Matxa Phương Đông Trường Chinh Q12

Lượt xem: 8,293

dracula

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/4/15
Chủ đề
4
30
2
0 ₿
Matxa ở SG thì nhiều nhưng đa số tập trung ở các quận trung tâm SG như Q1,3,5,10...chứ mấy cơ sở matxa ở ngoại thành như Q12 thì ít có thông tin nên hơi thiệt thòi cho mấy anh em ở ngoại thành. Sẵn dịp mấy bữa trước đi qua nhà anh trưởng phòng nhậu cả đám cũng đc mời đi ms sau chầu nhậu mình sẽ rp 1 cơ sở ms ở Q12 trên đường Trường Chinh

Massage PHƯƠNG ĐÔNG
Địa chỉ:
82 đường Trường Chinh , Quận 12 . :D

Nên vô tới nơi , thằng phục vụ mời ngồi salon uống trà . Em tiếp tân xinh đẹp đến ngồi sát bên giới thiệu dịch vụ mà áo hở vú , váy ngắn lấp ló mấy cọng lông , làm mấy thằng bạn mê hồn . Theo em tiếp tân giới thiệu thì ở đây có 3 loại vé

Giá cả
- Svip Thái / 2 em phục vụ / 90' / Tic 500k / Tip mỗi em 350k .

- Svip Thái / 1 em phục vụ / 90' / Tic 400k / Tip 400k .

- Vip / 1 em phục vụ / 75' / Tic 250k / Tip 200k .

CSVC:

Thực tế thì ở những chỗ như thế này khó mà yêu cầu được CSVC gọi là đẹp. Nhưng về cơ bản thì mình thấy CSVC ở đây ổn với mức giá này.
Phòng sạch sẽ, không trang trí gì nhiều. Đầy đủ xông hơi và tắm sục. Giường nằm thoải mái. Nếu so sánh thì nó ăn đứt những chỗ cùng tầm nhé. Đặc biệt là về khoản sạch sẽ thì ăn đứt nên các bác yên tâm :D
Xét về tổng thể thì mình đánh giá nó tương đương với nơi khác về phòng massage

Nhân viên

Về mặt bằng chung thì các em ở đây thường không quá trẻ, hầu hết là 9x . :D
Nhưng về độ nhiệt tình thì mình đánh giá không thua kém, độ chuẩn mực thì hơn hẳn.

À, còn bộ đồng phục ở đây khá đặc biệt, váy ngắn và áo dây , nhìn khá trẻ trung và lạ mắt. Cái áo cái váy , lấp lấp ló ló , nhìn thấy ló ló ra thì hơi bị hay đó nha :D

Mình đi vé Svip Thái 2 em phục vụ nhé .

Em massage cho mình cao khoảng 1m6, dáng người có da có thịt, ôm chắc tay rất thích :D. V1 khá đẹp, V3 cũng đẹp, cho cảm giác khá cá tính. Mặt mũi thì bình thường, không quá ấn tượng.

Em kia làm cho mình khá bất ngờ vì độ thoải mái của em nó :D. Lúc mới vào phòng thì em đã rất nhiệt tình ôm ấp các kiểu, cởi đồ hộ, khá vui vẻ và chu đáo. Sờ soạng trêu đùa thoải mái

Nói chuyện vui vẻ, thậm chí nhiều lúc hơi …thô và hơi bỗ bã quá nhưng dẫu sao em vẫn để lại cho mình ấn tượng khá tốt về sự nhiệt tình và thoải mái

Sau màn trườn bò 2 cặp vú lê khắp thân mình . Masasge xong thì em nó chủ động BJ CIA luôn, chẳng hỏi han gì cả. Còn chủ động kéo tay mình vào nghịch ngợm nữa chứ :D. Kỹ thuật thì mình thấy ổn . Và quan trọng là nhiệt tình thoải mái, rất vui vẻ :D
Gặp 2 em và ra về khá hài lòng :)

Kết:
Tổng kết lại là mình thấy hài lòng. Mình đánh giá chỗ này trong tầm giá , nhân viên lịch sự , các em nhiệt tình.