Massage Khoẻ Massger khoe Quỳnh như

Lượt xem: 3,215

Omg

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
28/7/20
Chủ đề
11
77
32
39
Bình chánh
0 ₿
Xin chào ae cộng đồng
Tình cờ nc trên diễn đàn ,ae trao đổi 8 chuyện ,hào hứng… vô tình thấy có ae hỏi nuru cho nữ được không? Có rất nhiều ae bình luận chia sẽ …
Làm mình nhớ đến 1 cơ sở massager khoẻ cho cả nam và nữ rất đông khách nha ae,trong nước có ,nước ngoài cũng có nha ae.
Foot massager quỳnh như 139 hàm ghi
Nhớ lúc mình được xếp rủ đi ,có 2 loại phòng đơn và đôi ,vào phòng nào cũng được,đi gia đình thì đôi, 2 cái giường cạnh nhau ,dể bề tâm sự kkk.
Các em kỹ thuật ở đây tầm trung trung khong biet may goi khac thi sao nhu goi minh di ktv nhu vay.tay nghề massager phai nói là bài bản từ chân,tới tay, ,bẻ khớp ,bẻ lưng …không bẻ tờ rim nha ae.
Mình phê nhất là màn uốn cong lưng ,ktv nắm dưới đưa 2 chân cho mình năm lên rồi đạp cong người ,ối nó đau đau nha,như phai no là bao khoẻ,màn bẻ cong người với tư thế ngồi cũng phê không kém ,rốp ropps đã
Bác nào muốn cho vợ đi massager đến đây thử nhe.ktv nam có,nữ có nha.nhưng thường nữ làm cho nữ,nữ làm cho nam.xong khoẻ cả người.
Mình đi lâu rồi ,hồi nhớ lại rp cho ae tham khảo ,có gi ko đúng ae dung gạch loại tốt tốt nha,ném bể hết ko có cái xây nha kkk