mát xa tại Pure Massage - vùng Dallas-Texas

Lượt xem: 6,372

kevinyenkyle

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/8/15
Chủ đề
5
13
20
0 ₿
Lúc trưa đi công chuyện từ Plano xuống Richardson có việc,bỗng cảm thấy mỏi mệt trong người nên tấp đại vô Pure Massage -1889 N. Plano Rd. Richardson, Tx,vừa đẩy cửa vào trong thì gặp ngay 1 cách cửa khác ngăn cách với bên trong,chừng 1'sau có 1 em Tàu thò cái đầu ra tiếp mình,thật lòng nhìn thấy cũng muốn quay ra nhưng ý định ban đầu là mát khoẻ nên theo e ý vào trong.Vào phòng e ý kêu mình cởi hết quần áo rồi thu tiền $40(30'')nếu 1h thì trả $60.Sau đó e ý cũng đánh đấm đủ bài,bắt đầu xoa bi,hj rồi nút xí muội..sau cùng mình cũng tập trung out cho thoải mái cơ thể.Ở đây mình thấy chỉ có 2 "ëm""thôi,đánh giá "ë""tay nghề ok nhưng vấn đề ngoại hình thì các bác khoảng 25t có thể kêu "ë""bằng Mẹ thì "ë""cũng không giận,e còn lại thì ok hơn xíu.v1,2,3,4 gì đó chẳng bùn khám phá mà mún khám phá chắc cũng chẳng được.Nói chung chỉ cần nhắm mắt tưởng tượng "Diễm my 9x"đang làm cho mình là được rồi cũng có mát khoẻ,cũng out như người ta...Thiệt hại tic:$40.tip:$40.

massagevivuky

Tù Binh
Banned
26/6/16
Chủ đề
1
64
11
35
0 ₿
Ở bên mỹ cũng có HJ hay BJ hả bác . Ở bên mỹ bác đi massage chi cho tốn tiền . Thấy không quen biết chỉ nói vài câu cũng có thể ăn cháo lưỡi với em ngay ngoài đường mà . Rùi xin số fone e hẹn đi hotel. Khỏi đi massage cho tốn tiền.