Matxa HĐ, phân vân đứng giữa đôi dòng nước

Lượt xem: 10,273

broly

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
29/6/15
Chủ đề
5
6
4
34
0 ₿
Hôm nay lúa mới gặt, bán được giá nên người nông dân quyết định sang chảnh, chơi lun vé SUPER VIP ( 450k) để hưởng thụ nụ tầm xuân. Tính mình không thích đi lại các em, mún thử những làn gió mới nên xi nhan với ku locker chọn một em sang chảnh. Kết quả là như ý, ố ố la la, đường cong em sexy, ngọt ngào cái body.

Xông hơi. Nhảy vào bồn. Em sợ mình chết đuối, cởi áo ngoài để lộ bộ bikini 2 mảnh ( giờ mới biết HD4 có cứu hộ, em nó mặc sẵn đồ bơi để sẵn sàng cứu anh em nào máu lên não đột quỵ ngộp nước trong bồn tắm). Em nhảy vào, mình với lấy em ( tính mình sợ chết). Nắm trúng phải cái dây áo, kéo mạnh, tuột luốt, lộ ra bầu ngực căng tròn. Mắt sáng lên, tay chân đột nhiên có sức lại, ngồi bật dậy, ôm em vào lòng, cạ cạ vào cặp nhũ em. Phê như con tê tê. Đột nhiên thấy cái bồn sao nó cạn thế, thế là ta ngồi ta tắm cho nhau.

Xong xuôi, em đi thay lại bộ quần áo đồng phục, lấp ló 2 cái hột be bé xinh xinh nhìn là mún cắn. Các công đoạn diễn ra như kế hoạch được giao.

Đột nhiên tối um lại. Xung quanh mờ ảo. Một làn da mịn màng áp sát. Má ơi lạnh quá. Một chiếc lưỡi lè ra. Thật khủng khiếp. Nó đi từ trên xuống dưới. Nuốt trọn cái cần sinh sản. Ấm nóng. Khoái cảm đến rợn người. Liên tục liên tục như máy. Người nông dân phải hoạt động điều chỉnh hết công suất. Nhồi bóp, móc, nhấn nút, liếm láp, các chiêu các trò được đưa ra bảo dưỡng để cái máy chạy tốt. Và... out trong sung sướng. Móc 300k trả tiền thuê máy với sự mãn nguyện.

Đánh giá sơ bộ về em nó: số 10
- Tuổi ten, mặt dễ thương, săn chắc.

- Ngực săn, bóp sướng, núm nhỏ, nhìn hồng hào ( trong điều kiện ánh sáng mờ mờ và đang phê, còn thực tế hên xui)

- Eo ót rõ ràng, nước nôi đầy đủ, nước lũ tràn về.
Và đây là lý do mình phân vân: Em không phải nhân viên HD4, em ở HD2 qua tăng cường, em rủ mình qua HD2 làm sẽ thoải mái hơn. Thật sự quen HD4 rồi, HD2 cũng đi rồi, có lẽ giờ HD2 đã thay đổi nên không biết có nên làm chuột bạch và qua gặp lại em nó không.
Theo các bác thì sao ạ

• Like
Điểm cảm xúc: maianhtuyen

maianhtuyen

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
3/9/15
Chủ đề
3
8
4
37
0 ₿
Chọn đại đi cụ ơi. Chuột bạch thử luôn

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Cái này là hoa đào hay hoa đà vậy bồ

Relaxer

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/6/15
Chủ đề
7
111
73
0 ₿
Tip 450k mà Tip 300k cũng OK vui vẻ lun hả thớt, coi bộ ngon à ! Chưa thử mátxa ở NT, đi NT 5,6 lần rùi mà toàn bị kèm chặt :(

Nghianj

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/16
Chủ đề
5
172
75
40
0 ₿
Em này là nhân viên chính thức của Hoa Đà 2, lâu lâu kẹt người mới tăng cường qua Hoa Đà 4 thôi. Em số 10 này face đẹp, 3 vòng chuẩn, căng tròn.

Nghianj

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/16
Chủ đề
5
172
75
40
0 ₿
Bây giờ vào Hoa Đà đi tic 450 thì phải tip 500, chứ cứ tip 300 thì lần sau gặp lại ẻm sẽ hời hợt ngay.

Alex_nt

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/4/16
Chủ đề
0
4
0
0 ₿
Là số 10 hoa đà 2, cứ thế vô yêu cầu!
Bác cứ hỏi số làm gì hê hê

Alex_nt

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/4/16
Chủ đề
0
4
0
0 ₿
Bác cứ tip bình thường, hời hợt thì đổi em khác, tốn tiền mà bác cứ sợ làm gì

Nghianj

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/16
Chủ đề
5
172
75
40
0 ₿
Nha Trang dạo này chả thấy có report nào cả. Chắc bị vụ Hải Âu xong ae rét hết rồi.