Q.3 Mất thằng ku cùng 19 Boss

Lượt xem: 1,843

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Sa Sa La La

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
19
77
47
0 ₿
Đã lâu không quay lại Boss, nay có việc nên ghé ngang qua, đến nơi chạy thẳng vào trong gửi xe, đi qua quầy lễ tân, gặp lễ tân cũng vui vẻ, nhiệt tình tư vấn vé, mình nói là đã đi ở đây rồi nên em không cần tư vấn vé đâu, cho mình xem ipad đi, mình xem trên diễn đàn thấy có hình 19, thấy bé ok, khá ngon
Phục vụ dẫn vào căn phòng quen thuộc, vẫn điệp khúc quen thuộc. Xông hơi được 10p bước ra, thấy bồn đã được xả đầy nước, nghe tiếng rõ cửa thì bé bước vào, và câu chuyện bắt đầu từ đây.
Bé vừa gặp bé nói, anh bỏ em đi mất tiêu luôn, không vào thăm e, mình nói do bận việc không vào được, bé nói tưởng mình giận bé không vào, (ps: đây cũng chỉ là giao tiếp với khách yc, mình nghĩ bé thấy kh yc có nghĩ là kh quen), Mình và bé vào bồn tắm, tắm kỹ từ chân lên đầu
- Massage khỏe: đấm có lực đủ bài, đá nóng, đầy đủ,
- Massage mệt: đi xong vài đường massage khỏe em ấy nói nhỏ vào lỗ tai mình giờ e làm thái cho anh nhé. E lột chiếc khăn ra, E đổ dầu nuru trườn thái từ chân lên lưng, lưỡi của e ấy thì khỏi phải bàn đi đến đâu là sướng đến đó đặc biệt là lỗ tai kèm theo những âm thanh đưa ta lên đỉnh. Mình nằm ngửa lại e ngậm trọn vẹn cả cu cậu của mình. Sau đó e BJ thằng e mình tiếp, lúc đó mình khám phá cô bé của e nước nôi phải nói là ướt nhẹp nhưng bé cũng chịu hợp tác các bác ạ. Và rồi chuyện gì đến cũng đến mình rung chân quéo giò. Sau đó e tắm lại cho mình và hỏi anh ăn mì bò trứng không, em báo phục vụ nấu cho anh nha, cũng thấy đói nên OK luôn

Đánh giá:
v1: hệ cam vừa đủ sài
v2: eo khá chuẩn
v3: săn chắc, cân đối với cơ thể của e.
v4: nước nôi nhiều.
Tic 800k còn 560k (code camapro)
Tip 800k

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn and MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
mất lun con ku hả bác kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Nhẹ Tay Thôi Anh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/4/22
Chủ đề
2
37
5
0 ₿
Mất của quý là bác phải giải nghệ đó nha bác nên duy trì để bảo tồn nòi giống keke :beauty:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.