Matxa Khỏe Duyên Ngọc Q5

Lượt xem: 83,728

johnnyrico

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/15
Chủ đề
0
44
12
43
0 ₿

Em Linh thì kẹt liên tục, bác có em nào art khá khá tí giới thiệu mình với

BB Red

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
22/9/16
Chủ đề
2
248
83
0 ₿
Bác @tanthanhle cho hỏi em Linh và Tâm hình thức thế nào? Cao to ko? Tuổi teen hay lớn?

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
498
583
53
0 ₿
e Linh massage khỏe và lướt vuốt đều pro, sn 90, cũng có thể gọi là xinh, hơi nhỏ nhắn, 3 vòng tốt
e Tâm sn 87, cá nhân thấy Tâm kg bằng Linh, Tâm dạng minh dây, face khoảng 6đ
theo mình, nếu bác tip e Linh 300k, thì e này làm bác thốn hết cỡ luôn. Mình luôn tip 200k, nhưng Linh đòi thêm, thấy kg đáng nên out e luôn
cách làm của Linh xứng đáng vào những chỗ cao cấp, dĩ nhiên phải sửa đổi lại chút

• Like
Điểm cảm xúc: Cha Nội and johnnyrico

Cha Nội

Tập Sự
Cao Thủ Massage
29/7/18
Chủ đề
0
1,004
350
37
0 ₿

theo ông @tanthanhle này ổn nà.

BB Red

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
22/9/16
Chủ đề
2
248
83
0 ₿
Hôm qua quay lại Ngọc Duyên 88 THĐ Quận 5, lâu lắm mới quay lại nơi này. CSVC vẫn vậy hơi cũ chắc do mình quen đi những chỗ cao hơn. Vé 150k/60 phút. Điểm mình ko thích ở đây là đèn quá sáng, ko relax được, phòng ốc sơ sài, nói chung vé rẻ thì cũng ko mong hơn. Mình đi 2 suất như sau:

1- Mình kêu Linh, Linh kẹt nên kêu Tâm. Em này nhìn cũng tạm, 6-7 điểm, vui vẻ, có sửa mũi, dân Spa nữ trước làm Phan Xích Long. Em này làm MS khỏe bình thường, ko đặc biệt, có lướt đụng chạm nhưng ko đi xa hơn. Em sinh năm 1984, chưa chồng, em có vuốt lướt nhưng ko có vuốt trụ, chưa tinh tế lắm. Tip 200k em bình thường, ko vui ko buồn. Mình sẽ ko quay lại. Trên đường xuống cầu thang nhìn thấy 1 em mặt mũi già hơn, trang điểm ok, thấy có vẻ được nên mình hỏi tên, tên Tiên.

2- Bà chủ kêu làm thêm suất nữa nên mình kêu Tiên vừa gặp ở cầu thang. Em này sinh năm tầm 1980-1982, đã có con 13 tuổi, ly dị chồng. Mặt mũi 5-6 điểm. Em có vẻ hiểu ý nên mát xa mông đùi khá kỹ. Em này lướt nhiều nhưng ko HJ. Nằm sấp em cũng lướt và có vẻ hiểu tâm lí đàn ông cần thư giãn. Quay ngược lại em cũng vuốt, lướt và tránh HJ. Mình hết giờ tip em 200k, mặt lạnh te, chắc muốn hơn???

Tổng thiệt hại: 700k (2 suất là 300. Tip 2 em là 400k).

Có vẻ như Ngọc Duyên khuyến khích lướt để các em có tip cao hơn, nhưng vuốt chưa art và hơi công nghiệp. Có lẽ lâu nữa mình mới quay lại.

huynhdatdat

Tập Sự
Bé Thích Massage
11/12/18
Chủ đề
0
99
29
34
0 ₿
bác đi em my chưa

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
498
583
53
0 ₿
Ngọc Duyên THĐ giờ có xu hướng chảnh & đòi hỏi
e Linh lúc thời gian đầu mới vô làm, chỉ có 2 chữ tuyệt vời, cả về chuyên môn lẫn cách cư xử. Sau này, tip = 200 có vẻ kg hài lòng và có thái độ
e Tiên mình đã làm rồi, 1 suất rưỡi, tức là 1 suất trước đó, sau này kêu lại, thái độ lạnh lùng, kệnh kiệu nên mình đuổi xuống
các bác có vô Ng Duyên cũng nhớ né e Phụng, e này rất vô cảm với khách
nói chung, văn hóa phục vụ của Ng Duyên giờ khá kém, lâu lâu ghé thì được, đi thường xuyên thì mấy e lờn mặt và bố láo
Có vẻ như là cách massage khỏe có lướt lát và kg HJ của mấy e là hàng hiếm, khó kiếm nên muốn lên giá, chảnh chọe...
khi các cơ sở massage khỏe khác nhận thức được nhu cầu thị trường, thay đổi cải thiện theo chiều hướng " khỏe + lướt + vuốt + kg HJ " thì Ng Duyên sẽ tèo thôi
Ví du dàn NV của Hồng Hà D2 BT mà thay đổi theo hướng đó thì Ng Duyên có cửa nào mà cạnh tranh
Thôi mời các bác qua topic Spa PMH mình sẽ rp một cơ sở mới toanh, đáng tham khảo

Mabu_map

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/8/18
Chủ đề
5
188
79
0 ₿
Đang hóng

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Bên Ngọc Duyên còn đỡ, bên Duyên Ngọc thì còn kinh hơn, ktv mẹ thiên hạ
Mà 2 tiệm này mấy ông ng Hoa khoái vào lắm nha.
Ah bên THĐ có 1 ông diễn viên hài lùn lùn (ko biết tên), lần nào tui vào cũng gặp ổng.