Masteri 79 review cô bé số 10 vs sự thất vọng nhẹ

Lượt xem: 2,102

Sangphuoc

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/1/21
Chủ đề
3
25
6
0 ₿
Hello ae đồng dâm. Số là hôm qua mình đi cần thơ du lịch , mà ae biết cần thơ gái xinh như thế nào rồi đấy. Thế là mình đi về hcm mà lòng rào rực. Thấy trên cộng đồng massage có review bên masteri 79 nhiều nghe nói csvc ngon . Nhiều bé xinh mà gần nhà thế là mình qđinh test thử.
8h30 tối mình về tp. Tắm rửa các thứ sơ qua để người đỡ khó chịu rồi lên masteri 79 vì dù gì cũng tắm lại mà . Trc khi đi ko quên lấy code vì nghe là giảm 50%
Từ nhà chạy lên đây tầm 8 phút vì cs nằm trong hẻm nên lần đầu hơi khó kiếm chút. Tới nơi chú bảo vệ thân thiện giúp dắt xe và chỉ kình lên.phòng lễ tân. Lễ tân vs a quản lý tư vấn giúp mình các gói. Nhưng từ ở nhà đã xác đinh là chọn gói tình yêu 700k để trải nghiệm trc cộng vs code là giảm còn 350k. Quá ngon lành . Tuy nhiên khi mình đưa code thì chỉ giảm 30% dù trên camapro hay trang congdongmassage đèu ghi 50% . Nhưng do mình đi xa về mệt nên ko mún nói nhiều im ỉm cho qua kèm vs sự thất vọng nhẹ. Trc khi lên phòng mình có yêu cầu số 14 nhưng lễ tân kêu bé đã nghỉ mình mún yêu cầu thêm số khác nhưng a qly vs lễ tân và locker kêu để e chọn bé giúp a, a k ưng thì có quyền đổi. Mà th mới lần đâu đén đây vs hơi mệt nên mình cug oke . Locker dắt lên phòng. Phòng hơi nhỏ , khăn thì cũ cửa thì đóng chặt k dc mình có nói locker nhưng locker cũng hơi ậm ừ . Mình thấy k thoải mái lắm nên yêu cầu đổi phòng thì locker cug miễn cưỡng đổi cho mình
Đang thay quần áo thì bé số 10 bước vô. Khuôn mặt xinh xắn dáng người tầm m56 đến 58 . Chào mình là a yêu nghe cug sướng đấy . Màn khởi đầu có vẻ oke nên mình k yêu cầu locker đổi bé cho mình.
Mình k xông hơi nên bé số 10 giúp mình tắm cug khá kỹ có điều bé vẫn còn mặt áo ngực nên mình vẫn chưa rõ ngực bé lm thấy cug vừa. Sau khi tắm xog bé mát xa khỏe cho mình. Cug khá bài bản tuy vẫn chưa gọi là xịn lm nhưng mà chủ yếu đến đây ae biết mình cần mát xa gì mà . Mún Mátxa khỏe oke thì tới chỗ khác nha . Mát xa khỏe + đá nóng các thứ ơt mất ổn
Rồi gì tới cug tới bé bắt đầu mát xa thái. Mình nằm xấp bé đổ dầu hay gì đó mình k rành lm lên chân mình xog cởi áo ngực ra chà lên tuy nhiên do ngực bé quá có lẽ bé hơn cả mình nên mình k cảm nhận là bé đang dùng ngực hay gì mát xa cho mình hơi thất vọng nhẹ. Bé vừa mát xa ngực bé vừa rên . K biết do mình khó hay sao thấy tiếng rên hơi giả trân . Bé rên cug khá lớn k phải rên nhẹ nhẹ để mình kích thích nên mình thấy hơi giả giả. . Bé vừa mát xa thái chân mình xog dừng lại xoa tiếp dầu vô mông vs lưng mình rồi lại chà và rên xog lại dừng lại bôi tiếp kem và tiếp tục như v . Đang làm mà dừng lại v nên mình hơi mất hứng vs lại bé kêu e mới làm ngày thứ 2 nên mình cug k nói gì.sau đó bé dùng lưỡi liếm lên cổ vs tai mình . Màn này khá hay làm mình có hứng vl có điều bé liếm và hun khá nhanh và kêu mình nằm ngửa nên lại tụt cmn cảm xúc . Rồi bé kêu e làm 69 cho a nha . Bé vừa bj vừa đưa cô bé lên mặt mình. Bướm bé khá xịh. Vệ sinh sạch sẽ khá oke. Thế là tha hồ mình ăn tươi nuốt sống . Có điều skill bj khá tệ chỉ ngậm mút và dùng hj chứ k nhiều skill như mấy bé khác dc review trong đây mình từng coi. Cái gì đến cug phải đến mình cug out ra nhưng k sướng lm . Out xog bé kêu mình nằm nghỉ để bé đánh răng tám rửa nhưng bé làm hơi lâu vs lại thấy thái độ cứ như mình bị mắc bệnh hay gì nên làm hơi lâu .
Xog rồi bé để mìn tự tắm k mát xa đầu hay gì lun . Ngồi an trái cây xog bé dưa mình ra về dù gói là 100 phút mà ms làm có chưa tới 60p đáng lẽ phải cho nằm ôm tâm sự chứ
Face 8/10 ( mặt sắc sảo vs ưa nhìn )
V1 : 5/10(này là tường vs ốc vít chứ k phải cam )
V2: 7.5/10: có tý lipit
V3:7.5/10 : mông đủ xài
V4:8/10: bướm xinh bệ sinh sạch sẽ thơm tho và khít
Csvc : 7/10 ( phòng nhỏ , khăn cũ , vòi nc hơi trục trặc )
Locker , lễ tân (7.5/10) : dù có vui vẻ nhưng thấy khá miễn cưỡng vs tư vấn chọn bé sơ sài hay do mình chọn gói ít
Tick 700 còn 490 đã giảm +tip như vé
Hơi bùn nhẹ vs thất vọng