Matxa Đại Nam, câu chuyện lúc 0h00

Lượt xem: 11,875

Thich_dam_bop

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/4/16
Chủ đề
10
117
45
38
0 ₿
Chào các bác đồng đạo !
Qua thị sát tình hình thành phố và trên diễn đàn thì thấy có thêm vài địa điểm mới nên quyết định check thữ !
Báo cáo như sau ah :
Matxa Thiên Đường ( cồn khương ) chỉ chạy ngang qua vì hôm bữa có bác cmt là có tới Z ! Thì thấy đây là 1 cơ sở khá lớn và quy mô, kết hợp karaoke, nên em nghĩ là không thể có tới Z được, và quyết định quay xe đi lên hương xa hơn đó là matxa Đại Nam ( gần cầu Bình Thủy )
Matxa này nằm khuất trong 1 con hẻm, chạy vào khoản 20m, phía trước hẻm có bảng đèn Led quảng cáo, các bác chú ý là đi từ hướng quận Ninh Kiều lên thì nó nằm bên trái nhe !
Vào tới lễ tân thì gặp được e lễ tân cũng khá khá ! Lấy cái vé vip ( 120k ) vì được các bác trước rp không nên đi vé thuốc bắc ! Locker dẫn lên phòng hỏi
Được locker dẫn lên phòng kèm câu nói quen thuộc :" anh có yêu cầu em nào không " đi lần đầu nên random cho vui !
Vào thay đồ xông hơi ! Được 5p thì em nó vào, em nó chuẩn bị nước tắm ! Sau khi xông thì ra tắm và được em chăm sóc khá kỹ !
Ở đây ktv tắm cho mình chứ ko có tắm chung nhé !
Đánh giá :
Về CSVC : 6,5đ
Sạch sẽ, phòng rộng rãi vừa đủ, nhưng hơi cũ kỹ ( hoạt động tháng 10-2014 ), có bồn tắm nằm, 1 bồn tiểu đứng, không có wc, phòng xông hơi nhỏ khoản 3m² thôi.
Về KTV
Mã số :01
V1 : 6.5đ ( to, hơi mềm )
V2 : không khám khá
V3 : 7đ ( to )
V4 : bao xài
Face : biết trang điểm, có duyên 7đ
Về phần matxa : kỹ thuật đấm khá tốt, bài bản nhiều, có nhiều bài đi lưng, nắn khớp... biết giác gió nữa. Tính tình vui vẻ, nc rất ok. Đặc biệt em nó canh giờ khá chuẩn lúc vừa xong là vừa hết h, đấm rất nhiệt tình !
Về phần : thư giản
Em nó có skill nóng lạnh nhe mấy bác, Bj khá, nhưng dùng Hj hơi nhiều ! Biết tạo cảm giác, lúc mình khám phá thì em có vẻ phê và cử động mông theo nhịp tay của mình ! Hài lòng với 1 em đã sắp kết thức nghề matxa
Chống chỉ định bác nào thích teen nhé !
Báo cáo đã hết ah !
Rỗ giá : tic: 120, tip 300, tính boa locker mà quên mặt, lúc xuống lầu có 4 chú ngồi không biết chú nào ! Haiz
Lúc ngồi phòng chờ thư giản thì có mấy em lạng qua lại, có 1 em teen mặt rất dễ thương, 2 em hơi đứng tuổi. Ở đây tổng cộng 12 số nhe mấy bác !
Đặc biệt ở đây có vé giảm giá từ 10h-17h giảm 50% ( có vé giảm % )
Chào thân ái ah !

knigtintell

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/5/16
Chủ đề
0
5
1
44
0 ₿
Mx Thien Duong co z that nhe pac, minh di roi, k tin pac di thu, ve vip nhe

• Like
Điểm cảm xúc: Thich_dam_bop

Babyboy9x

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/4/16
Chủ đề
1
14
3
34
0 ₿
Tới z lun hả bác cho e giá cả với

Babyboy9x

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/4/16
Chủ đề
1
14
3
34
0 ₿
Kính thưq mấy bác là e đã check bên thiên đường rồi nhé . E chỉ đi vé thường vì hết đạn và có tâm sự với 1e trong đơ là có thể tới z lun nhé. Mấy bác mún tới z thì đi vé vip hoặc vào karaoke thương lượng e nó nghe e nó nói là z khoảng 1 chai tính lun vé tic 300k lun nhé.

danchoi_caubacang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/4/16
Chủ đề
1
13
5
28
0 ₿
Nhan sắc ktv so với PĐ, TC thế nào bác ơi :D