Masteri 79 review cô bé 35

Lượt xem: 2,651

Rockwell

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/12/20
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Dịp là cuối năm công việc chồng chất khiến bản thân mình khá stress, nên nhân cơ hội này quyết định tìm nơi để xả hơi. Lang thang trên congdongmassage tìm được cơ sở Masteri 79 này gần nhà nên quyết định qua đây để trải nghiệm thử.

Đến nơi mình thấy khá hài lòng, csvc oke, service phục vụ chu đáo, bạn tiếp tân giới thiệu các loại vé, ban đầu mình chọn vé 700k nhưng sau bước chọn mặt gửi vàng trên IPad mình thấy có 1 bé đúng kiểu mình thích thế là pick luôn bé 35 chơi lớn đổi sang vé Onsen 1tr2 (code giảm còn 840). Vào phòng xông hơi 1 lát thì bé 35 bước vào, dáng cao ráo, gương mặt trang điểm nhẹ xinh xắn, chất giọng kiểu pha chút miền Bắc nhẹ nhàng quá hợp gu mình. Vào hiệp 1, bé nhẹ nhàng tắm rửa cho mình rồi từ từ đánh vào đồn địch, khiến mình phải nhanh chóng đầu hàng trong sung sướng, rồi bé dắt mình lên giường massage "lành mạnh", vừa massage vừa nói chuyện trên trời dưới đất, có lẽ vì stress công việc nên mình thấy rất thoải mái khi có người để trút bầu phiền muộn, được 1 lúc thì bé dẫn mình lên đỉnh Langbiang, cuộn vào nhau nồng nhiệt và come out trong sung sướng lần 2 :)))

Đánh giá:

Bé 35 -
Vòng 1 : Vừa tay (Hệ cam sành :D)
Vòng 2 : Gọn gàng, no lipid
Vòng 3 : Vừa tay.
Vòng 4 : ae tự khám phá nhé.

Tính cách : Nhẹ nhàng tình cảm, có chút ngây thơ đặc biệt sau khi nghe em ấy tâm sự lại càng yêu thương nhiều hơn. Phù hợp cho ae thích kiểu đóng vai người yêu nhé :D

Riêng mình ấn tượng tính cách ngây thơ, chất giọng và mùi hương của bé, rất khác biệt ^^

Tổng thiệt hại :

Tick : 1tr2 - code = 840k
Tip = Tick

Đính kèm

393.6 KB · Lượt xem: 269

Massage Masteri 79

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/7/20
Chủ đề
31
122
43
0 ₿
Massage Masteri đã mở cửa lại , xin mời quý anh ghé thăm các bé .