Vĩnh Long Massage Xao Xuyến .

Lượt xem: 4,321

Phạm Bo

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/4/23
Chủ đề
1
6
5
Cần thơ
0 ₿
Ngày đẹp trời sao khi đọc các bài viết của các anh về massa XX . Thì mình cũng thích thú vác cái thân xác qua trãi nghiệm .

Quán dễ tìm , nằm khúc vắng nên cũng không sợ gặp người quen .

Giá 1 loại duy nhất 120k . Cơ sở vật chất bình thường trong tầm giá .

Nay mình ghé vừa xong hơi được 5' thì bé KTV vào . Lướt nhìn qua ô kính thì bé xinh , trẻ , body nhìn mượt mà . Do đi trãi nghiệm trong người không có hơi men nên cũng không cần xong hơi lâu . Tháy bé vào là mình bước ra luôn . Bé tắm và gội đầu cho mình kỹ . Tắm xong thì cũng đến lúc vào việc .

Bé massa khoẻ êm , masssa đủ bài rồi tới khúc mệt , bé BJ 50 HJ 50 không cia , mình cũng dạng nhát đòn nhưng ham vui nên lúc bé bắt đầu BJ mình mới cho đôi bàn tay đi thăm dò tí xíu . Bé thì cũng không từ chối gì còn thấy mình có vẻ rụt rè nên láy tay mình để lên v1 để xoa . Sau khi mình out xong bé cũng chủ động hỏi mình giác hơi với tắm lại không nhưng mình từ chối để về KS tắm rồi ngủ luôn . Chắc do mình ít nói nên bé không giao tiếp được nên cũng chỉ máy câu .

Đánh giá chung :

Face : xinh , trẻ , ưa nhìn
Body : mi nhon , loli

V1 : hệ cam vừa tay .
V2 : mình không khám phá
V3 : chắc nịt , mông săn chắc .
V4 : lúc đầu hơi khô nhưng mình sờ tí thì thấy cũng có nước nôi khẻ ra .

Tic : 120
Tip : 300 .

Không được cia nhưng do mình cũng dễ chiệu và bé cũng chủ động láy tay đặt ở v1 nên tip cho bé có tinh thần .

Ae có bé nào CIA và nhiệt nhiệt tí ở cơ sở này cho mình xin cái tên để trãi nghiệm tiếp tục ạ .

Newbie cảm ơn các đồng đạo .

• Like
Điểm cảm xúc: A Quắn and Chị 3 Báo