Thủ Đức Matxa Như Thủy gần cầu vượt Linh Xuân. Không hẹn ngày trở lại

Lượt xem: 5,106

vannam225

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/8/22
Chủ đề
1
1
1
0 ₿
Hôm qua 27/8/2022 có hẹn với mấy người bạn nên tranh thủ ghé vào đây tắm táp trước, sẵn tham khảo dịch vụ ở đây trước khi gặp bạn
Vừa chạy xe vào thì có 1 anh giữ xe mỉm cười niềm nở hướng dẫn nơi để xe, sau đó lên quầy cũng gặp 1 cô tiếp tân niềm nở không kém. Hỏi giá vé thì được biết quán đang khuyến mãi 25%, các giá vé sau km lần lượt là 300k ( M Thái ), 500k ( nude tắm chung ) và 700k cho vé vip. Mình chọn vé 500k và tip 600k ( theo barem của quán )
Phòng ốc rộng rãi, sạch sẽ. Có 1 giường, 1 bồn tắm, 2 phòng xông. Sau khi mình xông hơi xong thì có 1 em vào phục vụ, sau khi hỏi ra thì được biết em tên Trâm, tầm 23T. Em này có khuôn mặt dễ nhìn, thân hình có da có thịt
Đến đoạn tắm chung như các quán khác, em nude 100% và tắm cho mình ( chỉ tắm chung chứ không làm gì khác ). Sau khi tắm xong mình lên giường nằm và em matxa khỏe tầm 10p thì em chuyển sang matxa mệt
Trong suốt quá trình matxa khỏe cho đến matxa mệt mình cảm giác như em làm cho có lệ, không được vui vẻ và tạo không khí dễ chịu cho khách. Màn matxa khỏe qua loa còn matxa mệt cũng qua loa không kém
Bj có lệ, đa phần là Hj, không có bài bản gì cả. Nếu so sánh nơi đây với bên Hương Mê 1 thì thua xa lắm.
Vài dòng cùng anh em, nếu có chi sơ sót xin anh em bỏ qua cho
Tổng thiệt hại : Tic 500k, Tip 600k quá đắt

• Like
Điểm cảm xúc: chienmin