Massage YHCT Q5 đổi dàn KTV mới

Lượt xem: 137,328

vicky113

Binh Nhì
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
600
329
Massage miền Nam
0CM
Vic thấy nhìu bác lớn tuổi tip cao, hihi k quan trọng. Cứ giữ vững lập trường là dc. Số nào cog nghiệp thì né
- MB thì ít cog nghiệp hơn

• Like
Reactions: kingsnap

kingsnap

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/3/17
Chủ đề
0
38
10
29
0CM
Số 26 mới làm hôm qua, có kinh nghiệm spa nữ, được 1 số trong này mới vào giới thiệu vô làm.
Còn qua tuần sẽ có 2 em mới (teen 2k, bạn của số 17 giới thiệu) do đang đào tạo tay nghề nên chưa biết có qua vòng gửi xe hay ko.
Thông tin vậy thôi còn sv ntn thì tui chưa check kk

Andy Ngo

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
25/1/16
Chủ đề
5
423
68
0CM
vậy chắc t cứ đi số 26 cho có kinh nghiệm, còn mấy bé 2k thôi tôi sợ công nghiệp lắm kk

kingsnap

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/3/17
Chủ đề
0
38
10
29
0CM
Công nghiệp nó chia làm 2 loại ông ah, 1 loại công nghiệp về kỹ năng massa (có thể do tay nghề còn kém ko chịu học hỏi và loại còn lại là tay nghề massa thượng thừa nhưng lười làm) 1 loại công nghiệp khác về tiền tip, cái này thầy giáo Huấn đã nói rõ rồi tui cũng ko cần nhắc lại kkkk

bigbigman

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/3/16
Chủ đề
0
69
11
42
0CM
Bên rp hàng cũng có 1 ông pr cho 26 nói quê cm, bác và ông kia có phải là 1 ko? Sao bác biết có 2 em mới vào? Tui lúc trước đi bên đó thường nhưng mấy em trẻ thì làm hơi tệ, đấm yếu mà than dữ sóc lọ xong cái lọ muốn lột da. Còn mấy MB thì hơi ổn. Còn mấy u30 tạm nhưng thấy khách quen cứ nói xa nói nói gần thêm tiền. Bo 250-300 có ít đâu. Sau này chán hơn tháng chả thèm vào nữa

kingsnap

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/3/17
Chủ đề
0
38
10
29
0CM
Tui ko có pr cho số 26 nha, tui chỉ nói số đó mới vào làm thôi, làm tốt hay dở tùy mấy ông đi nhận xét chứ tui ko có đánh giá, sở dĩ tui ấn tượng vs em nó là do hôm đó tui đi trúng số bạn em nó giới thiệu nên tui biết tí info. Còn về việc chuẩn bị có thêm 2 số mới là mấy tuần trước em tui đi nói là sắp tới sẽ có 3 số bạn của số 17 chuẩn bị vào (1 em đã có số 5 nhưng dạo này bận về quê làm gì đó còn 2 em thì tuần tới sẽ có số, thông tin này do chú 9 nói cho tui nghe). Ông kia hỏi thì tui nói vậy thôi chứ tui ko có đánh giá cụ thể em nào hết, tốt xấu công nghiệp hay sụp hầm thì tùy mấy ông đánh giá.

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
475
59
0CM
Vậy là hiện tại bác đi thấy em nào nào vui vẽ mà chịu quậy nhất cho mình xin số đễ mình đi thữ lâu lắm rồi mình kg có vào chỗ này ! Thank Bác

• Like
Reactions: john babi

kingsnap

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/3/17
Chủ đề
0
38
10
29
0CM
2 số dễ chơi dễ trúng thưởng nhất là 6,7 đó bác, còn "đa phần" các số khác theo 1 hệ quy chiếu cố định là tần suất đi và số tiền tip vậy thôi bác kkk

firedargon8x

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/10/20
Chủ đề
0
9
8
0CM
inbox tui số u50 với ông , :)) hôm nào vào kêu u50 chỉ khoẻ thôi ko mệt :))

• Like
Reactions: kingsnap

firedargon8x

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/10/20
Chủ đề
0
9
8
0CM
nếu số 19 đúng e châu cũ là tốt rồi , em massage khoẻ rất bài bản và mệt cũng rất tốt :) , bữa giờ ghé mà chú 9 nói nghỉ rồi ko biết khi nào làm lại .

kingsnap

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/3/17
Chủ đề
0
38
10
29
0CM
Em Châu e đi có 1 lần, làm chán quá nên e ko đi nữa, sau này e nó giới thiệu nhỏ cháu vô làm cũng chán nốt....

Mở ảnh nền