Matxa Hồng Khánh, chuột bạch ngày mưa

Lượt xem: 14,689

avanbiet

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/10/16
Chủ đề
1
4
1
39
0 ₿
Tham gia diễn đàn cũng lâu mà mình chưa có đóng góp gì. Hôm nay sẵn tiện vừa mới đi về nên viết report cho anh em tham khảo luôn.
Chiều nay đi làm ra, mình tính hẹn thằng bạn đi uống cf không biết hên hay xui mà quán đóng cửa. Trời cũng chuyển mưa nên thằng bạn nó lười không ra. Thế là lầm lũi chạy về nhà. Được một lúc thì trời mưa khá to, bỗng dưng nhớ đến matxa Hồng khánh(nó cũng khá gần chỗ mình), dù đang mưa nhưng trong lòng bỗng nóng ran và quyết định đội mưa vẫn đi check.
Phóng xe lên dốc của tiệm, gặp tiếp tân thì dc thông tin là có 2 loại Vip, 120k chỉ tic chưa tip, 2 là 500k tổng cộng(có em tắm chung). Do thử nghiệm nên mình chọn option 1. Đi thang máy lên lầu 2, xíu có người dắt vô phòng, trong lòng định bụng hỏi em nào ngon để pick nhưng anh ta vội quá đi mất. Thế là random anh em ạ. Trong lòng cũng hơi hoang mang sợ cá sấu, cá tra.
Bước vào phòng ấn tượng đầu tiên là phòng ốc bình thường, có 1 bồn tắm, 1 buồng xông hơi và 1 cái giường. Đang nhìn trước ngó sau thì bỗng có tiếng gõ cửa. Mình mở cửa ra thì em đã tới, omg em không xinh rạng ngời mà có nét gì đó dịu dàng với nguyên bộ váy đỏ. Gặp em rồi bao nhiêu lo lắng tan biến đâu hết. Em bảo anh thay đồ rồi vào xông hơi. Xông hơi ra được em tắm sạch sẽ rồi lên giường matxa. Em đấm bóp một hồi rồi tới tiếc mục thư giãn. Trong lúc em bj, hj thì mình tha hồ khám phá :).
Đánh giá em tên My, mã số 21
Face: 7d
V1: tròn trắng ti nhỏ chắc tay 8d
V2: 7d
V3: 7d tròn trịa
V4: còn khít nhiều nước 7d
Thấy em hì hục làm mình thấy thương nên out trong 10ph
Ps: lúc em nó ngồi lên lưng matxa, em mặc sịp mỏng váy ngắn, mông em cạ lên lưng cảm giác kích thích lắm anh em ah, lúc đó mình nằm sấp chứ ko thì chỉ muốn đè em ra chịch.
Tổng thiệt hại 120k+300 tip(cái này tuỳ anh em nhưng tối thiểu là 200k nha). Đánh giá chung đáng đồng tiền bát gạo. Lần đầu viết report có gì sai sót anh em góp ý bỏ qua nha.

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560

avanbiet

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/10/16
Chủ đề
1
4
1
39
0 ₿
Bạn nói chính xác, nhưng mà mình có hỏi thử em thì em nói là nếu đi trọn gói 500k thì em sẽ được 250k(chia đôi với cơ sở). Mấy em có vẻ thích mình đi tic 120k và tip nhiều hơn. Cái này là tuỳ anh em lựa chọn thôi :). Một điều đặc biệt ở Hồng khánh nữa là ở đây kinh doanh luôn khách sạn. Nên nếu anh em thấy em nào ưng ý có thể hẹn ra đánh lẻ ngoài giờ nếu em nó đồng ý nha.

what1987123

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/12/15
Chủ đề
2
97
34
35
0 ₿
Xin info có taqms chúng không. Mơ hồ quá sợ thuốc

avanbiet

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/10/16
Chủ đề
1
4
1
39
0 ₿
Muốn biết đúng sai tự bác tới kiểm chứng, đó chính xác là lời của lễ tân bán vé Hồng Khánh nhé

Xuattinhsom

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/5/16
Chủ đề
2
18
7
36
0 ₿
500k là ở truồng tắm chung. Bài viết chuẩn rồi. Tuy nhiên ở đây tỷ lệ cá sấu hơi nhiều. Mặc dù cũng có một số em ok. Anh em nên khám phá về chia sẻ số tốt cho anh em. Hôm rồi đi số 7 hơi cá sấu.

• Like
Điểm cảm xúc: lão rùa

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
giá 500k là trọn gói, có tắm chung. Tuy nhiên khi tắm xong thì em mặc đồ vào. Lần trước có đi 1 em, em nói lần sau anh đi vip yêu cầu em đi, em sẽ tắm chung với anh,... Vic nghĩ cũng ok đó, vì sup thì em bị chia tiền, còn cái này thì không.

đơikuđơn

Tập Sự
Bé Thích Massage
26/9/16
Chủ đề
0
78
12
27
0 ₿
Cho hỏi anh đi bé đó số mấy v cho e xin số vs server thế nạo ạ e thamk nhìu

apoc2004

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/4/14
Chủ đề
18
196
76
36
0 ₿
Chỗ này cách đây đã lâu mình có đi (chủ íu là check cái vụ tắm chung), kết quả đúng là full 5 xị sẽ có em nude 100% tắm chung nhưng chỉ lúc tắm thôi, ngoài ra csvc dơ, đào bèo, đường xa nên mình cũng ko way lại lần 2.
Thông tin thêm là chỗ này từng bị CA úp 2 lần, ae nhớ cẩn thận

• Like
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81