Matxa Khỏe Duyên Ngọc Q5

Lượt xem: 62,826

tanthanhle

Massage Lão Thành
26/9/15
243
235
49
Ngọc Duyên THĐ giờ có xu hướng chảnh & đòi hỏi
e Linh lúc thời gian đầu mới vô làm, chỉ có 2 chữ tuyệt vời, cả về chuyên môn lẫn cách cư xử. Sau này, tip = 200 có vẻ kg hài lòng và có thái độ
e Tiên mình đã làm rồi, 1 suất rưỡi, tức là 1 suất trước đó, sau này kêu lại, thái độ lạnh lùng, kệnh kiệu nên mình đuổi xuống
các bác có vô Ng Duyên cũng nhớ né e Phụng, e này rất vô cảm với khách
nói chung, văn hóa phục vụ của Ng Duyên giờ khá kém, lâu lâu ghé thì được, đi thường xuyên thì mấy e lờn mặt và bố láo
Có vẻ như là cách massage khỏe có lướt lát và kg HJ của mấy e là hàng hiếm, khó kiếm nên muốn lên giá, chảnh chọe...
khi các cơ sở massage khỏe khác nhận thức được nhu cầu thị trường, thay đổi cải thiện theo chiều hướng " khỏe + lướt + vuốt + kg HJ " thì Ng Duyên sẽ tèo thôi
Ví du dàn NV của Hồng Hà D2 BT mà thay đổi theo hướng đó thì Ng Duyên có cửa nào mà cạnh tranh
Thôi mời các bác qua topic Spa PMH mình sẽ rp một cơ sở mới toanh, đáng tham khảo

Mabu_map

Massage Chuyên Nghiệp
17/8/18
184
87
Ngọc Duyên THĐ giờ có xu hướng chảnh & đòi hỏi
e Linh lúc thời gian đầu mới vô làm, chỉ có 2 chữ tuyệt vời, cả về chuyên môn lẫn cách cư xử. Sau này, tip = 200 có vẻ kg hài lòng và có thái độ
e Tiên mình đã làm rồi, 1 suất rưỡi, tức là 1 suất trước đó, sau này kêu lại, thái độ lạnh lùng, kệnh kiệu nên mình đuổi xuống
các bác có vô Ng Duyên cũng nhớ né e Phụng, e này rất vô cảm với khách
nói chung, văn hóa phục vụ của Ng Duyên giờ khá kém, lâu lâu ghé thì được, đi thường xuyên thì mấy e lờn mặt và bố láo
Có vẻ như là cách massage khỏe có lướt lát và kg HJ của mấy e là hàng hiếm, khó kiếm nên muốn lên giá, chảnh chọe...
khi các cơ sở massage khỏe khác nhận thức được nhu cầu thị trường, thay đổi cải thiện theo chiều hướng " khỏe + lướt + vuốt + kg HJ " thì Ng Duyên sẽ tèo thôi
Ví du dàn NV của Hồng Hà D2 BT mà thay đổi theo hướng đó thì Ng Duyên có cửa nào mà cạnh tranh
Thôi mời các bác qua topic Spa PMH mình sẽ rp một cơ sở mới toanh, đáng tham khảo
Đang hóng

6/8/16
579
259
cái tiệm ko bằng ai mà còn thái độ, phát nản
Bên Ngọc Duyên còn đỡ, bên Duyên Ngọc thì còn kinh hơn, ktv mẹ thiên hạ
Mà 2 tiệm này mấy ông ng Hoa khoái vào lắm nha.
Ah bên THĐ có 1 ông diễn viên hài lùn lùn (ko biết tên), lần nào tui vào cũng gặp ổng.

tanthanhle

Massage Lão Thành
26/9/15
243
235
49
Bên Ngọc Duyên còn đỡ, bên Duyên Ngọc thì còn kinh hơn, ktv mẹ thiên hạ
Mà 2 tiệm này mấy ông ng Hoa khoái vào lắm nha.
Ah bên THĐ có 1 ông diễn viên hài lùn lùn (ko biết tên), lần nào tui vào cũng gặp ổng.
tên đó là Dũng Nhí

• Like
Reactions: Lonelyboy81

tomi2703

Bé Chưa Biết Gì
11/12/19
1
0
28
Mình chưa massage khoẻ lần nào, nhưng dạo này thấy ê ẩm , ko muốn hại sk nên muốn đi msk, mà vào mấy em ms , thằng nhỏ mình nó chào cờ thì có sao ko mấy bác??

tanthanhle

Massage Lão Thành
26/9/15
243
235
49
khuyên mấy bác nên tảy chay Duyên Ngọc, vì mấy e vòi vỉnh & rất chảnh.....

