Mát sờ sa 125 TK cảm xúc thăng hoa ...

Lượt xem: 6,640

conchimnon

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
8/4/14
Chủ đề
17
20
4
33
0 ₿
Tối qua mát trời hứng khởi vác xe lượn Hồ Tây mát mẻ, cảm giác thật dễ chịu. Mát nhưng lại khổ tờ rim nó lại dạo dực. Đang lượn mát mẻ ngoặt luôn ra phố kèn TK xem dạo này tình hình thế nào. Lượn 1 vài vòng thì thấy khó có thể về ngủ được. Tính e thích kín đáo ko ầm ỹ nên chui vào ngõ 125 TK xem có gì H0T ko

Cảm giác ban đầu cũng OK. Quán xá rộng rãi chỗ để xe là vườn nhìn thơ mộng phết lại kín đáo nữa đúng gu của mình. Hớ hớ vào ngó nghiêng xem hàng họ thế nào. Đèn mờ mờ ảo ảo nhìn thấy cô bé xinh xinh có vẻ mới đây. OK lên làm giúp a ...

Vào luôn khỏi tả dài quá hí hí

Ngồi nói truyện trò rôm rả với e cảm giác gần gũi lắm ko như mấy con mụ mình đã đi. 2 a.e ngồi tâm sự 1 thôi 1 hồi sau mình làm tí out luôn híc híc chắc nhìn e nó đã muốn out luôn rồi chứ chẳng cần làm tại e nó 9x đời gần chót mà híc híc ...

Tổng vệ sinh: 150k vé ( nghe e nói chủ 80 hay 100 ấy e được phần còn lại, dm làm bục mặt được mấy chục ) cảm giác vui vẻ bo e 200k cho lần đầu gặp mặt. Cô bé xinh xắn rất duyên

E tên Hiền 9x đời gần cuối xinh xắn nên rất chi là ... nhìn phát yêu luôn ( 9 điểm )
Cảm giác gần gũi thân thiện e thích cái này hơn là hục hục kiểu quay tay tự sướng( 8 điểm - các bố nào hách quá đòi hỏi thái quá thì e ko dám phán nha )
Giá cả: 150k bo tuyp tùy tâm vì e nó ko đòi hỏi. e nó đi làm vì hoàn cảnh chứ ko phải loại hám tiền ham chơi
nên các bác giúp e nó thôi.
Địa chỉ: Nhà đầu tiên ngõ 125 TK. Chắc chắn sẽ là khách quen của cô bé này há há

nguồn : GoogIe.com.lx