Vũng Tàu matxa bưu điện vũng tàu

Lượt xem: 7,441

haduclinh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/4/22
Chủ đề
2
10
2
0 ₿
  • đi lanh quanh k biết đi đâu, thôi thì ghé thăm lại bé người tình nhỏ bé của mình vậy. nơi này vẫn vậy núp ở phía sau clup tgt. anh em để ý kĩ mới thấy nha. vào mua vé bảo chị chủ cho bé Huyền Chi. may quá hôm nay em nó vẫn đi làm, tại vì củng lâu rồi mình mới ghé lại. em nó vào chào mình bằng 1 nụ cười hình như quên mất mình rùi huhu :(( nhưng k sao tại vì em nó hình như xinh hơn trước tóc vẫn dài uốn nhẹ nhẹ nhìn như tây ý anh em ạ. 3 vòng vẫn nõn nà trắng trẻo. em nó hỏi mình anh có muốn xông hơi không. mình bảo k tại vì nhìn em nó mình k chịu nổi các bác ạ. em nó bảo thế a đi tắm nha e đi lấy đồ. mình bảo ok….xong em ấy cởi áo xuống ui trời ngực em ấy vẫn đỉnh chưa xuống cấp tí nào các bác ạ, đầu ti hồng hào, vừa tay cỡ trái cam xoàn đấy ae ạ săn chắc. em hôn ngực mình mình sờ ngực em ấy ui trời lâu lắm rồi mới sờ được cặp ngực đẹp như này hoàn toàn tự nhiên nhé ae, ae khỏi phải lo. toàn đồ thật nhá. từ mặt đến body. rồi em ấy dùng phần ngực e ấy chà lên cậu bé rồi BJ ùi trời mình sắp die rồi ae ạ. mình bảo cho vào đi anh sắp chịu hết nổi rồi. bao nhiêu tinh tuý bắn ra hết. ^^
  • tick vẫn 1 củ nhá ae mình có tiếp thêm cho bé vì bé nhiệt tình và bé k bao giờ xin tiền thêm.

• Like
Điểm cảm xúc: chimbe123

nguoibinhdi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/4/20
Chủ đề
2
16
4
0 ₿
Bữa trước vào BD gặp bé Midu, phải nói xinh, đẹp, hot girl, nhưng thái độ khó chịu, vòi vĩnh, anh em nào có vào gặp bé đập nát (|) trả thù dùm mình với. :))

Thấy chủ thớt nói bé Huyền Chi đã vậy, bữa sau công tác VT phải tranh thủ gặp cho biết .

haduclinh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/4/22
Chủ đề
2
10
2
0 ₿
tôi có đi em nó rồi. tôi k thích đồ giả nên chắc k trả thù giúp bác được rùi hhh

nguoibinhdi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/4/20
Chủ đề
2
16
4
0 ₿
Midu sửa mũi chút đỉnh thôi, còn loa kèn thì đồ thật, có điều thái độ khó chịu lắm, tui gu tình cảm, vào gặp thì dù đẹp cỡ nào cũng đổi. Tuần sau đi VT, hẹn Huyền Chi của bác vậy :cuteonion9:

Lee Lee

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/5/23
Chủ đề
0
2
0
Vũng Tàu
0 ₿
và vũng tàu có chỗ nào zai đẹp cho các chị không anh em , em đi massage , mà bà chị u40 đòi hỏi giùm dv zai ngon cho bà ấy