Mặt xinh da trắng ngực to lam tình giỏi gặp ngay em 25 thì đúng bài

Lượt xem: 1,101

Phươngbanhbao

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/9/20
Chủ đề
1
2
0
0 ₿
Dubai chắc hẳn ko xa la với anh em cd ms nchung và go vấp riêng , cách nhà vài ki lô mét ko vướng bận gì chỉ cần có lí do. Đến đây trên dưới chục lần vì chưa ưng đc ẻm nào chắc vi chuâ phai là gu của mình. Lần này thì khác hẳn nhung lần trước qua tuyet vời vì gặp đúng ng ma minh thich ( gu )=> Lựa chọn gói osen 2 lần nay đc giảm ngay 30% ko hề sai . Dc tic đưa len p chu đao va nhiệt tình . Trah thủ e chua vào minh xong hoi tí ng cung hơi met ngoi đc 1 lúc thì bóng dáng e xuất hiện nhin qua ô cửa kính thấy e lòng tôi rạo rực và quyết định ra ko xong nưa..!!chết vì gái là cái chết tê tái nha mấy bác
Tôi chết vì nụ cười ma lum của e ngay cái loi chào đầu tiên rất nhẹ nhàng ,(dạ em 25 chào anh ạ) e noi tôi ngồi ghế em lau mồ hôi cho khô rôi tắm sau 10p ngồi nchuyen đông tây nam bắc 1 hồi em lại sát trước mặt tôi và nói anh ơi mình đi tắm nhé . Phần hấp dẫn đến rồi em cởi đồ ra ôi bưởi toàn bưởi em đúng câu ngực tấn công mông phòng thủ eo ót phải nói nóng bỏng vô cùng. Cả hai xong vao bồn tắm mân mê hun hít 1 lúc rôi mới tắm táp, kĩ thuật em khi tắm thôi đã thấy chuyên nghiệp va gần gũi rồi, những lân đi trước chưa em nao làm đc như vậy điểm + phần này mấy bác trải nghiệm đi sẽ biết em ấy làm gì ! Gội đầu tắm sạch em khẽ nói với mình , anh nè mình cháy ở đây 1 cái nhé tí ra ngoài cháy hiệp 2 nghe thấy khoái r đúng kiểu bánh mì kẹp xúc xích lun thoải mái vô cùng với đường lưỡi và gương mặt em it ai co thể làm đc chỉ cần nhìn thôi đã thấy hứng rồi. Thật mình kg chịu nổi nữa chào em hiệp 1 anh thua. Xong 1 hịp em tắm lại rồi ra ngoài lau khô rồi masa khoẻ , khen e ở chỗ chỉ là đấm bóp ik như 1 nv spa quá bài bản và kt massa của em kg chê đc điểm nào đấm khá lau và đầy đủ bài sợ e mệt nên bảo em msa vậy đc roi , e nói còn vài bài nưa a để e msa hết nhé chìu em minh nằm cho em lam xong, cái phân nay la phân minh khoái nè msa thái vốn dĩ ngực e to va mềm mại thái đến đâu tê tái con gà mái đến đó từ lưng đến chân e nhích phát nao chết minh phát đó Ôi e k dừng lại ma còn bạo hơn la dùng cái mông to bự msa nưa thi chắc có phọt ra mất mông to tròn masa thi chỉ co đưa minh lên 9 tần mây thôi , em đúng biết tạo cho ng khac nhiêu khung bậc cảm xúc luôn độ Skill gợi tình của em như phim sêx lun vậy , lưỡi em bò đến đâu thì mình phê đến đó mà trách e ơ chỗ thở thôi cũng thấy đã khỏi bàn. Em nói minh ngửa ra để chúng ta ngắm nhau rồi quấn nhau a nhé thế là điều minh trong chờ la nhìn kĩ gương mặt rất có hậu và đẹp má lúm đồng tiền sau khiết khi e cười e nhẹ nhẹ sờ khăp ng mình và hun khắp ng cảm giác như ng iu vậy quá tuyệt cho e vì thương lệ cái thứ 2 minh rất lâu ra mà nhờ chiêu của e ma mình k thể chịu nỏi quá 5p đáng nể e.Bật mí tí cho a e la e co bài Skill đỉnh lắm
Kết thúc hết e năm ôm rồi trò chuyện hỏi han sợ mình mệt. Nằm lúc e kêu tắm lại cho mình rồi ra ngồi ghế trò chuyến rất thoải mái giờ ngồi ngăm kĩ em rất giống Nhật Kim Anh luôn
Chuyến đi ở dubai lần này là lần chọn lựa chọn điểm đến tuyêt vời vì ở đây có em(so 25)
Phần nhận xét tổng thể về em
V1: Quá đã quá khủng mềm mại vô cùng
V2 : cũng eo ót lắm vì mông e ấy to
V3 : mông k chê vao đâu đc
V4:Bos , múp
Gương mặt vàng trong làng Dâm nữ
Cảm ơn Dubai đã mang đến cho mình 1 trải nghiệm tuyệt vời hơn những lần trước, cảm ơn em số 25 đã là lựa chọn cuối cùng mỗi khi đên đubai .Sẽ ủng hộ và gthieu nhiều bạn bè đến để cơ sở ngày càng đông khách hơn .Chúc cơ sở vạn phát nhé .

ThoDen357

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/8/19
Chủ đề
9
278
79
39
0 ₿
Chúc mừng bác gặp được e của thủy Top

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,145
446
0 ₿
Ad xin cảm ơn bác nhiều nhé! Có những lời chia xẻ của bác ad và bé rất vui vì đã làm hài lòng bác.. chúc bác sức khỏe thành công.

Gia Lang

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
17/7/20
Chủ đề
1
140
37
0 ₿
Mặt xinh da trắng vú to lại còn dâm sao chịu nổi hả bác? Nhất bác đấy

Gia Lang

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
17/7/20
Chủ đề
1
140
37
0 ₿
Mà hôm rồi tui mới check bé 14, lỡ mê e luôn rồi bác ơi... đến ko ủng hộ thì có lỗi với e nó bác ah.