Matxa Đông Kinh - Bình mới - Rựu ôi thiu

Lượt xem: 6,577

ChuMuoi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/9/15
Chủ đề
2
8
17
33
0 ₿
Xin chào mọi người,mình là member cũ nhưng thất lạc với bày đàn cũng lâu nay mới tìm lại được,vài bữa trước có cuộc điện thoại từ cu em rủ đi Đông Kinh,cũng rãnh nên ok đồng ý,tối đó 2 ae đi chiến thôi. Ác mộng thực sự bắt đầu.

Vừa vào thì gặp tụi phục vụ mặt lạnh như hắc ám hỏi đi thường hay vip,bực ở chổ thằng nhóc đó cao lắm 20t mà hỏi khách ko xưng Anh hay Em,nói trổng như vậy thấy ko ưa rồi,cu em kêu cho 2 phòng thường,rồi ok vào đây,nó mở tủ cho mình rồi quăng cái khăn lên tủ đó rồi đi ra,cu em mình cũng bị như vậy,ko 1 lời xã giao,ko 1 câu hỏi quan tâm khách hàng. Ức chế tập 1.

Xong các công đoạn thủ tục cũng đc lên phòng,thằng locker lúc ko nói nhìn có vẻ lịch sự nhưng khi nó mở miệng ra hoàn toàn thất vọng,từ đầu tới cuối nó nói đúng 2 câu với mình. Câu 1: có yêu cầu số nào ko? mình lịch sự nói là ko và bo nó 50k cho 2 phòng mình và cu em để nó gọi dùm số tốt,lúc cầm tiền xong nó nói câu 2 : nằm đó đợi đi, rồi ra vẻ mặt khi dễ cười nhẹ,ý chê 50k mà đòi 2 em,thôi kệ cũng nhịn. Ức chế tập 2.

Nằm đợi 5p 1 em gỏ cửa vào,nằm ngước mặt lên dòm thấy hơi mập vì chân nhiều thịt quá,vội ngồi dậy xem cho rỏ,ôi thôi bớ làng nước ơi 1 con hà mã xổng chuồn lạc vào đây hay sao
,kêu em nó ra đổi người cho a lấy lý do là anh đi em rồi. Nản thiệt. Đợi 1 chút em khác bước vào,ko còn hà mã nữa,nhưng hơi già,thôi kệ cũng đc.đánh giá em nó như sau.

Em Oanh số 22 quê Trà Vinh
Face hơi già tầm 27t
V1 : hệ cam 5/10 hơi nhão
V2 : có éo
V3 : có thịt nhưng mềm rồi.
V4 : ko sờ vào vì thấy chắc cũng ko ngon.
Đấm đá khoảng 15p rồi lật lên thư giãn,ra giá ngay Hj 200,Bj 300 trở lên,rồi hiểu luôn gặp 1 con gà công nghiệp đội lốt gà ta rồi,kêu em Hj cho anh đc rồi,thế là đứng sóc và sóc mắt thì nhìn thằng nhỏ,1 tay sóc 1 tay se núm,tôi hỏi em hôn ngực anh đi mới có cảm giác,em nó cúi xuống hôn vài cái rồi thôi,đc 5p cứ như vậy thấy khó chịu rồi nên kêu ngưng ko làm nữa. Đứng dậy ra về lấy lý do chợt nhớ phải rước đứa cháu đi học thêm về. Ức chế tập 3 vì em gà công nghiệp. Vé mắc 200k,bo 150k.

Ra thay đồ ngồi đợi cu em mong nó ko bị như mình,nào ngờ cũng gặp 1 em công nghiệp ra giá,em số 5.

Tóm lại,gộp những điều ức chế trên,cho ra đánh giá như sau:
_nhân viên và locker : hách dịch và mất dạy như nhau.
_ktv : nhan sắc ko có nhưng công nghiệp có thừa.

1 chuyến đi matxa vô bổ,ko những ko đc xả stress mà còn đem thêm cục tức về nhà.

Ko bao giờ ghé lần thứ 2 vì tụi nhân viên hách dịch và ktv công nghiệp như vậy. Nay thông báo cho ae trên diễn đàn tránh xa cái Đông Kinh này ra,đừng để bị mất tiền oan vì tụi này. Hết.

Closer

Tập Sự
Luyện Khí Massage
3/9/15
Chủ đề
0
245
69
31
0 ₿
Bác Tip cao vậy,gặp tui là 100k rồi bye bye luôn,làm ăn sống nhăn,đọc mà tức dùm, cái Đông Kinh này bị chê nhiều rồi,hình như chủ ko biết quản lý nhân viên để nó tác oai tác oái :eek: Mọi người tẩy chay cái Đông Kinh này lâu lắm rồi.

tommykid1811

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/7/15
Chủ đề
3
67
12
34
0 ₿
khổ thân bác, nỗi lòng thấu trời xanh, đi matxa để thư giãn mà gặp vậy còn đem thêm cục tức về nhà

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Chia buồn với bác,ôi cái Đông Kinh này thiệt đúng là Kinh nhưng là Kinh Khủng :eek: tui tẩy chay chổ này lâu lắm rồi,đi đc đúng 1l ko bao giờ way lại :D

big_one

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/8/15
Chủ đề
0
16
4
36
0 ₿
Sao bac k vo boss ,ben do lam cung ngon lam, dong kinh ngay cang te that...chia buon cung ban

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
304
39
0 ₿
chỗ này quá tệ, bị phản ảnh nhiều. Sao Admin không xóa sổ box này luôn, thay vào chỗ khác phục vụ tốt hơn

KaKaLuong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
3/9/15
Chủ đề
0
122
33
34
0 ₿
Phải để lại có gì mọi người còn post bài cảnh báo cho mà biết chứ bác :D

Minh Nhỏ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/6/15
Chủ đề
1
44
20
36
0 ₿
Thà ở nhà quay tay chứ không ra mấy chỗ này chơi nữa nhé Chú Mười Thèm Bưởi

• Like
Điểm cảm xúc: ChuMuoi

ví rổng

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
26/4/15
Chủ đề
8
204
49
29
0 ₿
sợ nhất gặp mấy em deal giá chưa làm là thấy nản rồi nếu đi HTGĐ thì ok chứ Ms thì mất hết cm nó hứng :(

SchoolBoy

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/9/15
Chủ đề
1
6
4
34
0 ₿
Chia buồn với Chu Muoi :( tính đi chổ này lên đọc thấy toàn chê nên ko dám đi luôn.

ChuMuoi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/9/15
Chủ đề
2
8
17
33
0 ₿
Cảm ơn các bạn đã an ủi Muoi. Có bao đi Muoi tui cũng ko bao giờ đi lại chổ này.