Vũng Tàu Mát xa NURU tại nhà em Hồng Sương chợ cá Phước Hải

Lượt xem: 26,015

Kontum

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/7/21
Chủ đề
1
31
8
0 ₿
Nhiều ae hỏi chung 2 câu nên mình trả lời chung ở đây. Nhà e nó rất dễ tìm. Ở trên đường Trần Hưng Đạo khu bờ kè gần đường Ngô Quyền miếu Quan Âm. Bạn hỏi Sương con bà Quan thì ai cũng biết. Tới nhà nếu gặp bà thím đó là bà Quan MBBG, nhưng nếu muốn em Sương phục vụ thì nói pass rồi nói anh Hoàng, anh Hiền giới thiệu. E Sương nổi tiếng khu này nên rất dễ hỏi.

• Like
Điểm cảm xúc: Langthang-vt

Kontum

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/7/21
Chủ đề
1
31
8
0 ₿
Update: lúc này e tuy cần tiền nhưng sợ bị CA ở trên tỉnh gài nên ko sd điện thoại để làm ăn. Nhưng e cho tui biết cách liên lạc mới là ae đến nhà ko gặp thì cứ chạy thẳng ra chợ Hải sản PH. E sẽ ở ngoài đó hàng cá bà Quan. Ae xem đúng hàng, chỉ cần cho e biết rồi chở e về nhà riêng của e. Vui lòng miễn trả giá. Tui vừa được e mát xa thằng e chiều nay. E có nhiều chiêu mới lạ lắm làm tui cầm cự ko nổi phải phọt ra sau 3 phút.

• Like
Điểm cảm xúc: Phat1993 and Langthang-vt

Ph0ngVu0ng

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/1/22
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Xin thông tin chi tiết giá cả dịch vụ như thế nào MBBG đi bạn

Vinhtran1996

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/2/22
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Đi chơi 1 mình muốn hẹn e relax mà ko được ông ơi. Mất công đi xe dọc bờ kè cả tối muốn trúng gió tìm địa chỉ mà cũng ko được :(

intel799

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
31/3/23
Chủ đề
0
1
0
vũng tàu
0 ₿
nằm trên đường trần hưng đạo luôn hả bạn, hôm qua mới xuống mà tìm không thấy địa chỉ, số loạn xạ, chạy đường trần hưng đạo thì thấy toàn quán bán hải sản