Mát lạnh cùng em 18 Dubai Bình Tân

Lượt xem: 1,711

Shahara

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/4/18
Chủ đề
4
84
17
0 ₿
Sau mấy lần hụt bé 18 thì hôm qua mới có thể gặp được em sau gần 1 tiếng nằm dài đợi chờ . Đúng là tối thứ 7 các đồng dâm hội tụ quá trời cũng k nghĩ là đợi lâu vậy nhưng được nhân viên chăm sóc khá tốt nên cũng k sao , xem cũng gần hết bộ phim ở phòng chờ thì cũng được lên phòng .
Đi hẳn lên vip 9 rất rộng rãi có cả xong khô và ướt đã được chuẩn bị sẳn với hương quế thơm nòng . Xong hơi bên này rất mạnh nên mới xong ướt thôi là đã đủ đô rồi . Ra ngồi chắc thêm tầm 5-10p nữa em mới vào , vừa vào là bé đã chào rồi xin lỗi vì để mình đợi lâu. Nay đông quá với lại phục vụ cũng có xin cho bé ít phút chuẩn bị nên không sao .
Bồn nước thì cũng đã đầy e đưa mình vào rồi cũng tụt đồ nối bước theo sau . Ngâm mình trong làn nước ấm được em ôm ấp vuốt ve thì còn gì tuyệt vời hơn đã vậy bồn tắm có sục cứ lăn tăn tạo cảm giác cứ như đang tắm biển . Ấn tượng nhất ở em là từ lúc vào bồn tắm đã ôm dính mình như sam vậy tay thì chả lúc nào được yên cứ hết bốc chỗ này rồi lại bóp chỗ kia . Em cũng là 1 thợ lặn cực tốt lúc đầu còn gồng người lên cho e bj chút mỗi quá mình buông xui lun thế mà em cũng lặn theo bj miệt mài đến gần 20p mới chịu ra ngoài (tăm 15p còn lúc chấm mút luôn là mới được 20p nha mấy bác)
Massage khoẻ đánh giá chung là có bài bản đầy đủ dụng cụ hỗ trợ mà chắc e cũng thấm mệt nên lực hơi yếu.
Massage mệt mới tê như con dê nè từ đầu đến cuối e bj miết còn sử dụng thêm cái gì để bj cảm giác mát lạnh ở đầu súng nữa chứ đã thế lại đổi thế đổi bài liên tù tì , đứng nằm nghiêng ngữa gì đủ hết cả , em cũng khá là tâm lí chứ không là đã gục từ đời nào rồi . Đến cuối cùng cũng out trong thế 69 đã vậy còn được CIA luôn mới thik.
Đánh giá tổng quan từ trong ra ngoài về bé :
V1 : xinh lung linh vừa tay
V2 : có chuta lipit
V3 : căng tròn
V4 : thơm thoa sạch sẽ
Face xinh xắn nhưng đôi mắt hơi buồn
Tổng thiệt hại :
Tic vé onsen 800k
Tip 1000k vì sự nhiệt tình của bé

PVH

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
15
279
121
28
0 ₿
chúc mừng bác ngon trym. Mà làm cường độ cao kiểu này lo cho sức khỏe mấy bé quá :(

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Bình Tân

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Chỉ cần được chăm sóc huynh là các bé đều rất vui ạ

Uber Boy

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/18
Chủ đề
5
145
48
0 ₿
Full bài lun chúc mừng bác mà lần trc đi thái dc vét máng chứ k dc cia lần sau chắc đi onsen lun quá