matxa HOA ĐÀ chơi mất dạy anh em lưu ý

Lượt xem: 20,765

sibacjao

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/10/15
Chủ đề
1
5
2
37
0 ₿
Tình hình là mình đi du lịch nha trang mình cũng coi thông tin matxa trên đây thì mình search ra thì hoa đà nổi tiếng và mình lên website đó luôn và giá vé có để rõ ràng. Chuyện là như vậy nè mình đón taxi đi qua đó thì tới tiệm xg mình vô hỏi giá vé nhiêu thì nó nói 3 loại 300k 350k 550k mình hỏi là sao trong website để giá rẻ hơn 100k mà sao ở đây mắc vậy cái có thằng pv nó nói là website nó xạo ko đúng rồi mình đưa cho xem website nó luôn cũng nói ko phải của nó nói là mấy thằng đó nó tạo ra chứ ko phải tiệm của nó lập ra. mẹ bà website hoada.com.vn của nó mà nó nói là người khác tạo ra. rồi mình chọn vé 350k lên cũng mat xa xg xuôi rồi thì về mình có hỏi lễ tân ks chỗ mình ở là sao đi giá vé mắc hơn website thì lễ tân nó nói a đi taxi lại là nó lấy mắc hơn 100k đó vì tiền đó nó sẽ cho thằng taxi mình nghe là thấy bực mình rồi nên cũng lên đây thông báo cho ae có đi du lịch ra đây matxa chỗ này nếu có đi taxi tới thì ae nói là khách quen để nó khỏi lấy 100k cho thằng taxi nha hoặc ae đậu từ xa rồi đi tới chứ ko biết nó lấy 100k đó cho thằng taxi trắng trợn luôn đó mình rất là tức ở sài gòn ko bao giờ chơi trò mất dạy như vậy đâu mẹ kiếp bọn chó này ăn chặn quá trắng trợn thật.

• Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa

linhsalt

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/10/15
Chủ đề
0
7
1
38
0 ₿
chuyện thường ngày ở NT, bấy cứ dịch vụ gì cũng vậy.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
216
1,647
1,181
0 ₿
Mấy cái này ở mấy tp du lịch như Nha Trang, Vũng Tàu là bình thường.

satthuhitman

Binh Nhất
Bé Thích Massage
16/9/14
Chủ đề
3
95
32
35
0 ₿
Hèn chi hôm bữa đi . Đọc giá vé 200k . Qua đó nó phán 300k chắc giá . Ra là thế :))

sibacjao

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/10/15
Chủ đề
1
5
2
37
0 ₿
thì cũng tắm cho mình rồi matxa thư giản bj thôi à ko có gì mới lạ hết

ngoctuan

Binh Nhất
Bé Thích Massage
15/5/15
Chủ đề
4
67
13
0 ₿
Năm ngoái vé 200,300,500
Năm nay lên giá 300,350,550 rùi a
Bác phải đi gói vip 500 thì có e nude 100% tắm chung, k có tới Z nhưng nude thì rờ mó hun hít thoải mái
Còn matxa khoẻ thì bth
Thư giãn thì cũng bj rồi chuyển hj như SG thôi
Nhan sắc nv thì cũng tạm ổn chứ cũng k phải hotgirl

Còn về việc taxi đc tiền bo của những nơi cung cấp dv (giải trí, nhà hàng, lữ hành,...) là có, tuỳ chỗ mà đc bo nhiều hay ít. Bo 100 thì cao quá->cơ sở mx này tự làm mất khách

sibacjao

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/10/15
Chủ đề
1
5
2
37
0 ₿
giá cả thì nó để trên trang web hoada luôn đó bạn nhưng đi taxi tới là nó ăn mình thêm 100k trên mỗi giá vé đó nó còn nói website đó ko phải của nó xạo chưa