Matxa Nhật Nguyệt

Lượt xem: 16,189

Miku Ohashid

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/6/14
Chủ đề
5
10
1
0 ₿
Cho hỏi các bác trên đây đã có bác nào đi qua matxa Nhật Nguyệt trên đường Lãnh Binh Thăng chưa vậy ? Mình cứ chạy qua thấy xe thì quá trời nhưng do gần nhà mình không dám vào làm chuột bạch , ihihihih
Vì vậy hôm nay mình share thông tin địa điểm này để các bác tham khảo và cho mình những y kiến thật là ok nhé.
Cám ơn các bác nhiêu hy vọng có những chia sẽ hữu ích cho anh em

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Lãnh Binh Thăng Q11 hả bác? T cũng từng đi qua đây vì t ở khu Chợ Lớn gần chỗ này, nghe tên cũng quen nhưng chưa đi bao giờ. Bác nào làm trinh sát đi, dạo này mình nghèo nên k đi ăn chơi đc ^^

member

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/11/12
Chủ đề
0
8
0
0 ₿

khu này mình khi xưa đi là ms khỏe, vé khoảng 120k, csvc ổn tuy nhỏ, nv cao ráo ok ! Có cái phòng vách ngăn hơi mỏng thôi !

fucfuc6789

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/1/14
Chủ đề
1
18
5
40
0 ₿
Ở đó chỉ có ms khoẻ như bác kia infor thoi. Trước đi 1 lần. Nv cũg dễ thươg lắm. Ms xog e nó bảo xog rồi a làm mìh chưg hửg. Từ đó ko ghé nữa.

Miku Ohashid

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/6/14
Chủ đề
5
10
1
0 ₿
RE: Matxa BAT DAT QUAN 5

BAC NAO DA DI THAM QUAN CHO NAY THI CHO ANH EM CHUNG TOI 1 CHUT Y KIEN NHA , HAY LAM 1 VIEC TOT DE CA THE GIOI NAY NHO DEN CAI CONG VA CAI LAO CUA BAN NHA , AKHAKHAKHAK
CHUC CAC BAC CUOI TUAN NGON CHUYM NHA

cobaolau

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/11/12
Chủ đề
1
97
8
0 ₿
RE: Matxa BAT DAT QUAN 5

Bác là chủ cơ sở hả?

Miku Ohashid

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/6/14
Chủ đề
5
10
1
0 ₿
Bac nghi sao ma minh la chu co so ha troi , ma co 1 dieu uot chac minh cung uot vay qua , khakhak

Miku Ohashid

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/6/14
Chủ đề
5
10
1
0 ₿
MInh chi la 1 thang thich kham pha nha ngheo thoi , thay bac cu danh gia minh hoai , hiiih du sao thay dang gia cua bac cung vui vui ne , anh em minh lam ban nha , Bac ranh thi di An Thuan Phat quan 8 tim em so 10 di , bac se len tien luon , khong dep duoc cai chiu don dep ve sinh
khakahkhak:D

Aongucnano

Tù Binh
Banned
11/3/16
Chủ đề
1
213
22
36
0 ₿
Có bác nào hay đi massage ở q11 nhật nguyệt chưa.