Mát xa Đào Nguyên Q.phú nhuận, newbie mới làm chuột bạch

Lượt xem: 41,758

phattai

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/10/15
Chủ đề
4
22
28
37
0 ₿
Tình cờ mình đi ngang qua chỗ này , ghé vào làm chuột bạch và rì phọt cho đại gia đình anh em ta biết như sau :
Ở đây có 2 loại vé : thường 150k và vip 300 , mình chọn phòng thường 150k
Csvc ở đây thì ok , phòng xông ướt và khô rất sạch sẽ và thoáng , có bồn tắm thủy lực và ngâm chân đầy đủ , có foot massage free nhé , chỉ tốn tiền tip cho nhân viên thoai , đặcbiệt locker ở đây ko vòi vĩn nhé , tùy lòng hảo tâm.☺
Sau khi trải qua các công đoạn như a e ta đi mu xa cát thì locker dẫn lên phòng , phòng thường mà cũng ok lém , ;) , phòng vip chắc là high quality à.☺☺
Mình nói locker cho e nào được và dễ xương xíu , vừa nằm xuống thì e cóc.cóc..cóc... , mình : mời dzô :rolleyes:
Ồ , quả nhiên là 1 e củng dễ xương thiệt , nói chung e làm xoa xoa bớp bớp cũng rất tạm ổn
Về phần happy ending như sau : đang làm xoa xoa bớp bớp mà e nó cứ thả kiến bò tèm lem làm cột đèn của thằng anh dựng đứng cứ như chào cờ sáng thứ 2 vậy:p:p:D , xong xuoi e hỏi thư giãn luon nha a , cái nì khoái à
Em của mình làm hj nha , còn mấy e khác thì mình khọng biết.
E cũng dễ xương và dễ chịu , cho sờ sờ bóp bóp đầy đủ , còn về v4 thì e hơi ngại , nhưng đi vài lần thì e có thể cho móc lốp luôn . Sau 10" mình out trong happy. E còn hỏi mình là sướng ko a ? A thích vậy ko ? Ka.ka.ka...
Tổng kết như sao : face 7đ . v1 , v2 , v3 7đ , v4 em nó còn hơi ngại vì mới lần đầu mừ. :D:D , e nó bẩu lần sau đi a.
Tick 150k + tip 200k + tip locker 50k + giữ xe free = 400k cho một lần mu xa cát.:D
Kết thúc chương trình truyền hình đến đây là hết . e là newbie mới , rì phọt có gì sai sót mong được anh em chỉ giáo thêm nhé . ;);)
Rất vui được làm quen với tất cả mọi người trong đại gia đình , cả Mod và Admin nữa nhé.:):):)
Bác nào thích thì hãy bình chọn cho em nó nhe , :p:p:p , e nó mang mã số 1 nhé.
Chúc tất cả mọi người trong đại gia đình cuối tuần thật vui và hạnh phúc nhé.;);):):)

ineedlove

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/4/14
Chủ đề
3
31
23
0 ₿
Chỗ này có phải nằm trong hẻm đối diện với đường Hồ Văn Huê không bác. Em có đi chỗ này mấy lần nhưng cũng cách đây hơn 2 năm rồi, ngày xưa hay đi số 7 với 14. Ở đây chỉ có hj nhưng ngày xưa mấy em nó không có skill gì cả, hơi bị công nghiệp nên em không đi nữa, nghe như bác chủ nói thì không biết đã có thay đổi gì chưa, hôm nào sẽ check lại và report cho anh em thêm chỗ mới.

• Like
Điểm cảm xúc: phattai

phattai

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/10/15
Chủ đề
4
22
28
37
0 ₿
Chào bác , địa chỉ thì đúng như bác nói . hồi xưa chỗ nài sao thì e ko biết nhưng hôm nai đi lại thì thì e thấy cơ sở rát ok và sạch sẽ lém :) đào thì cũng thay đổi rồi , mí em cũng được ,cũng ko xấu lém và cũng không đẹp lém và một số e cũng nhìu kinh nguyệt , í lộn , kinh nghiệm lắm :):) , bữa nào bác thử xem sao;)

Hôm nèo e sẽ đi thử phòng vip xem có giè đặc biệt ko rồi e sẽ rì phọt cho đại gia đình nhà ta biết:rolleyes::p

apoc2004

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/4/14
Chủ đề
18
194
75
36
0 ₿
Chỗ này có nge 1 thằng bạn đi rồi kể lại, nge cũng bt, còn bài viết này thì sao đậm chất PR quá, cần check kỹ lại info

phattai

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/10/15
Chủ đề
4
22
28
37
0 ₿
Chào bác , tui ko biet bác đi hồi nào nhưng hiện tại tôi đi thì đã có sự thai đổi rồi , tôi PR để được gì chứ ? Tôi muốn chia sẻ những gì tui thấy thực tế thôi và chia sẻ với mọi người . hôm nào tui sẽ check phòng vip xem có gì đặc biệt ko rồi tui sẽ rì phọt cho bác và mọi người biết nhe . chúc bác vui..

sew700

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/9/14
Chủ đề
33
177
78
35
0 ₿
Tôi PR để được gì chứ ? vâng . bạn có thể là locker , có thể chủ quán, có thể làm trong đó .

