Massagen khỏe như ý quận 11 lê thị bạch cát . tưởng khỏe lại ko khỏe.

Lượt xem: 51,763

Tamcut

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/3/21
Chủ đề
2
25
13
0 ₿
Chẳng là đag fa mà Kinh tế khó khăn e muốn đi vài nơi rẻ rẻ mà sợ csvc với mấy e ko hợp vệ sinh nên thôi e làm cái massage khỏe cho đỡ tủi thân. Đc thằng b dẫn đi như ý . Vào đc uống ly trà rừng khá là thơm quất 2 ly no luôn:))). Đc 1 em dẫn lên khá đứng tuổi chắc hơn U30 . Trong lòng hơi khó chịu mà thôi kệ chủ yếu khỏe cũng ko làm đc gì. Ấy thế mà vừa vào phòng chị ấy bảo đợi xíu pé nó lên . OK con dê kkk . Bước vào phòng là 1 chắc khoảng U20 cầm thau nước ngâm chân. OK cứ trẻ trẻ là e OK hết hehe. E phóng đại bác luôn và ngay , nổ banh xác e nó cười tét mồm :)). pé Đấm phát nào phê phát đó. Màn khỏe thì đúng chất khỏe luôn ông nào yếu yếu nhớ kêu nhẹ tay nhé ko là gãy lưng . Nói chung là làm đủ bài chủ yếu về food làm rất lâu bao khỏe nghẹt cái có cái lỗ úp mặt xuống phía dưới hơi ẩm mùi giường kiểu như mùi nhựa ý.phần cuối có skill đu đưa trên không vui lắm :)) mấy bác tự trải nghiệm. Chuyện ko có gì để nói tới khi e nó thả kiến vào bẹn e ( thấy phiêu rồi đó). Từ từ mò vào thằng nhỏ e . E hơi bất ngờ cứ nghĩ là ở đây ko có vụ đó. E nó hj lick ti đc tí thì mình bắt đầu khám phá vòng 1 khá là to nhưng hơi mềm và nhão :))). Có lẽ do kích thích hay sao mà pé Hun thằng e đc vài cái hjhj. Pé ko cho khám phá nhiều chỉ sờ vòng 1 thôi nha. Kết thúc núi lửa tuôn trào do e hơi yếu @@. E nó nói đừng kể ai nghe nha ở đây ko có vụ đó a là người đầu tiên đó ( ko biết phải thật ko @@). E nó còn xin Zalo , fabook các kiểu. Lúc về hỏi thằng b có gì vui vui ko thì nó nói masage khỏe thì có gì vui vui ba :))). chắc là e hên rồi kkk. Tik bạn e bao. E tip 200k ko biết hợp lý ko nhỉ e nó cũng ko đ9i hỏi gì @@. Mong các tiền bối chỉ giáo. E xin phép ko nhắc tên e nó nhé mấy bác thông cảm chắc e nó làm lén @@

Jame Blunt

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/2/21
Chủ đề
0
5
2
0 ₿
Bác này chắc điển trai 6 múi, còn em nó chắc đến thời kỳ rụng trứng, chúc mừng bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Tamcut

zkidz2800

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
22/5/16
Chủ đề
4
193
43
29
0 ₿
em ấy bảo đừng kể ai nghe thì bác lên đây kể hết cho ae nghe r kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: Tamcut

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
Bên đây ktv có 6 người
Mới dọn qua chỗ mới đối diện
Có bé vuốt nhừ Emo, có bé k
Hên xuôi

• Like
Điểm cảm xúc: Nicolai

Nicolai

Binh Nhì
Bé Thích Massage
7/2/18
Chủ đề
1
95
20
43
0 ₿
Lúc trước là 2 cơ sở đối diện nhau. Do covid khó khăn nên gom về 1 chỗ. Vào đó nghe mấy em đó nói mới biết

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
Kaka Vic k thường đi
Vô gặp bé Qlý tên QL nhé
Bé sẽ nói, có 3 người vuốt

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
498
583
53
0 ₿
tình hình là bây giờ Như Ý sẽ làm khỏe có lướt art đồng đều với tất cả các nhân viên luôn nhe ae
ql Quỳnh Lam vừa xác nhận phong cách này với mình hôm 01/04
mọi người thích ms khỏe có lướt art cứ đến Như Ý Q11 nhé 115 Lê Thị Bach Cát
dàn nv dễ thương 6 em
giá 170 -90p tip 200 min xông hơi thêm 30

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

checkersg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/2/16
Chủ đề
5
84
23
34
0 ₿
bác có thể giải thích giúp mình từ "lướt art" ko? cái này mình mới nghe tới nên ko bik nó là như thế nào...kiểu như HJ hay sao ạ ?