Matxa Hoa Đà 3 - Hụt hẫng!

Lượt xem: 7,453

broly

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
29/6/15
Chủ đề
5
6
4
34
0 ₿
Đi chơi Nha Trang ghé wa chỗ này matxa chuột bạch thử
Đến nơi lúc 8h mà thấy cả dãy xe phía trước … quãi quá, kiểu này random nên dễ xui lắm hơi do dự … đảo 1 vòng nhưng trời mưa tầm tả nên cũng đành vào đại.

Các chú Lễ tân báo có 2 loại tic: 200k phòng vip và 300k super vip. Vì đã nghe bác Sad nói 300 có em mặc bikini tắm chung như HĐ 4 nên cũng chả ham lắm, nên chỉ lấy tic 200k.

CSVC: tạm ổn tuy hơi cũ. Phòng rộng rãi, có cả xông khô và xông ướt.

Đang xông thì thấy em vào … đúng dáng mình dây, dong dỏng cao

Ra khỏi buồng xông hơi thì … ôi cha mẹ ơi … em đúng dễ thương, cười có lúm đồng tiền chỉ mỗi tội hơi ốm …

Rồi thì cũng lau mặt giùm mình … nhưng chỉ lau mặt thôi nhá các ae, còn chổ khác thì tự lau đi nhá. Ngồi chưa khô người thì em đã hối vào tắm … Tắm cực kỳ qua loa… NẢN TẬP 1.

Sau đó là massage … cũng bình thường nhưng không có gì chê dzậy là cũng tạm ổn …

Rồi đến phần quan trọng nhất … Thư giãn …
Sau khi giảm đèn … em bước đến … mình chờ màn cởi áo ngực như HĐ 4 …………… HỔNG CÓA … tụt váy … HỔNG CÓA NỐT … NẢN TẬP 2.

Khi thư giãn ẻm cũng chẳng ngồi trên giường mà đứng dưới đất … Chỉ có nút ti và Hj …

Hồi lâu sau ẻm ngậm Lysterin rồi Bj, cay và nóng thấy mịa thằng nhỏ luôn …
Bj – Hj là 50-50 … Khi em làm mình cũng ráng tranh thủ chút … nhưng đụng vào ngực thì em bảo đau … né … đụng vào bým thì em đẩy ra … Ôi mẹ ơi … NẢN TẬP 3.

Em chỉ được cái âm thanh hi-fi là sống động chút … Thôi … OUT mịa cho rồi.
Xong xuôi ... nằm nghỉ chưa được 5 phút ... em hối mặc đồ. mặc đồ xong nhìn đồng hồ ... buồn ... lúc bắt đầu vào xông hơi là 7g40 và khi mặc đồ xong mới có 8g30 ... total chưa được 1 tiếng. NẢN TẬP 4.
Rồi cũng tip cho em 200 như một lời chào vĩnh biệt.

satthuhitman

Binh Nhất
Bé Thích Massage
16/9/14
Chủ đề
3
95
32
35
0 ₿
Chia xui với bác . Hôm mình đi . Taxi ghé vào nó báo giá vé là 300 và 500
Mình bỏ qua chỗ khác , cũng bị taxi thuốc vào Hoa Đào 2 . Báo giá vé 300 500 800 . Đi cái 300 thì cũng như bác rp . Không có gì gọi là hương? thụ cả . Chán òm .

• Like
Điểm cảm xúc: matxamientay

matxamientay

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/11/15
Chủ đề
1
2
0
36
0 ₿
Mình đã từng đi công tác ở đây và ghé. TUyệt đối các bác đừng nên đi taxi qua đây

sibacjao

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/10/15
Chủ đề
1
5
2
37
0 ₿
các bạn có đi taxi vô thì các bạn nói là khách quen chứ ko thì nó lấy giá thêm 100k đó nha mấy bạn. mình đi du lịch ra đó nên đã biết kinh nghiệm rồi đó nếu lấy giá thêm thì mình nói là khách quen mà lấy gì bọn này nó dơ lắm lấy tiền mình đưa taxi đó nha.