• Like
Điểm cảm xúc: Tony. and hoangtutarzan9x

apoc2004

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/4/14
Chủ đề
18
194
75
36
0 ₿
Các bạn đừng nói nặng nói nhẹ thớt, ng ta post lên đây cũng là cái công, nên tôn trọng người post. Ý tôi đây chỉ là bài report đậm phong thái PR chứ tôi hoàn toàn ko chỉ thẳng mặt thớt là thế này thế nọ, nếu chỗ thực sự tốt và xứng đáng thì tự khắc sẽ dc lòng ae thôi

• Like
Điểm cảm xúc: phattai

phattai

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/10/15
Chủ đề
4
22
28
37
0 ₿

Rất cảm ơn những ý kiến của bạn , mình cũng ko nghĩ gì cả , có thể có một số bạn hoài nghi nhưng mình xin đính chính lại là : Mình là khách dzãng lai , tình cờ đi ngang ghé dzô thử xem sao rồi về rì phọt cho anh em biet thui chứ ko phải locker hay chủ quán hay gì gì cả ....:) tại vì thấy chỗ này cũng một thời lãng quên nên mình đi thử và báo cáo cho a e biet hiện tại chỗ nài bi giờ ra sao thôi .:):) . níu a em nào biet chỗ nài thì cứ đến thử xem mình nói có đúng ko ?? :):)
Mình sẽ check 1 lần nữa với phòng Vip ròi sẻ báo cáo cho các bạn biết sau nhé . wait for me !!:D

Chúc các bạn một ngay cuối tuần thật vui và hạnh phúc , ăn ngon ngủ khỏe và mu xa cát happy nhé:p:D .

P/s : về phần tip locker 50k , vì locker nó điều đào xinh cho mình nên mình cho 50k , vậy thôi , có thể một số bác thấy hơi quá nhưng các bạn có thể tip ít hoặc ko tip cũng ko sao vì locker ỡ đây ko vòi vĩn nhé.

return

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/10/15
Chủ đề
0
9
0
28
0 ₿
kiến bò là sao thím
Nó lấy cái lưỡi lím từ từ lên xuống hay sao

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
181
122
38
0 ₿
tui thấy bài viết thớt này cũng bình thường mà , có PR gì đâu . Thớt nói cho sờ bóp ,... V4 thì ko cho , điều đó cũng tương đối bình thường trong matxa thui , có gì quá đà đâu . Còn vụ tip locker 50k , thì mấy bác khác đi có quyền ko tip thui . Như cá nhân tui khi đọc bài này thì sẽ ko khám phá làm chuột bạch ,....

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
531
296
39
0 ₿
chỗ này có code hay khuyến mãi cho congdong không nhỉ? Anh em làm một chuyến cho biết, giá vé 150k cũng hơi thốn :D

hunter_man

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/14
Chủ đề
6
164
24
35
0 ₿
Chỗ này xưa đi vài lần. Cách đây 2 năm. Csvc thì tệ. Phòng cũ rồi. Đc cái nhân viên ở đây xinh cg nhiều. Nhiwng mà pử đây hj ko à. Xưa mình đi ViP toàn 400.âMf phòng thì chán òm

• Like
Điểm cảm xúc: Tony.

Nuphero

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/1/16
Chủ đề
6
134
20
0 ₿
Định làm 1 bài report vì mới test chỗ này hôm qua mà coi trên diễn đàn đã có bác @phattai report rồi. Hơn 2 năm rồi không đi lại thấy chỗ này đã thay đổi hẳn.
KTV xinh hơn, tuy nhiên lần đầu đi gặp một em hotgirl nhưng lại không hài lòng như ý muốn vì tay nghề ms và thư giãn của em. Vì e hứa lần 2, em sẽ khác rất nhiều nên đành hẹn em tuần sau. Dự là tuần sau sẽ có bài report chi tiết 2 lần trải nghiệm cho anh em.

Nole

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/4/16
Chủ đề
0
2
0
54
0 ₿
Cho nay csvc ok, nhung chi hj thoi minh di nhieu lan roi. E so 1 la tueyt lam do cac bac cu thu di minh dam bao cho