Massage YHCT Q5 đổi dàn KTV mới

Lượt xem: 154,017

kingsnap

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/3/17
Chủ đề
0
38
10
30
0 ₿
Số 26 mới làm hôm qua, có kinh nghiệm spa nữ, được 1 số trong này mới vào giới thiệu vô làm.
Còn qua tuần sẽ có 2 em mới (teen 2k, bạn của số 17 giới thiệu) do đang đào tạo tay nghề nên chưa biết có qua vòng gửi xe hay ko.
Thông tin vậy thôi còn sv ntn thì tui chưa check kk

Andy Ngo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
25/1/16
Chủ đề
5
429
70
0 ₿
vậy chắc t cứ đi số 26 cho có kinh nghiệm, còn mấy bé 2k thôi tôi sợ công nghiệp lắm kk

kingsnap

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/3/17
Chủ đề
0
38
10
30
0 ₿
Công nghiệp nó chia làm 2 loại ông ah, 1 loại công nghiệp về kỹ năng massa (có thể do tay nghề còn kém ko chịu học hỏi và loại còn lại là tay nghề massa thượng thừa nhưng lười làm) 1 loại công nghiệp khác về tiền tip, cái này thầy giáo Huấn đã nói rõ rồi tui cũng ko cần nhắc lại kkkk

bigbigman

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/3/16
Chủ đề
0
68
11
44
0 ₿
Bên rp hàng cũng có 1 ông pr cho 26 nói quê cm, bác và ông kia có phải là 1 ko? Sao bác biết có 2 em mới vào? Tui lúc trước đi bên đó thường nhưng mấy em trẻ thì làm hơi tệ, đấm yếu mà than dữ sóc lọ xong cái lọ muốn lột da. Còn mấy MB thì hơi ổn. Còn mấy u30 tạm nhưng thấy khách quen cứ nói xa nói nói gần thêm tiền. Bo 250-300 có ít đâu. Sau này chán hơn tháng chả thèm vào nữa

kingsnap

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/3/17
Chủ đề
0
38
10
30
0 ₿
Tui ko có pr cho số 26 nha, tui chỉ nói số đó mới vào làm thôi, làm tốt hay dở tùy mấy ông đi nhận xét chứ tui ko có đánh giá, sở dĩ tui ấn tượng vs em nó là do hôm đó tui đi trúng số bạn em nó giới thiệu nên tui biết tí info. Còn về việc chuẩn bị có thêm 2 số mới là mấy tuần trước em tui đi nói là sắp tới sẽ có 3 số bạn của số 17 chuẩn bị vào (1 em đã có số 5 nhưng dạo này bận về quê làm gì đó còn 2 em thì tuần tới sẽ có số, thông tin này do chú 9 nói cho tui nghe). Ông kia hỏi thì tui nói vậy thôi chứ tui ko có đánh giá cụ thể em nào hết, tốt xấu công nghiệp hay sụp hầm thì tùy mấy ông đánh giá.

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
Vậy là hiện tại bác đi thấy em nào nào vui vẽ mà chịu quậy nhất cho mình xin số đễ mình đi thữ lâu lắm rồi mình kg có vào chỗ này ! Thank Bác

• Like
Điểm cảm xúc: john babi

kingsnap

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/3/17
Chủ đề
0
38
10
30
0 ₿
2 số dễ chơi dễ trúng thưởng nhất là 6,7 đó bác, còn "đa phần" các số khác theo 1 hệ quy chiếu cố định là tần suất đi và số tiền tip vậy thôi bác kkk

firedargon8x

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/10/20
Chủ đề
0
9
8
0 ₿
inbox tui số u50 với ông , :)) hôm nào vào kêu u50 chỉ khoẻ thôi ko mệt :))

• Like
Điểm cảm xúc: kingsnap

firedargon8x

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/10/20
Chủ đề
0
9
8
0 ₿
nếu số 19 đúng e châu cũ là tốt rồi , em massage khoẻ rất bài bản và mệt cũng rất tốt :) , bữa giờ ghé mà chú 9 nói nghỉ rồi ko biết khi nào làm lại .

kingsnap

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/3/17
Chủ đề
0
38
10
30
0 ₿
Em Châu e đi có 1 lần, làm chán quá nên e ko đi nữa, sau này e nó giới thiệu nhỏ cháu vô làm cũng chán nốt....

