Quận Phú Nhuận Mỹ nhân Masssa Linh Cherry đẳng cấp nói lên tất cả

Lượt xem: 6,810

quentenroi

Luyện Khí Massage
9/11/18
318
115
29
lỡ tay hướng dẫn thằng em vô chốn bàn tơ rồi yociexp98
Em nói thiệt nằm vùng ở đây từ lúc diễn đàn mới thành lập mà lúc ẩn lúc hiện còn k biết ai tới hôm em gmới cảm giác đúng là thư giãn nè a
lỡ tay hướng dẫn thằng em vô chốn bàn tơ rồi yociexp98
kkk em nói thiệt em nằm vùng ở đây từ lúc diễn đàn mới đi vào hoạt động nhưng mà do em ở ẩn tới hôm nay mới biết mọi người mới biết được tuyệt định thư giãn như thế nào :)))

NTH87

Bé Thích Massage
19/6/18
55
16
34
Gói đó thư giản mấy lần vậy? có xông hơi chung ko

MrxXx

Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
1,373
1,079
Em nói thiệt nằm vùng ở đây từ lúc diễn đàn mới thành lập mà lúc ẩn lúc hiện còn k biết ai tới hôm em gmới cảm giác đúng là thư giãn nè a

kkk em nói thiệt em nằm vùng ở đây từ lúc diễn đàn mới đi vào hoạt động nhưng mà do em ở ẩn tới hôm nay mới biết mọi người mới biết được tuyệt định thư giãn như thế nào :)))
còn nhiều anh em lắm hôm nào rủ rê giao lưu B32

Niem Le

Bé Tập Massage
22/7/20
33
30
36
Tp.Hồ Chí Minh
Chắc tối nay làm liền cái check in quá chứ bác làm bài review xong nghe muốn đi bảo trì súng ống liền luôn

quentenroi

Luyện Khí Massage
9/11/18
318
115
29
còn nhiều anh em lắm hôm nào rủ rê giao lưu B32
Kkk được luôn a để qua tháng dứt tiếp :)))
Chắc tối nay làm liền cái check in quá chứ bác làm bài review xong nghe muốn đi bảo trì súng ống liền luôn
ừm thiệt là văn vở mình dở nên viết k hay chứ nói thiệt dù bạn có khó tính cách mấy bạn chọn cơ sở là không bao giờ thất vọng luôn

• Like
Reactions: Niem Le

nhapmon

Bé Chưa Biết Gì
24/3/21
3
1
cho xin thông tin có em nào hot không, nãy chạy ngang thấy 2 em chân dài.

Kamelot

Tiểu Đệ Massage
21/11/15
473
199
38
Hehe đúng rồi nè a em cũng không biết sao tự dưng cho chọn luôn vì em bảo giờ ví dụ em dắt vô 10 người thì chắc k chịu ai nói chung là 2 3 năm trời rồi em mới có cảm giác nó tuyệt nứng như vậy nè
Đi matxa bên Camp. có tiệm cũng có khu để chọn KTV. Trước kia khu sân bay ở SG còn nhiều dịch vụ ăn chơi thì cũng có chỗ các nhân viên xếp hàng để khách chọn.
Cái này cũng đỡ mất công lên xong rồi k ưng lại mất công đổi, còn ipad thì hình ảnh ảo quá, nhiều khi hình chụp từ lâu :d giờ khác rồi kkk.
Theo mình nghỉ đây là 1 phương thức hay đáp ứng nguyện vọng của một phần khách hàng, ai thích ipad thì chọn qua ipad, ai thích chọn trực tiếp thì cho trực tiếp.
Cơ sở nào tự tin về dàn ktv thì vấn đề này chắc k khó khăn gì với họ. Cũng là cách thu hút khách hơn, đảm bảo chất lượng dịch vụ.

