Massage YHCT Q5 đổi dàn KTV mới

Lượt xem: 154,050

Người_du_hành

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/8/17
Chủ đề
3
11
34
36
0 ₿
Tình hình là mình đi rất nhiều chỗ Massage, và có lẽ ưng ý nhất là chỗ này vì khoản khoẻ và giải trí. Tuy không có BJ nhưng nhìn chung các chị, các em đều hết sức nhiệt tình và yêu nghề. Tuy nhiên, vì nhiều lý do, mà chủ yếu là dành thời gian check các "tụ điểm" khác nên mãi gần đây mình mới quay lại chỗ này.

Đánh giá mới nhất của mình về địa điểm này như sau:

1. Dàn KTV U30 và 40 của cơ sở này hiện đã về vườn, một loạt KTV mới tuyển, vào làm khoảng vài tháng với dáng chuẩn, cũng thuộc dạng vườn có cây có trái hiện chiếm đa số. Các em số 12, 21, 25 thuộc dạng ưu tú. Làm nhiệt tình khoản khoẻ và cũng rất hăng say khoản mệt :)

2. Khách ra vào cơ sở nhìn chung cũng tấp nập hơn dạo trước, chắc cũng bởi dàn KTV mới thu hút hơn. Phí giữ xe hiện là 5k/chiếc nha các anh em.

3. Tiền boa ở cơ sở này nhìn chung thuộc dạng ổn định ở mức 150k đến 200k. Nhiều khi thấy thích, boa 300k mà em nó còn hỏi lại (thật tình thấy ớn luôn, thật ra thấy em nó làm cho mình phần khoẻ tốt, phần mệt cũng chu đáo, lại còn đổ mồ hôi đầm đìa nên thấy cũng thương mới boa phá giá xíu)

4. Nếu được, các anh em nên check thử 01 loạt KTV mới theo tour, mình nghĩ sẽ thú vị, vì lần gần nhất mình vào, lúc đó mấy em nó ít khách, ngồi ở quầy bán vé thì thấy toàn mấy em tầm U25 cả, nên ít nhiều thấy cũng ưng.

5. Cơ sở đóng cửa lúc 9g nha, nên anh em nào muốn đi khoẻ và xả lũ thì nên tranh thủ. Không thì lại thất vọng.

Chúc các anh em vui.

ShikoK

Tập Sự
Bé Thích Massage
30/8/17
Chủ đề
0
58
12
34
0 ₿
Cần thêm info về YHCT, chán mệt rồi giờ muốn qua khỏe cho vui đây.

• Like
Điểm cảm xúc: LittleBin

LPT8899

Trung Uý
V.I.P Member
29/7/15
Chủ đề
25
373
201
37
0 ₿
E nào hối thúc công nghiệp vòi tiền nói tui tui báo Chủ cho

thanh nguyen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/5/15
Chủ đề
5
63
15
45
0 ₿
Đang nói đến 218 Trần Hưng Đạo khúc 1 chiều hả các bác?

nhockuteo

Tập Sự
Bé Thích Massage
20/6/17
Chủ đề
0
51
8
30
0 ₿
em linh or trinh... tai e nói tên nhân viên trên thẻ khác vx tên ngoài đời... nên t k nhớ... nhưng đa số đều vòi..hằng giữ xe còn vòi huống chi là mấy ẻm

• Like
Điểm cảm xúc: sgmuadem

LPT8899

Trung Uý
V.I.P Member
29/7/15
Chủ đề
25
373
201
37
0 ₿
Okie để mình góp ý xử lý mấy pha này

Người_du_hành

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/8/17
Chủ đề
3
11
34
36
0 ₿
Mình đi nhiều rồi, có ai vòi gì đâu ta... Bác nào xử lý vụ này xem... Boa nhiều mấy em nó còn ngại lấy mà :)

boydethuong404

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/10/15
Chủ đề
1
64
24
0 ₿
mình thấy dàn KTV đứng tuổi làm mx khỏe vẫn ok và bài bản mà bác? Có khi nào bác đi quen 1 số riết lờn ko, hay bác thử đổi mấy em mới thử xem?

• Like
Điểm cảm xúc: CAT&DOG

4Dreamz

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/11/16
Chủ đề
4
86
39
0 ₿
dạo này nhức mình nhức mẩy quá đổi gió thử bên này xem sao :p