Mát gần

Lượt xem: 4,469

Made

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/4/15
Chủ đề
5
20
5
32
0 ₿
Chào mọi người. Mình mới tham gia forum và cũng mới đi massage. Hôm trước có đi cùng mấy ông anh trong công ty vào tiệm massage. Xong công đoạn đấm đá thì em nó cũng hỏi có thư giãn không và em (vâng, thằng đang viết) được quyền xoa bóp cho em nó, nhưng chỉ được xoa ngực từ phía cổ trên xuống chứ không được luồn từ dưới áo lên ( Mà em đang nằm =.=). Bác nào có cách gì xử lý tình huống này gợi mở giúp em. (Sau này còn phải đi nữa ạ). Cám ơn các bác.

Vampire2145

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/6/14
Chủ đề
9
333
100
32
0 ₿
Chọc vui em nó :"tay ngắn anh với ko tới",cứ việc mặt dày long từ dưới lên vậy thôi,nhưng phải nhẹ nhàng từ từ,bóc hốp quá em nó ghét :)

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
_Thế này nhé,muốn hưởng đc trọn vẹn cặp ngực của mấy em theo hướng từ dưới lên thì bác phải chuẩn bị 1 tinh thần thép và 1 tuyệt kỹ võ công có tên gọi "tháo gài trong 3s" nhé chứ chẳng phải muốn là đc đâu.Như vầy,bác về lấy áo ngực rồi quấn quanh đùi sao cho cái "gài" của áo ngực nằm trên mặt đùi nhé,rồi bác kéo phần úp ngực ra sao cho dây áo nó căng ra giống như là 1ng đang mặc áo ngực vậy đó,vì mấy em này mặc áo ngực thường gài rất chặt,ko thể nào luồng tay từ dưới lên để lọt đc vào khe bên trong dễ dàng đâu,sẽ có sự chèn ép gữa ngón tay và độ bó của áo ngực :oops:,rồi bác tập chiêu dùng 3 ngón tay(Cái,Trỏ,Giữa) mở "gài" áo ngực trong 3s nhé(trên youtube có chỉ làm đó),ca này khó chứ ko phải dạng vừa đâu :p Tại sao tui nói là phải có tinh thần thép,vì thành hay bại trong việc "mở gài" này chỉ đc quyết định trong vỏn vẹn 3s nên bắt buộc bác phải canh thiệt kỹ và chính xác để khi ra đòn đầu tiên là đạt đc mục đích,ko cho em nó cơ hội mở miệng ý kiến,ngta thường gọi là "Hạ gục nhanh,tiêu diệt gọn",tất nhiên trước khi tung chiêu thì bác phải ve vãn sờ lưng và nói chuyện cho em nó phân tâm :).Xong bước 1 về phần hoc võ nhé :rolleyes: Bước thứ 2 là sự may mắn và thường rơi vào các trường hợp(TH) sau :
_ TH1 : Trường hợp này tui rất thích nhưng ít khi xảy ra,xác suất 30%(mở 10 em thì ăn đc 3 em),là sau khi mở gài xong,em nó vẫn bình thản và ko ý kiến hay thái độ gì,chứng tỏ em nó đã chịu hợp tác(có thể bác đẹp trai,khoai to...v.v...) và hưởng đi nhé :rolleyes:. Nhớ có lần em kia bị tui tháo xong,em bất ngờ và nói " anh tháo ra thì 1 lát gắn lại cho em đó nhé".... ơi nghe nó mát lòng mát dạ gì đâu :p !!!
_ TH2 : Trường hợp này thường xảy ra(70%).Em nó sẽ nói là ở đây cấm cởi bra(áo ngực) và sẽ tự gắn lại,lúc này thì bác hãy tự hiểu là em nó ko hợp tác :mad: thì hiểu rồi ha,lúc này bác nói tại cái tay ko nghe lời,tại cái áo tự bung,thế này thế nọ thế lọ thế chai... blah blah blah cho nó vui:D:D rồi đành chấp nhận thò tay từ trên xuống thôi nhưng "thò sâu bóp trọn" cũng phê lắm á :rolleyes:

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Xin nhận của tại hạ một lạy :)

• Like
Điểm cảm xúc: Made and KaChiuSoa

Thần Long

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
Administrator
9/4/15
Chủ đề
15
2,885
1,895
HCM
14,452 ₿
Cừu Long
Chiêu này tui cũng lãnh ngộ đc từ khi xem cái clip thi cởi áo ngực chỉ dùng 3 ngón tay . Ngón cái chịu 1 bên 2 ngón trỏ và giữa 1 bên và làm động tác kéo 2 ngón trỏ và giữa về phía ngón cái và ngón cái thì giữ nguyên nhé khi ấy 2 chấu trên áo ngực sẽ bị ép bung ra. Thế là "phựt" vòng 1 thả rong bắt đầu kkkkkkkkkk nghe mà chảy nước.

• Like
Điểm cảm xúc: Made and KaChiuSoa

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Bác Kachiusoa võ công cao quá! Bái phục! T còn k bít mở áo ngực nữa đó! Trước giờ t đi matxa, t lòn tay sờ bóp mạnh v1, em nào bít điều thì tự nguyện cởi áo ngực, em nào cương thì t vạch 2 bầu sữa ra bú lun, tuy k bú thoải mái nhưng cũng bú liếm đc vài cái! =))

• Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Tập mở đi bác,rất là lợi hại đó kakaka

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Chảy nước ở trên hay ở dưới vậy AD haha

Made

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/4/15
Chủ đề
5
20
5
32
0 ₿
Cám ơn các bác đã nhiệt tình góp ý. Cho em hỏi luôn: Bác nào có chiêu nào gợi ý cho em nó làm cho mình 2-3-4 shot ko. Hôm bữa em nói chuyện với em gái trong phòng massage nói có anh nào đó lên được luôn 3 shot :3 mà ko dám hỏi em gái là bác kia dùng chiêu gì. Hóng cao thủ =.=

Made

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/4/15
Chủ đề
5
20
5
32
0 ₿
Hóng cáo thủ =.=

Thần Long

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
Administrator
9/4/15
Chủ đề
15
2,885
1,895
HCM
14,452 ₿
Cừu Long

Cái này là chuyên ngành của Vampire . Mời bác chia sẽ.....

Vampire2145

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/6/14
Chủ đề
9
333
100
32
0 ₿
Tui là 3 em one shot chứ ko phải 3 shot one em :).bác muốn ra mấy shot thì cứ nói thẳng vs em nó,đầu giờ one shot,cuối giờ shot nữa,xong rồi thì tip thêm em nó :)

• Like
Điểm cảm xúc: Made

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Bác Vampire là Độc Cô Cầu Bại đó, bác ấy đi matxa bánh bèo có 1 lần mà càn quét sạch matxa bánh bèo lun đó! Bác thớt mún làm đệ tử Vampire thì phải đãi bác ấy 1 tour Cần Thơ! =)))

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Đúng là phong cách Hido....toàn gài hàng... :cool:

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Fix lịch vô SG đi nha, bác Ad chuẩn bị pặc ty hoàng tráng đón bác :)

Thần Long

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
Administrator
9/4/15
Chủ đề
15
2,885
1,895
HCM
14,452 ₿
Cừu Long
Xấp xếp công việc đi nhé tui chuẩn bị event xong tui thông báo là bác phải vào đó nha.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Đề nghị admin để hình avatar cho có sinh khí 1 chút, nhìn hình ko có avatar u ám quá!