Gò Vấp Mật vụ hỏa tốc 12/03, Giải nhiệt cùng e số 17

Lượt xem: 1,933

1Sở Lưu Hương1

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/2/21
Chủ đề
4
54
17
0 ₿
Khí trời oi bức ngột ngạt làm trong người bức rức khó tả. Nghĩ luẩn quẩn hồi lâu bèn pm bác lục xin viện trợ tấm vé giải nhiệt cơn khát, ngộ dạo này nghỉ tới bác lục còn nhiều hơn nghỉ tới người yêu nữa kkkk.

Tiếp nhận thánh chỉ là khăn gói lên đường, đến dubai vẫn được tiếp đón nhiệt tình như lần nào, trà nước trái cây bưng tận bàn, chưa có dịp đi test mấy chuỗi dubai khác nhưng riêng với dubai gò vấp thì khoảng csvc với phục vụ mình cảm thấy khá hài lòng. Lần này đi random số để khỏi đợi lâu đánh nhanh rút gọn.

Lên phòng xông hơi cho khỏe, nốc vội lon bò húc với tí trái cây trong lúc chờ bé đến, đúng là đi random nó cho 1 cảm giác khác với chọn sẵn số lựa hình các bác, cũng dặn dò kỹ về các tiêu chí của mình rồi cơ mà vẫn hồi hộp bồn chồn thế nào đấy. Tầm 10p thì bé bước vào. Lấp ló dưới lớp áo xuyên thấu cùng với ánh đèn tím mờ ảo là 1 body chảy cmn nước, vòng nào ra vòng nấy nhấp nhô trùng điệp ,nước da trắng mịn màn mát lạnh,

Đánh giá sơ bộ thì :

Face : xinh cute 8/10

V1 : Hệ cam cận bưởi 8/10

V2 : Thon gọn ôm bao phê

V3 : Chuẩn bài doggy

V4 : cắt tỉa gọn gang, sạch sẽ

Ngồi ráo mồ hôi thì nhảy vào tắm, như mọi lần thì bé tắm mình là chính còn e tắm lại bé là 10 :D . Bé cũng giao tiếp nhiệt tình vừa tắm vừa tám chuyện thiên hạ, cảm giác như người tình lâu ngày không gặp. Sau 1 hồi lặn hụp mò cua bắt ốc, nước nôi lênh láng thì ra lau khô lại người chuyển chiến trường lên giường để tiếp tục du kích.

Phần khỏe thì bé làm cũng ok, bài bản, có massage đầu ,mặt ,xoa giựt đủ kiểu, tay chân lưng vai nhào nặn có lực. Phần Thái chà ngực thì đúng là mỗi hệ cam quýt bưởi nó sẽ cho ra cảm giác khoái lạc khác nhau, bé này hệ cam cận bưởi nên độ phê miễn bàn. Xoa mặt lưng thì người mới lâng lâng nhẹ, tới đoạn ngửa lại thì thôi nó phê tới nóc, lưỡi đi mọi ngóc ngách xoắn nút liên hồi combo với bánh mì kẹp xúc xích chà giựt bặc bặc phê không thể tả. Và cái kết là súng được xả full băng 1 chỗ sướng banh nóc, cụ thể giai đoạn xả thì cho đệ lướt nhẹ vì thật ra thì ngàn từ ghi trên đây cũng không bằng 1 lần tới trải nghiệm tại e thì cũng khá dễ sướng nên nhằm khi e thấy ok mà mấy bác tới thấy không ok thì sao :D . Túm cái váy lại là chuyến giải nhiệt quá ok tks bác lục với bạn quản lý cho e con số ưng ý.

Tick : Lục ca ca tài trợ up nhẹ onsen 1

Tip = tick

LangTuBuon8x

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/8/19
Chủ đề
4
111
37
40
0 ₿
Quả là Duabai GV uy tín . Random mà không làm bác thất vọng . Chúc mừng bác ngon chym . Pé này lại mới nữa à . Đổi mới liên tục nhỉ ad . Hôm trước đi pé 10 ăn quả CIA ngậm tinh trong miệng mà thằng nhỏ giật bắn chắc đầy miệng pé luôn . Cảm giác phê thật.

• Like
Điểm cảm xúc: 1Sở Lưu Hương1

Minhcanthu

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
31/12/20
Chủ đề
2
100
9
0 ₿
phê tít

• Like
Điểm cảm xúc: 1Sở Lưu Hương1

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
421
0 ₿
Cảm ơn bác đã có trải nghiệm thư giãn massage hài lòng tại DuBai . Sự hài lòng của bác là niềm vui hp và là sự đam mê nghề nghiệp của các pé . Vốn sinh ra là để phục vụ mà phục vụ được các bác hài lòng là niềm hp to lớn của Duabai .
Bên cạnh đó cơ sở cũng không thể có những sai sót . Rất mong các bác các ae chỗ nào chưa hài lòng cứ phản ánh lại trực tiếp QL uy tín của DuBai . Đảm bảo tất cả ý kiến của các bác sẽ được QL lắng nghe xử lý và hoàn thiện tốt nhất nhanh nhất ạ .
Chúc tất cả các bác cuối tuần vui vẻ hp và có những giây phút thư giãn thoả mãn nhất . QL Duabai 0932032113 .
Dubai không ngừng đổi mới không ngừng nâng cao không ngừng tuyển dụng . Đáp ứng mọi nhu cầu của các bác thích và yêu massage .
Lại thêm một pé nữa 2k3 mới tinh mời các bác trải nghiệm khám phá .

Đính kèm

480.4 KB · Lượt xem: 133