Q.1 mất hồn với cô bé 02 nhỏ bé

Lượt xem: 1,323

Nỗi nhớ cô đơn

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
56
62
0 ₿
ghé TĐ thử bé 02 vì dạo này đọc bài thấy hot quá ..... lễ tân báo bé đang kẹt khách sắp xong , thế là tui ngồi đợi lun, tranh thủ làm tô mì bò lấy năng lượng
15p sau đc dắt lên phòng, xông hơi chừng 10p thì bé cũng vào, body nhỏ nhắn, gương mặt xinh xắn, nhìn là muốn cắn kkkkk bé chào rồi lau giúp tui , nói chuyện nhẹ nhàng ghê, đúng kiểu tui thích
vô bồn bé tắm kỹ qua ròi bắt đầu lướt tay lướt lưỡi trên người tui , mơn trớn tui 1 cách chậm rãi, thằng nhỏ thức giấc đã nằm gọn trong tay bé , bé nghịch đủ trò nắm vuốt kéo bẻ , tui chỉ bít nằm hưởng thụ mà khôg phản kháng nổi, mãi bé mới chịu buông tha để tui lên giường nghỉ ngơi
lên giường bé đấm bóp rồi bảo tui hồi sức để chút bé mần nha kkkk
bé bắt đầu bú liếm khắp người kết hợp với âm thanh jav kích thích các giác quan , tới khi lật lại thì tui ôm bé lại mút nhẹ cặp ngực nhỏ nhắn, bé rên mà nghe sướng lỗ tai, rồi bé cũng ngậm lấy cây cà lem của tui mút nhiệt tình, mút lút cả cán phê , 2 tay rãnh rỗi khám phá khe suối của bé thì nước ướt nhẹp 1 bên bú 1 bên móc, phê quá vô thế 69 rồi cứ thế tới cao trào, bé ưỡn người lên rên ứ ứ làm tui phê quá out lun, ôm bé một hồi mới thả về kkk
thiệt hại 800 tic và 900 tip, vè tới nhà hồn chưa về tới xác kkk

• Love
  • Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and Duyprok

Tiktoker

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
22
54
59