Massage Xuka lần đầu

Lượt xem: 64,659

khiemduc98

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/7/19
Chủ đề
1
2
1
25
0 ₿
Chào mn, đây là bài đầu của em nên ae thông cảm :))

Em nghe mấy đứa bạn em là đi xã lũ ở xuka nên em đi thử, chạy vòng vòng một hồi cũng thấy (nhà e cũng gần đó chừng 15p)

Em vô thì ông bà chủ có chào e, em lấy vip thái (350), em lên phòng thì a đó kêu:" a muốn trẻ đẹp hay nhiệt tình", em chọn nhiệt tình vì lần đầu e muốn ra cho đã

Lên phòng e cởi ra hết và đứng đợi
E này tên Hoa, làm ở đây cũng lâu r
V1: Bự (hơi) xệ
V2: Bt
V3: Em bóp hoài luôn
V4: Múp nước nhiều

Vô phòng e ấy kêu vào tắm, em ngồi vào tắm như con luôn, chà cực kì kỹ, nằm rữa ciu em sạch sẽ hết xong lên giường nằm úp

E bắt đầu massage, massage bt à, ko gì đặc sắc, cái dùng vú thoa dầu chà lên người, trườn lên phê vl luôn mấy bác ạ, em ra miếng lun

Xong kêu em nằm ngửa lên, lên xong leo lên thoa dầu hết người lấy vú chà lên ciu em ( khá giống boobsjob), xong em ấy leo lên ng em 69

Em cứ ngồi móc liên tục, móc sâu luôn, ướt hết tay em, em ấy bj với hj em luôn, dù nãy em ra miếng r vẫn sục nhiệt tình, em cứ thọt sâu vào bên trong và lâu lâu em dùng lưỡi chọt vào, e ấy run lên

Bú cu và thọt,2 đứa đua nhau xem ai ra trc, lúc đó e muốn thịt e ấy tại chỗ lun, một lúc sau ướt ướt tay e, em ấy leo xuống và sục cực mạnh cho e ra

Xong xui e ấy đấm bóp e miếng rồi e hun e ấy phát cảm ơn đi ra, vì e sinh viên nên chỉ đc nhiêu đó, lần sau em đi tiếp tắm tiên với e ấy luôn cho phê

Cảm ơn mấy bác!

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
kaka Thanks rp
Vic cũng đi chổ này vài lần, ở đây có vài e body chuẩn Minh Tâm luôn nhé

TonTon

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
16/9/18
Chủ đề
7
96
51
0 ₿
chà coi bộ ngon à :))

B_Penis_B

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/7/19
Chủ đề
1
35
7
Cộng Đồng MS
0 ₿
Đã đi thử và gặp ngay em bt, không mướt như bác mô tả!

hisoka147

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/1/22
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Nay xuka An Phú giá có thay đổi gì không các bác. Cho e xin info với.