Masssage vườn mai thật thất vọng

Lượt xem: 4,730

Lí lắc

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/8/16
Chủ đề
1
3
0
27
0 ₿
Tối nay mình đi làm về sẵn đi ngang masssage vườn mai đường Lý Thường Kiệt vào check hàng thử vì nge nói có nhìu ae khen nơi đây masssage tốt và có nhìu em xinh , vừa bước vào thấy ko đk vừa mắt mấy e ở đây rồi, thôi thì cứ mua vé và theo locker lên lầu xem tình hình như thế nào! Sau khi xong hơi xong khô các kiểu thì lên giường nằm đợi, một lúc sau e nó cũng đã xuất hiện.
Đánh giá sơ bộ:
Face: nhìn hơi lớn tuổi vì e nó sinh năm 93, ít hay bắt chuyện nói và mình cũng thuộc dạng bị động nên chỉ hỏi tên tuổi vậy thôi.Sau khi masssage khỏe xog thì đến phần hấp dẫn.
V1: 8đ to tròn mộng nước
V2: có lipit nhưng ko nhìu
V3: 5đ sờ vào ko đk thoải mái vì e nó ko có cho sờ vào sâu :(
V4 chưa đụng đk j lun :(
Cảm thấy chán nản vì thái độ phục vụ của e, chỉ đk sờ mó v1 ngoài ra thì không làm đk j hơn, lần đầu cũng như lần cuối đi vườn mai

Thich_dam_bop

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
21/4/16
Chủ đề
9
110
40
38
0 ₿
Tên tuổi ktv để anh em biết lần sau né bác! Mô tả kỷ chút vs bác

Lí lắc

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/8/16
Chủ đề
1
3
0
27
0 ₿
E nó tên là Mi tướng tá bình thường hơi lùn và tròn xíu, ko pk e nó tới tháng hay sau mà vừa ít ns zs khách lại không phục vụ nhiệt tình :((

chilatrongmong

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/8/16
Chủ đề
2
9
2
0 ₿
bác xui rồi. lần sau đi gọi e Huệ hay Quỳnh hoặc Đào đi. 3 e đó đâng đồng tiền hơn. good luck

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Câu ông bà dạy không sai chút nào " tiền nào của đó" bác cũng không nên trách mấy e nó tội nghiệp hehe

Thich_dam_bop

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
21/4/16
Chủ đề
9
110
40
38
0 ₿
Em Mi thì hên xui nha bác, về khoản kỹ thuật thì em nó tốt đấy, nhưng có hôm đó số bác nhọ ! Kkk

anh4hung

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/8/16
Chủ đề
0
2
0
33
0 ₿
Bác lí lắc oi , tiền tic và tip bao nhieu vay Bác để em chuẩn bị ghé chỗ đó

John RamBo

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/8/16
Chủ đề
1
19
22
0 ₿
My t mới đi hôm qua nè , yêu cầu a e lịch sự , nhẹ nhàng , nc hợp ý là 100% JAV cho mấy a e .

satthuvl1992

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/8/16
Chủ đề
1
6
0
0 ₿
sao nghe em My này ở sg về đây làm, nghe nói được lắm mà sao bác này lại chê kỳ z ta

John RamBo

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/8/16
Chủ đề
1
19
22
0 ₿
Chắc bác ấy công nghiệp nặng quá hay gì đây.

tuancamau

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/9/16
Chủ đề
1
20
1
0 ₿
[QU OTE="chilatrongmong, post: 76726, member: 12833"]bác xui rồi. lần sau đi gọi e Huệ hay Quỳnh hoặc Đào đi. 3 e đó đâng đồng tiền hơn. good luck[/QUOTE]
Các bác có sdt các e ktv thì cho e xin nhe. E cũng muon đi test lắm đây

tuancamau

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/9/16
Chủ đề
1
20
1
0 ₿
Các bác cho e xin sdt của mấy e ktv nhe. E muon lien he truoc va san tien xem mat luon

tuancamau

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/9/16
Chủ đề
1
20
1
0 ₿
O can tho co cho nao ms re khong may bac, e muon di test lam nhung chua tim ra va cung kg co sdt cua e ktv nao. Cac bac giup e nhe