Q.5 - Mất trinh lỗ ass với bé miền tây 33 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Mất trinh lỗ ass với bé miền tây 33

Lượt xem: 1,021

mnhat

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/5/22
Chủ đề
1
6
2
0 ₿
Vừa xong chầu nhậu với mấy chiến hữu thì thấy trong người hơi rạo rực nên liền bắt xe ghé qua Blackpink do thấy mới khai trương và có mã 0đ trên Camapro.
Đúng 12h đêm mình tới tthì được chào đón rất nồng nhiệt và nằm chờ ở ghế để chọn mấy em trên ipad, do quán khá đông nên còn ko còn nhiều sự lựa chọn nên mình chốt luôn em 33.
Vừa vào phòng xông hơi ướt thì em vào phòng và chỉ cho mình qua phòng xông khô. Nhìn qua cửa kính thì thấy thấp thoáng một cô bé với vòng 1 và vòng 3 căng hơn cả MCK =)))
Được 1 lúc ra thì em đã ko còn mảnh vải nào trên người nên nhìn rõ được cả từng đường cong body của em, thật sự là hơn cả mong đợi, to nhưng ko hề xệ.
Rồi em dẫn mình vào bồn tắm và tắm rất kỹ. Rồi từ từ liếm từ trên xuống dưới và húp trọn thằng em mình lúc nào ko hay. Lúc đó mình cũng tranh thủ húp lại vòng 1 căng tròn và đá nhẹ cái lỗ tai làm em bú càng hăng. Được một lúc thì cũng đã bắn ngập mồm của bé.
Sau đó em lau người và dẫn mình lên giường bắt đầu massage khỏe đầy đủ bài bản và đủ lực, cùng lúc đó cũng tâm sự đủ chuyện với em rất cởi mở. Tiếp đến bài massage mệt em đổ dầu lên và bắt đầu liếm ko sót chỗ nào, cùng cặp vú to tròn lướt từ trên xuống dưới phải nói là ko lên cũng ko được =))) Thích nhất là thế cưỡi ngựa xem hoa, vừa trườn chem chép vừa được bóp vòng 1 phải nói như đang quất nyc =))) Rồi em chỉ mình cách nằm chổng mông lên và phần đặc biệt nhất bắt đầu, em dùng lưỡi liếm từ dưới lên và dừng lại ngay chỗ dọn wc, cảm giác như em đang dùng lưỡi để hiếp dâm mình =))) Và từ từ chuyển sang tư thế 69 để mình khám phá vòng 4 được dọn gọn gàng nhưng nước nôi lênh láng làm mình đã out luôn lần 2 trên giường.

Đánh giá:
V1 9/10
V2 8/10
V3 9/10
V4 tùy ae khám phá =))

Thiệt hại
Tic free: Cama (tháng khai trương)
Tip: 1200k

• Like
Điểm cảm xúc: dark_knight

Lạc Đời

Trung Sĩ