Q.10 mát lạnh cùng 06

Lượt xem: 1,726

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
Cũng không có ý định đi massage nhưng khi đi ngang P.A tự nhiên thấy mỏi nên quay xe. Đến cửa gọi thần chú thì cửa liền tự động mở ra.
Do không có ý định đi nên không nhắn tin sét kèo với 06 nhưng may là bé rãnh nên mua luôn vé onsen1.
Lúc tính tiền em Châu liền hỏi sao anh không dùng camapro để giảm giá 100k, mình còn chưa kịp lấy mã code thì em đã thối tiền như đã xài code, thiệt là quá chu đáo (++ điểm). Ok lấy app ra bấm 1 cái lấy mã trong 30s. Em còn add zalo để lần sao nhắn em set kèo cho lẹ (++ điểm)
Ngồi chờ thì em phục vụ nói anh ráng chờ 5 phút để em dọn phòng tầng 1 để anh khỏi leo cầu thang cao. Chắc thấy mình vừa mập vừa lùn nên sợ mình mệt là không chịu nổi với mấy bé. Chắc cũng nhờ HITARO có ý kiến.
06 thì ae quá quen rồi, nên bỏ qua các công đoạn đê tê mê đi thẳng vào vùng kín ... à không vùng chính. Sau khi mas khỏe mas mệt thì tự nhiên mát lạnh lưng, thì ra là em thoa dầu, giật mình liền hỏi "ủa cái này nuru mà" chỉ sợ em nó lộn vé. Liền bị bé vỗ mông "nằm yên đi thư giãn đi, nhiều chuyện". Lúc về mới biết là chương trình khuyến mãi của PA.
Nuru sấp rồi nuru ngửa, rồi 69, ... ai rồi thì cũng phải out.

Lúc về em còn khoe là qua tuần được chụp hình noel, chuẩn bị xem nhe.

Về rồi vẫn còn thấy mỏi là sao ta?!?!?!

• Like
Điểm cảm xúc: MeoKid and Massage P.A Relax

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
hihi... đọc bài viết của huynh mà vui ghê. muội cảm ơn huynh nhiều nha. nhớ có gì cứ inbox cho muội nha. mãi iu.....yociexp32

• Like
Điểm cảm xúc: MeoKid

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Đề nghị làm thang cuốn cho đỡ leo kkkk

• Like

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Lạy bác , tập thể dục xong sức đâu chiến đấu B05B04

• Like

MeoKid

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/2/21
Chủ đề
1
24
7
37
0 ₿
theo như mình khám phá PA thì lắp thang cuốn hơi bị chỉ lắp đc thang máy ngoài trời thì đcB24thôiđành chịu khó leo cho khoẻ người len quậy mới vui B32

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ Muội sẽ đề xuất lắp thang treo ạ, rồi kéo các Huynh lên, độc lạB02