Khác massge hoa viet - rv công tâm

Lượt xem: 3,078

thickmatxa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/11/23
Chủ đề
2
18
13
tphcm
0 ₿
chào các bác em là thanh vien mới
minh rv massage khoẻ hoa viet cho ae nào muốn đi
vào thì dc tư vấn 2 goi 200 phong thuong 90p
phong riebf 300 120p
minh chon phong thường vào massafe xông hơi. dc chai nc suối ko có ăn nhé
cs thì sạch sẽ thơm tho đúng kiểu spa
nv lịch sự theo minh hướng dẫn
vào phòng massge thì củng y chang phong riêng do có minh tui
ktv masage bài bản ae nào vừa ng thi chắc dc thêm nhiều thế khó nhưng rất gợi dục nha. kakaka đưa con kiu sát vô mặt em luôn. má ơi luôn. nhưng mà lúc đó tê người r ko có hứng lên luôn
ko có vuốt lướt. chỉ có vuốt sát háng và nc vui vẻ thôi
tip tôi thieu 150k
dc km 15% vé
lên phòng dc cái khăn lạnh và đỉa ổi
ok cho massge khoẻ.
cơ sở nên cho a e ăn mỳ se thu hút hơn

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
257
185
Hồ Chí Minh
0 ₿
Hoa Việt này hình như ngay 94 Trần Bình Trọng, gần Calla luôn này... Đi Calla thấy bên Hoa Việt, cũng tính vô thử xem sao mà ngay mặt tiền lại đối diện trường Cao Đẳng gì ấy nên nói thiệt hơi ngại quẹo vô kaka... Mà đi ngang qua mấy lần mà đều thấy vắng hoe

• Like
Điểm cảm xúc: thickmatxa

MeoMup

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/7/22
Chủ đề
4
33
35
0 ₿
hôm bữa có đi đi vé phòng riêng mà mình nói 120p lâu quá bà chủ kêu nếu a muốn phòng riêng mà thời gian giãn ra thì e làm 90p giá 250k đc không l, minh ok
csvc khá ok,tầm 7₫
ktv trẻ đẹp dễ thương 8₫
vào phòng riêng thì đó là phòng đôi riêng tư, về kỹ thuận thì ở đây là thuần khoẻ nên ko có gì nổi bật vuốt các kiểu,đc cái vú Bự cạ vào chân thấy phê vl,massage khoẻ bài bản chuyên nghiệp nói chung là đã,nhưng giá ở đây đã tính tiền xông hơi luôn rùi nha, cho cái áo và cái quần đùi mặc,thích thả rong bên trong tuỳ ae,còn rà đài chắc do chưa rà đc nên e ấy chỉ lên sâu 1 tý thui
giá mình đi phòng riêng 90p 250k, típ 150k và bạn trai cũng là ktv trong đó dẫn mình vào nièm nở này nọ thấy 3 bạn điều chỉ dẫn mình mình đưa 50k cafe cho mấy bạn đó xong về, khoẻ 100%

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and thickmatxa

thickmatxa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/11/23
Chủ đề
2
18
13
tphcm
0 ₿
tui thik. cho nao vang vâng. ko xô bồ vào matxa mà đông đúc như ngoài xh thì ko xã stress dc. gặp mấy thành phần k giữ vệ sinh nửa thì ối dồi ôi

• Like
Điểm cảm xúc: NghiaPhat

anh7luudan

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/1/16
Chủ đề
1
78
63
0 ₿
Chỗ này bữa đi phòng riêng là 120p 320k nha, ko phải 300k như chủ thớt nói. Tip tối thiểu 200k
Đa số nhân viên từ Quỳnh Như 137 Hàm Nghi qua.
Bữa đi e Như số 59, ko vuốt lướt j đâu nha. Ai thích khoẻ thì vào, còn muốn vuốt đùi cao lên ko có đâu

thickmatxa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/11/23
Chủ đề
2
18
13
tphcm
0 ₿
cap nhat lại đi chú tui mới đi.

Dudương

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/21
Chủ đề
12
198
103
0 ₿
Nói chứ bài rp sai chính tả quá đọc tuột cmn cảm xúc =)))

• Like
Điểm cảm xúc: Liam

lero

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/5/23
Chủ đề
1
11
2
HCM
0 ₿
mình cũng có trải nghiệm như bạn, không có thấy đưa con kiu sát mặt. Theo mình cảm nhận thì ms cũng khoẻ mà còn hơi yếu tay một chút.

anh7luudan

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/1/16
Chủ đề
1
78
63
0 ₿
Um nên mới nói giờ ae rp bát nháo lắm. Mình đi vé 320 mà thằng chủ thớt cứ nói 300 còn nói mình chém gió nữa. Nản

thickmatxa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/11/23
Chủ đề
2
18
13
tphcm
0 ₿
tao thấy mày mắc cười quá. tao đi ntn tao rp như vầy. mày k đọc kỹ nhug gì tao viết. mày có vừa người ko.? mày có đi đúng e tao nói chưa? sao lúc mày đi mày ko rp cho ảe tham khảo? ng ta rp cho ae tham khảo thì mày vô nói ae rp bát nháo. m đi matxa online hả