matxa Việt Hồng, không bao giờ trở lại

Lượt xem: 4,525

Denhatanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/17
Chủ đề
1
60
55
54
0 ₿
Viet Hong còn có tên khác là Godfather. Có lẻ là chổ matxa tởm nhất mình từng đi. Lâu lắm gặp ông bạn củ, ổng rủ đi matxa Thai. Ổng rủ đến Việt Hồng. Mình chưa từng nghe chổ này. Thôi lâu ngày mới gặp anh em rủ đâu mình đi đó cho vui. Vừa vào nhìn CSVC thấy chán. Quản lí cầm cái iPad ra show ảnh mấy em. Nhìn bình thường. Mình tính bỏ đi. Nhưng thấy quản lí và phục vụ ở đây khá giang hồ, vả lại lở uống trai nước suối nên ko muốn phiền phức, mình và ông bạn miễn cưởng ở lại. Giá VIP thai là 600, 2 em phục vụ. Phòng VIP nhỏ và dơ. Vào phòng là thấy hôi nước đái. Khăn trải giường matxa thấy dơ dơ. mất hứng. Nằm cố cho hết 2 tiếng. 2 bé matxa, 1 em nhìn xinh còn em kia nói quá nhiều nghe nhức đầu. Ở đây 2 em nude hoàn toàn, bôi dầu lên mình rồi trược lên xuống. 2 em tính BJ nhưng mình ko dám cho. Mình nói ra sớm nhưng em năn nỉ ở cho hết giờ. Thấy tội nghiệp. Tip mổi em 500. Lần đầu như lần cuối. Không quay lại vì CSVC dơ bẩn, quản lí phục vụ có vẻ giang hồ. Điểm cộng duy nhất là 2 bé hết mình chịu khó, nhưng nhan sắc bình thường.

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560

hunter_man

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/14
Chủ đề
6
164
24
35
0 ₿
phòng ở đây từ đó đến giờ vẫn cảm thấy ko cải thiện nhỉ ..có đợt em đki VIP (lúc ý chưa có Thái) mà cái phòng nó hôi mùi amoniac lắm ;( :( ...giờ đi ngang qua nhìn n goài vẫn chịu ko nổi......nhìn có vẻ cũ và xuống cấp trầm trọng