Phú Nhuận Mỹ nhân Masssa Linh Cherry đẳng cấp nói lên tất cả

Lượt xem: 15,082

quentenroi

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
9/11/18
Chủ đề
17
502
214
0 ₿
Chào toàn thể anh em lâu lâu lại tái xuất giang hồ nghe đồn ở phan xích long có một chỗ chơi mới sang trọng nên ghé thăm , do mới bị sụp hầm xong cầm cự cắn răng chịu đựng nên dứt thêm một cái bên chỗ này . Vừa vào tiệm gác chóng xe được chị quản lý giới thiệu sơ về vé và mình lựa SUPPER VIP vé 800k ( giảm 400k) và khỏi coi bảng giá tip lựa ngay tip 1000k và dặn chị quản lý chị cho em bé nói chuyện dễ thương xíu rồi dặn nhớ là e đợi trong phòng khi bé vào thì e mới vô xông hơi ( chứ em k trần truồng như ai đó đâu nhé :))) ) rồi đợi tầm 30p vì hết phòng SUPER VIP mà nói thiệt có đợi 1 tiếng lên phòng cũng được vì cơ sở quá mới toanh hehe sau khi chờ đợi thì được dắt lên phòng bằng thang máy ( thực tế chưa được 10p ) . Nói thiệt vừa bước vô phòng là thấy vip thiệt ( khuyên chân thành nên đi vé suppervip ) các bạn cứ tưởng tượng đây là phòng spa nhé . Sau một hồi ngồi xíu thì tự dưng a LOCKER dắt 3 em vô phòng cho chọn :))) what???? tui lại tưởng dắt từng bé vô chứ , rồi chọn được 1 em đánh giá sơ bộ em mình đi số 02 thuộc dạng mình dây hiền chăm dâm vip :))) , sau một hồi nói chuyện khá hợp thì mình và em bắt đầu vào bồn khám phá ( ở đây tắc đèn tối thui nhé có bật đèn ngủ nhìn được lắm )
Rồi bé tắm cho mình từ ngõ ngách bắt đầu tắm tới thằng nhỏ nhẹ nhàng mình thì sờ vào ngực em rồi những màn cháo lưỡi đầy tuổi mới lớn , đầu ti em thì sờ xíu nó lại cứng ngắt , và em BJ mình tại bồn tắm cảm giác trời đâu có được k được k được nha nói thiệt chưa bao giờ mình đi ONSEN mà đầu hàng ở trong hồ cả toàn ra giường mới chịu .
Về Massa khỏe : tốt đấm lực
Về Massa thái vip : và em kêu mình lên giường và em vẫn nude 100% ( k phải như chỗ khác mà mặc lại ) em bắt đầu bôi nước dưỡng thể lên người mình và dùng cặp ngực đi từ chân đi tới bắp đùi đúng là ngực thật 100% ( cảm giác đầu ti nó săn lại :) sướng sướng và e đi đường lưỡi hai bên rồi lâu lâu em lại lấy tay bóp thằng nhỏ và hết chịu nổi nên mình lật người lại hôn em cái rồi em BJ từ đầu thằng nhỏ liếm đầu mà sướng rồi đá bi mình kéo em lên và bú ngực tự dưng em tạo kiểu 69, kể cả phần BJ nóng lạnh ôi xong liếm liếm rồi xong 3p đã bị out tắm rữa rồi ra về . ( và ở đây mình k hiểu sao lại được BJ còn nhiều hơn HJ ???)
Đánh giá đúng sự thật chi tiết từng ngõ ngách :
KTV : 02
Face : 8.5
V1 : 8.5 cam việt
V2 : 10 con kiến
V3 : 8
V4 : 10 ( lúc liếm mình thấy bé còn giật giật người cảm xúc thật sự )
BJ : 95% HJ 5%
Nhân viên : 10 ( từ quản lý tiếp tân locker ) nói chung ok hết
CSVC : 10 ( có vài hình ở cuối bài anh em xem mà đánh giá )
Tic : 400k
Tip : 1000k
Locker : 50k
À hiện tại bên cơ sở đang có km anh em nhanh chân thì còn chậm chân thì hết tháng 3 thôi nhé book @Massage Linh Cherry vui lòng update số hotline để anh em book phòng , Hiện tại 00h00 mình về mà khách vẫn còn full là anh em hiểu rồi đó và đây là sân chơi mới toàn những em mới toanh non nớt , trẻ xinh , đồng phục váy áo trắng đầy khiêu gợi .
Thật sự cảm ơn anh em đã đọc tới đây mình sẽ còn quay lại Còn đây là phòng ốc :

quentenroi

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
9/11/18
Chủ đề
17
502
214
0 ₿
@Watasabi hihi lúc đầu mình cũng tưởng là dắt vào cho chọn mà mình có nói 9 người 10 í mà nên tự dưng locker kêu dắt 3 ẻm vào kkk

Hiro1510

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/7/18
Chủ đề
6
85
30
0 ₿
Vãi cả ko hiểu đc Bj nhiều hơn Hj , với giá gần 1 củ rưỡi thì Bj nhiều là bình thường , với giá này mà Hj nhiều thì ai đi

quentenroi

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
9/11/18
Chủ đề
17
502
214
0 ₿
Nói thiệt trước giờ mình đi nhiều rồi và đa phần HJ nhiều hơn cả BJ mà đằng này đúng chất là BJ hết năng xuất

quentenroi

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
9/11/18
Chủ đề
17
502
214
0 ₿
Hehe đúng rồi nè a em cũng không biết sao tự dưng cho chọn luôn vì em bảo giờ ví dụ em dắt vô 10 người thì chắc k chịu ai nói chung là 2 3 năm trời rồi em mới có cảm giác nó tuyệt nứng như vậy nè

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Watasabi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/3/21
Chủ đề
1
11
8
tp.hcm
0 ₿
Đợt trước mình đi cũng được pé ktv nói nếu thích có thể dắt hết lên cho a chọn chứ chủ ở đây ko thích dùng IPad. Mà tính mình ko thích như vậy lắm kiểu coi các pé như hàng ngoài chợ để lựa chọn ấy . Cũng khá ngại vấn đề này lần sau ghé vẫn cứ là random thôi

quentenroi

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
9/11/18
Chủ đề
17
502
214
0 ₿
Kkk vậy hả ừa nhưng bạn yên tâm chuẩn bị có ipad rồi nè kkk mà giờ vẫn còn lân lân nè bạn đã lắm hihi