• Like
Reactions: Nite-Owl

Nite-Owl

Nhập Môn Massage
6/3/21
116
46
Đi matxa bên Camp. có tiệm cũng có khu để chọn KTV. Trước kia khu sân bay ở SG còn nhiều dịch vụ ăn chơi thì cũng có chỗ các nhân viên xếp hàng để khách chọn.
Cái này cũng đỡ mất công lên xong rồi k ưng lại mất công đổi, còn ipad thì hình ảnh ảo quá, nhiều khi hình chụp từ lâu :d giờ khác rồi kkk.
Theo mình nghỉ đây là 1 phương thức hay đáp ứng nguyện vọng của một phần khách hàng, ai thích ipad thì chọn qua ipad, ai thích chọn trực tiếp thì cho trực tiếp.
Cơ sở nào tự tin về dàn ktv thì vấn đề này chắc k khó khăn gì với họ. Cũng là cách thu hút khách hơn, đảm bảo chất lượng dịch vụ.
Đồng y với bác, nếu tự tin thì cho khách chọn trực tiếp, còn nếu không thì hình qua iPad/ điện thoại nên chân thực một chút, vậy là tốt rồi. Hiện nay một số cơ sở còn không có hình ảnh hoặc hình ảnh khá ảo, tui nghĩ một số ae cũng e ngại :)

• Like
Reactions: Kamelot

masageluver

Bé Tập Massage
22/2/21
27
8
Đồng y với bác, nếu tự tin thì cho khách chọn trực tiếp, còn nếu không thì hình qua iPad/ điện thoại nên chân thực một chút, vậy là tốt rồi. Hiện nay một số cơ sở còn không có hình ảnh hoặc hình ảnh khá ảo, tui nghĩ một số ae cũng e ngại :)
Cái vụ hình ảnh ảo cũng thì tui cũng bị dính chưởng vài lần ở những nơi khác nhau rồi :))

Có điều không hiểu là tại sao có cở sở chi tiền chụp hình hoành tráng rồi cơ sở lấy hình ảnh của nhân viên cung cấp đã chụp từ lâu đưa lên cho khách chọn? Cả 2 đều có khả năng khác cao...sao không cho mấy e mặc đồng phục rồi cho lên bồn ngồi hay lên bàn matxa ngồi rồi chụp một tấm? dùng Iphone mới bây giờ ai chụp cũng đâu sợ không đẹp? Mỗi tháng làm một tấm up lên iPad tốn chắc 1 tiếng đồng hồ của thời gian nhưng trung thực tạo uy tính. Chắc phải vô đăng ký làm quản lý cho mấy cơ sở này để cải thiện vụ này quá kkk

Nite-Owl

Nhập Môn Massage
6/3/21
116
46
Cái vụ hình ảnh ảo cũng thì tui cũng bị dính chưởng vài lần ở những nơi khác nhau rồi :))

Có điều không hiểu là tại sao có cở sở chi tiền chụp hình hoành tráng rồi cơ sở lấy hình ảnh của nhân viên cung cấp đã chụp từ lâu đưa lên cho khách chọn? Cả 2 đều có khả năng khác cao...sao không cho mấy e mặc đồng phục rồi cho lên bồn ngồi hay lên bàn matxa ngồi rồi chụp một tấm? dùng Iphone mới bây giờ ai chụp cũng đâu sợ không đẹp? Mỗi tháng làm một tấm up lên iPad tốn chắc 1 tiếng đồng hồ của thời gian nhưng trung thực tạo uy tính. Chắc phải vô đăng ký làm quản lý cho mấy cơ sở này để cải thiện vụ này quá kkk
He he, ủng hộ bác làm QL các cơ sở để ae được nhờ B47, còn trước mắt là hên xui vẫn là chủ yếu với aeB13

Kamelot

Tiểu Đệ Massage
21/11/15
473
199
38

Giờ đi matxa mà xem hình thì phải nghiên cứu thêm bộ môn nhân trắc học, giải phẫu học để đoán xem với bức hình đó thì ktv sẽ như thế nào. Nhiều khi xem hình xong k biết nên chọn ai, cũng như random :d

LenhHoXung

Luyện Khí Massage
18/1/18
215
85
zô random có cái vui của nó keke, có nhiều cái bất ngờ ẩn sau B32

quentenroi

Luyện Khí Massage
9/11/18
318
115
29
thấy anh em vẫn thích chọn quá nhỉ , nhưng anh em yên tâm :))) ở đây ưu tiên cho chọn hơn

• Like
Reactions: Kamelot

Trai Tơzz

Luyện Khí Massage
11/10/17
256
172
30
Nghe có cháo lưỡi là khoái rồi, vì rất ít em phục vụ món ăn này =))

Mở ảnh nền