BB Red

Massage Chuyên Nghiệp
22/9/16
200
76
Nay mới ghé gặp bé Nhi, người nhỏ nhắn nhưng căng, mặt xinh. Mát xa khỏe rất tốt và thấm. Tuy nhiên do mình uống nhiều nên ngủ phê. Em tuyệt đối không có lướt, được cái đấm tốt và rất đã. Tip 200k bình thường. Vé 160k, Locker 20 do thái độ tốt. Thiệt hại: 380k cho MS khỏe.

Thanh Hoàng lâm

Massage Chuyên Nghiệp
14/11/19
138
24
30
Nay mới ghé gặp bé Nhi, người nhỏ nhắn nhưng căng, mặt xinh. Mát xa khỏe rất tốt và thấm. Tuy nhiên do mình uống nhiều nên ngủ phê. Em tuyệt đối không có lướt, được cái đấm tốt và rất đã. Tip 200k bình thường. Vé 160k, Locker 20 do thái độ tốt. Thiệt hại: 380k cho MS khỏe.
Sao kg đi mi

tanthanhle

Massage Lão Thành
26/9/15
243
235
49
bé Nhi lúc trước có lướt, sau này tự nhiên kg làm nữa, bạn thử Tâm nhé, 1983

Selane

Massage Kỳ Cựu
27/11/14
409
114
40
Xin info gấp vài em có lướt để mình vào, tranh thủ vợ mình về quê vài hôm, cực kỳ thích massage khỏe mà làm dạng kỹ thuật bấm huyệt vùng kín xong có lướt.
Nếu được ngày nào mình cũng đến tranh thủ vài ngày.
Thank các bác.

Selane

Massage Kỳ Cựu
27/11/14
409
114
40
Ũa mà các bác cho hỏi lướt là gì, không phải lướt là HJ hả, mình tưởng vậy, đọc cmt 1 hồi thì không biết luôn.
Lướt là gì các bác.
Xin info em nào kỹ thuật tốt mà có lướt và HJ luôn nha các bác, Tip không thành vấn đề tại mình thích loại hình này lắm.

Thanh Hoàng lâm

Massage Chuyên Nghiệp
14/11/19
138
24
30
Em Loan..em.nhi. em.linh.
Ũa mà các bác cho hỏi lướt là gì, không phải lướt là HJ hả, mình tưởng vậy, đọc cmt 1 hồi thì không biết luôn.
Lướt là gì các bác.
Xin info em nào kỹ thuật tốt mà có lướt và HJ luôn nha các bác, Tip không thành vấn đề tại mình thích loại hình này lắm.

6/8/16
579
259
Lướt là gì các bác.
Lướt là ms khoẻ, tay các em sẽ "vô tình" đi qua vùng bẹn, bi...làm hứng tình. Hj là cầm nguyên con cu sục
Mấy chô ms khoẻ đa số sẽ ko HJ, chỉ lướt. Ngọc Duyên sure ko có ai HJ nhé

Selane

Massage Kỳ Cựu
27/11/14
409
114
40
Lướt là ms khoẻ, tay các em sẽ "vô tình" đi qua vùng bẹn, bi...làm hứng tình. Hj là cầm nguyên con cu sục
Mấy chô ms khoẻ đa số sẽ ko HJ, chỉ lướt. Ngọc Duyên sure ko có ai HJ nhé
Sao những người mở massage không hiểu tâm lý gì hết, lướt lướt như thì vừa cầm vào thằng nhỏ là phụt ngay đó mà, có gì đâu không HJ luôn, thiệt tình.
Không nghiên cứu tâm lý khách hàng.

6/8/16
579
259
Sao những người mở massage không hiểu tâm lý gì hết, lướt lướt như thì vừa cầm vào thằng nhỏ là phụt ngay đó mà, có gì đâu không HJ luôn, thiệt tình.
Không nghiên cứu tâm lý khách hàng.
Nhân viên tự HJ và chủ cho HJ nó khác nhau, liên quan đến trách nhiệm khi công an ktra nhé. Công an nó hay giả dạng khách, khi nào có chứng cứ là nó hốt.
Còn ms mà tay chân "vô tình" chạm vùng nhạy cảm thì ko ai bắt đc

• Like
Reactions: Selane

Selane

Massage Kỳ Cựu
27/11/14
409
114
40
Nhân viên tự HJ và chủ cho HJ nó khác nhau, liên quan đến trách nhiệm khi công an ktra nhé. Công an nó hay giả dạng khách, khi nào có chứng cứ là nó hốt.
Còn ms mà tay chân "vô tình" chạm vùng nhạy cảm thì ko ai bắt đc
Ok bác hiểu rồi, bác inbox vùng kín cho mình luôn nha, hihi, thank bác.

Mở ảnh nền