Matxa Đô Đốc Long - Tân Phú lần 2

Lượt xem: 11,073

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
. Như đã nói, Vic sẽ rp lần 2. lần này đi 2 người.Vì lí do khách quan và cũng muốn rp thật đầy đủ về cs mới cho AE tham khảo thêm, lần này Vic thay đổi cách thức, vì thay đổi cách thức nên bài rp lần này khác hoàn toàn lần trước, lần này Vic Không ghé trực tiếp mà mua vé Hotdeal
- Sáng gọi hotdeal để đặt 2 vé , tính thanh toán qua ATM cho nhanh để lấy code, nhưng 1 chút trục trặc kĩ thuật, nên k check buổi sáng, chỉ nhận được email xác nhận đơn hàng. Gọi điện thoại trực tiếp đến cơ sở, cơ sở nói email xác nhận cũng được nhưng hẹn 15h ??? ( tức là k cần phiếu của hotdeal vẫn xài được chỉ cần mã đơn hàng, và khi nhận được voucher thì check thêm lần nữa)
- Trời mưa, nhưng chí đã quyết thì cứ đi thôi. Đến nơi thì thấy cũng đang khá đông khách mặc dù KTV khoảng 5 người và mới mở hơn tháng. Và được biết thêm 1 info là có thể mua voucher của cơ sở nhưng phải gọi trước ( lần trước Vic có hỏi em tiếp tân áo đỏ được trả lời là k, ??? thiếu trung thực hay quên ....).
Thay đồ, xục,.và ngâm chân, lần này được phục vụ trứng và chuối ( 2 người 3 trứng 1 quả chuối, khác với lần trước đi). Vì khách đông nên phải đợi 5'.
Đúng 5' đi lên lầu 3, 1 căn phòng với 3 giường được ngăn bằng vách. Dưới ánh đèn mờ ảo ( còn mờ hơn ms có thư giãn nữa), dễ làm khách hàng lầm tưởng sẽ có chuyện gì xảy ra, như lần trước đi phòng riêng cũng vậy. Tuy nhiên khỏe 100%, không đụng chạm, hay lướt,.....
Em KTV Vic check tên L**n, em này sở trường là bấm huyệt, vừa ms vừa ấn, tuy nhiên chưa kiểm soát được lực tay lắm. Ms khỏe đúng và đủ bài, ít nói.

Thiệt hại. Tic 140k 2 vé ( thanh toán cho cơ sở),
* AE lưu ý khi mua vé Hotdeal nhé ( freeship tân phú mà tính phí 9k/voucher, 2 voucher 1 chỗ 2*9=18k), AE nên lưu ý để không mất phí ship nhé.
* lần sau AE chỉ cần gọi cho cơ sở là có thể mua voucher

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Thank bác Vic đã rất tận tâm với anh em.
Đa số mấy chỗ massage khỏe vì lành mạnh ko sợ kiểm tra nên để đèn rất tối, như bên Khỏe. Em còn biết 1 spa massage mà tắt hết đèn, chỉ để cái bóng đèn bàn ở đầu phòng và lột sạch quần áo kìa, nhưng vẫn lành mạnh kkk.
Ps: bên hotdeal hình như free ship đơn hàng trên 200k. Mấy cái voucher massage em toàn mua dạng e-voucher, chứ chờ tụi nó giao hàng cũng mệt

BB Red

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
22/9/16
Chủ đề
2
249
83
0 ₿
Bac cho biet Spa tat het den voi.

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
Nếu khỏe lành mạnh thì hoàn toàn k có gì cả

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Dạ thưa mấy bác là cởi toàn bộ, chỉ dùng cái khăn che khi massage. Các spa được dùng cách này nhưng thông cảm ko share đại trà.
Ps: chỗ này lành mạnh 100% nhưng sợ nhiều thánh đòi "thả kiến, kích thích nhẹ...." nên em ko dám share

• Like
Điểm cảm xúc: Andy Ngo

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Ủa chứ bác ko thấy mấy bác đi ms hj đòi bj, đi bj đòi nude, nude rồi đòi fuck ah. Mấy em ko chịu lại nói là đọc rp của anh này, anh kia trên diễn đàn.....
Nói chung là em chỉ trả lời cái post của anh Vic chứ ko có ý định rp hay share.
Thân!

kissme

Tù Binh
Banned
14/5/17
Chủ đề
1
43
7
33
0 ₿
bác cho địa chỉ check thử

binladen

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/10/16
Chủ đề
1
97
8
36
0 ₿
Bác rp 2 lần rồi mà không show được cái địa chỉ cho anh em

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Mấy bác muốn ng đc matxa k mặc đồ thì đi matxa có thư giản là vô tư chứ matxa khỏe thì làm j có thư giã n ***

• Like
Điểm cảm xúc: Nicolai and Lonelyboy81

kissme

Tù Binh
Banned
14/5/17
Chủ đề
1
43
7
33
0 ₿
đang tìm địa chỉ. có bác lovely81 gì đó nói massage lành Mạnh nhưng không có đèn.