Mát xa thiên đường( cồn khương) a e nên thử...

Lượt xem: 21,002

Babyboy9x

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/4/16
Chủ đề
1
14
3
34
0 ₿
Tình hình là có mấy bác bảo là ms thiên đường bên cồn khương là có z nên e và vài đứa bạn liền vào đây xem thế nào.
Cảm giác vào đây lần đầu hơi rối vì khu này vừa ms vừa karaoke. Do bên này mở 2 trong 1
Có 3 loại vé thường vip và super do e hết đạn nên chỉ đi vé thường và xem cách phục vụ ở đây là chính nên ko đi super( vì nghe nói super thì có z tại phòng) hihi
Mua vé xong đc locker dẫn vào khu ms khá rộng và nhìu phòng cảm giác như đi vào mê cung
Phòng ốc cũng khá sạch sẽ dù đi vé thường e cho 8đ
Xông hơi xông đá xong locker dẫn vào khu tắm có đi ngang qa hồ thuỷ lực nhưng do đang xây nên chưa thử thế nào sau này có dịp sẽ check
Do chỗ này mới mở nên khá ít ktv chỉ khoảng 16 17 e nhưng mặc đồ nhìn rất kích thích. Mấy e mặc kimono nhìn đẹp như bên tô châu...
Do mình đi lần đầu nên random một e cho nó hồi hộp...
E tên hằng. Tướng mình dây cũng khá hot nc lịch sự dễ thương e tâm sự làm bên bạc liêu time rồi về đây làm
Đánh giá sơ bộ
V1 6đ cam sành
V2 ít lipid 8đ
V3 8đ bóp rất đã
V4 thì e ko khám phá nên ko bít;))
E nó mátxa bài bản đi bài đủ kiểu do làm lâu nên có kn các bác nên thử e này.
E tâm sự bên này do đi vé thường nên ko có z nếu đi vé super sẽ có z. Đa số các e trong này đều coa thể z nếu các bác thích thì thương lượng với e nó.
Hj 200 bj 300.
Tổng thiệt hại 290k cho một lần sung sướng. Sau này có dịp sẽ đi super thử.....

onlylove

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
9/6/15
Chủ đề
13
44
11
39
0 ₿
Vãi hàng. Vũg tàu. Đẹp như người mẫu có 1050k trọn gói cả vé tới z

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Ở đừơng gì bên Cồn Khương vậy bác?

no_crazy

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/6/16
Chủ đề
0
16
1
36
0 ₿
Ủng hộ Bác nào có lúa làm chuột bạch svip, zìa review cho ae ! Hehe

knigtintell

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/5/16
Chủ đề
0
5
1
44
0 ₿
Mx đại lạc ở phạm ngọc thạch cũng ngon đấy, nhung k có z

no_crazy

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/6/16
Chủ đề
0
16
1
36
0 ₿
Bác nào có thử rùi thì cho e xin tí info Đại Lạc...nghe Thái là mê rùi!

kill3r_sky

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/4/16
Chủ đề
0
7
0
27
0 ₿
Share mấy e tới Z với giá có Z

Kenken11

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/8/18
Chủ đề
0
1
0
31
0 ₿
Khuyên các bạn k nên ghé . Mình check vé víp . 250k/2h . Phục vụ đưa giá vl . Tay 300k . Miệng 500k . Z 1200k . T1 gia thư giản sốc vl lúc mình ở ks donal . Z luon chỉ 600k tính luôn vé . Tại vì lần này cty đỗi khu vuc hop nen check thử . T2 mình chọn thử mieng 500k . Phuc vụ tệ vải loz ra . Mình vào lúc 0h20p . Xong hơi tắm massa dam bop toi 0h45p . Chọn gou1 miệng xem tn . Mình thì hơi lâu về van de thu gian e nó làm mieng dc xíu . Bao lau ra e lam tay . Nhug that sự . Lúc dau nhe nhàng lúc sau mạng tay vl . Đến 1h30 e nó bảo a lau ra wa . E ngưg . D.m ve vip 2h . Lam 1h bải ngưg trong khi chưa dc qq j . Khuye ae ai mún ghé đây thì né . Mình thấy dona trần phú là ok . Ai mún ra ngoài thì x dưới nhờ bv gọi dùm . Cho bv 50k cf la dc

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Bài cũng hơn 2 năm rồi mà bác. Em nó nhiều khi đã có con luôn rồi nên việc đổi chủ, đổi phong cách là dễ hiểu mà. Anyway, chia buôn cùng bác :)))

• Like
Điểm cảm xúc: Beobeo