BaodenNamMy

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/6/17
Chủ đề
1
27
20
0 ₿
Chào các bác, bận việc ở SG cuối tuần thì về quê lo công chuyện nhà, 3-4 tháng nay lâu rồi mới ghé lại mặc dù vẫn nói chuyện với mấy chú bảo vệ, với mấy em bên đó.

Tình hình là em có ghé vào thứ 4 tuần này, chú 9 và em gái quầy bóc thuốc có giới thiệu có mấy số mới 11, 12, 14, 22, 26 là những bạn chân dài, trẻ, dễ chịu. Nhưng em thì lỡ kêu mấy số quen 10 yến, mấy bạn này thì cũng trẻ, nói chuyện dễ mến, xin bóp mông, xin kéo quần xuống thấp sờ bướm khỏi vướng cũng chịu. Tương tự 9 Như, châu 19 cũng dễ chịu như vậy. Các Bác cùng thử nhé.

Bên cạnh đây em cũng thấy mấy chị số 3, 6, 7 NV lâu năm tại mấy chị có gu giỡn với khách hay làm hơi quá như rên rỉ ồn ào đôi khi làm mình khó chịu, nhưng bù lại kỹ thuật mát xa khỏe tốt, kỷ thuật thư giãn cũng tuyệt đỉnh. Nên có gì thích gì , đấm mạnh chổ này, xoa nhẹ chổ kia hoặc góp ý gì thì cứ nói mấy chỉ đi mấy bác. Thấy có nhìu em chê mấy chỉ quá vì làm quá cu hết sung lun. :):):) Tại hệ của chỉ thì có kiểu vậy, mình 9x vô thấy ko quen :) .

Còn về khăn sạch, dép đi trong phòng thường ko thấy lúc về mình có nói với chú 9, và em ghi sổ kiêm bóc thuốc ở quầy chuyện này, chắc cơ sở sẽ cải thiện thôi.

Không biết các anh, các bác khác thì sao? nhưng mình đi ở đây từ lúc cơ sở củ 218K kế bên giờ đang đập xây lại, tới cơ sở bên đường, giờ qua tới đây, nhìn chung các em ở đây đều dễ mến. thích gì mấy anh cứ nói để mấy em thoải mái nựng nịu mấy anh mấy bác.

Theo em, nếu khách lạ, các anh cứ ghé chổ quầy vé, nói chú ơi số nào trẻ trẻ ko chú?? hoặc em nào chân dài dài ko chú, hoặc chú ơi có chị nào ko, nay con đau cổ đau lưng gì gì đó là chổ chú 9 chú 3 và em kia sẽ điều người đúng ý mấy anh liền. Có khi em thấy report với anh này thì bậy, nhưng mình ghé vào thì lại ngon.

Tuần này em cũng sẽ ghé thử các bạn chân dài mới. Các bác đi nếu có bị sụp hầm thì cứ nói đây, trên này mấy anh khách quen ở đây nhìu lắm, có gì mấy ảnh góp ý với quản lý cho.

Đừng ném gạch ném đá, em ko ăn tiền ăn bạc PR quảng cáo gì cho họ đâu. tiệm làm ăn được thì em có chổ ghé thường xuyên nên đôi bên cùng có lợi.

Em xin cám ơn các bác.

kingsnap

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/3/17
Chủ đề
0
38
10
30
0 ₿
Số mới theo như ông mô tả, tui đã đi dc 2 em trong đó, chân thì có dài nhưng trẻ theo quan điểm của tui thì ko (đa số 3x hết) còn sụp hầm thì tui ko đánh giá theo quan điểm cá nhân dc, đôi khi sụp với người này nhưng người khác đi lại thăng hoa kk.

Andy Ngo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
25/1/16
Chủ đề
5
429
70
0 ₿
Quan trọng là các em nó massage tốt không bác. Có vòi tiền tip không