Massage Xông hơi Tân Đông Nam

Lượt xem: 11,751

anchoitam

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/8/17
Chủ đề
6
38
9
0 ₿
1 năm trước có đi Xông hơi xoa thuốc TĐN nằm ở hẻm kế bên Hoàng Châu THT Q.10 bây giờ không biết thế nào ạ..có bác nào đi chỗ này gần đây không hay có thông tin j về TĐN này ko ạ cho em xin với...
Lúc trước vào thì thấy csvc thì tạm không rộng rãi cho lắm...phòng tắm nhỏ tick thường 70k tick vip 150k xông khô bình thường, mình đi tick thường thôi ạ randoom gặp đc 1 em số 16 tay nghề về massage thì ok, về phần thư giản thì hj, bj đầy đủ và em này làm ở đây cũng khá lâu nên nói chuyện mạnh dạn vui vẻ và thẳng thắng ạ...đặc biệt em này có đi ngoài massage fuk luôn ạ ra ngoài 500k và cũng tùy khả năng khéo của mỗi người em moi đi thôi ạ....
V1 cam lai bưởi chắc
V2 lipit chút
V3 chắc bóp sướng...thích hợp bác nào dogy
V4 chưa khám phá và ko quen vì em là newbie nên còn nhát
Bây giờ có bác nào có thêm thông tin hay có thêm j mới ở đây cho em xin voi ạ....cũng bị hố hoài vì làm chuột nên oải ạ....xin cám ơn....

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
Điểm cảm xúc: Big daddy

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,771
1,541
Xì Gòn
25 ₿
đầu hẻm vào vào tý nó bên trái, lên phòng vip có xông hơi và bồn tắm được đặt khuất phía sau nên ngoài nhìn vào khó thấy , lúc mx thì mình nude 100% cho dễ mx, thưa giản thì bj , còn ktv thì trong trại ra nhiều nên cẩn thận hihi.

boypoorsg

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/7/13
Chủ đề
2
64
35
0 ₿
Giờ mà còn 16 gì nữa, nghĩ hết rồi , tui cũng bỏ nơi ấy luôn rồi

• Like
Điểm cảm xúc: anchoitam

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
552
78
0 ₿
ở đây còn số nào mình dây cây cảnh ko ! số mới thấy toàn phì lũ .

satthutrengiuong

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
21/7/14
Chủ đề
44
721
608
48
0 ₿
Hoho tđn lại lên sóng ,st ngồi hóng thôi .rp khen thì bị nói pr ,còn vrp chê thì nói dìm hàng ,thua.

• Like
Điểm cảm xúc: CAT&DOG

Lục Vân Tiên

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/6/18
Chủ đề
0
1
0
32
0 ₿
Chào bác satthutrengiuong tôi đi Massage ở TĐK củng mấy lần rồi, Không biết bác có phải là khách như tôi hay là phú ông hay đi PR cho mấy em không để được trả tiền không chứ tôi thấy mấy nhỏ đó CN quá.Ví dụ như số 35 tên Lâm hay gì đí làm thì không nhiệt tình, zú thì nhỏ đụng xíu bảo là đau, phục vụ đã không tốt rồi là còn vòi thêm tiền. Chán bro quá, tin bro mà giờ lại thành ra như vậy. Sau này bro đi rồi hẳng RP nhé chứ như vậy thiệt cho AE tôi quá....

bietdoidanhthue

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/12/17
Chủ đề
0
6
1
32
0 ₿
bên đó locker mất dạy. Tôi đi mấy lần rồi. Kiếm em 11 khó như gọi sao hạng A, trc có bác nào review số 11,18,33 j đó hot. Hôm k gặp 11 dc yêu cầu 18 như bồi. HJ 100%.

chubeproduction

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
25/3/18
Chủ đề
15
829
292
Tphcm
0 ₿
Chắc bữa dóa bác đen ròy dóa tui đã đi 35 và rất oki ák đê mê tê tái bữa nào bác thử lại 1l xem sao

Gundam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/9/15
Chủ đề
5
70
55
34
0 ₿
Co ai di 34 tdk chua.bua thay cha satthu di 34 .the minh cung yeu cau 34 va duoc biet cha satthu hay vo 34 .cong nhan 34 ok that nen cha satthu moi hay vo 34