Q.1 Máu dồn đến não thì gặp 86 nào.

Lượt xem: 689

viet hoang da

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
15
53
41
0 ₿
Nguyên tuần xui rủi đủ thứ từ bị bùm đơn đến vừa ghé lai rai 1-2 chai ra bị mấy anh hót phát năng nỉ cũng kg được tốn 4 củ về ăn thêm món canh la e é suốt ngày quyết định kiếm em nào xã xui lên mấy trang kiếm cũng không ổn lắm đang xì chét mà vào gặp em 15ph chắc tiêu. Quay đầu chọn massage cho lành. Lần này tui muốn đổi tý hương đồng gió nội qua thành phố tý nên phi qua dubai kiếm cảm giác chanh xã.
Massage dubai q1 chắc không ai xa lạ gì chỉ cần gọi trước đặt phòng và số thì sẽ qua được cửa mang tên chờ. Nay tui chỉ muốn gắm mấy em nhiều tý nên đặt phòng xong vào ngồi cầm ipad lựa nhìn đã sướng sướng, sau hồi chọn 86 thấy có cái nét tươi mới chốt bé đào 86 ngay. Lên phòng thư giản với cái phòng xông hơi bao nhiêu khó chịu bực bội cũng từ từ nhẹ bớt, sự thoải mái riêng tư trong phòng cứ làm tui cũng kết .
Sự xuất hiện 86 ui sao đúng ý ta, mặt mũi body ui nó nhìn cân đối và bé có thẩm mỹ tý nhưng làm tui thấy đáng yêu hơn. Bé chào hỏi quan tâm ngay từ đầu bao cái cằn nhằn mà phải chịu đựng giờ mà gặp bé thì bỏ qua hết , nhìn bé máu râm tui trỗi dậy lại ôm lấy bé rồi ngồi xuống ghế, bé ngồi vừa cạ cạ tui tay ôm tay bóp nó đã làm sao, thêm bé đút bưởi cho ăn nữa sướng không phải nói.
Màn tắm ngon lành nha. Ở nhà tắm rồi mà vào bé tắm bằng lưỡi với bướm cạ cạ thì chỉ biết phê đến nóc, đang nằm để bé bj thì tay tui sờ sờ lòn vào khe suối bé nó kích thích dữ thần, bé mút mà kéo tui tăng hưng phấn lên bắn phát xã bao tích tụ muốn đến trần nhà hihihi. bé bảo anh mạnh dũ, nghe mà sướng .
Lên giường bé hạ nhiệt bằng bài đấm bóp, đá nóng các kiểu. Cách bé làm rất là có tâm, chăm chăm và kỹ, tui lần nào đi dubai cũng kết mấy bé phần khỏe giữa hiệp này. Vừa massage vừa tán dóc với bé cứ làm tâm trạng tui thoải mái hết biết. Sau hồi bé hỏi anh còn nhức đâu nữa không, báo hiệu chuyển bài rồi thế là màn massage tổng hợp thái nuru cạ bướm mút kem bắt đầu.Cặp ngực bé mà cạ thì phê hết biết cứ mêm mềm êm êm rồi bé trườn từng lúc tui còn phải thở dốc, vừa khen tui mạnh mẽ mà giờ tui như cọng bún người mềm nhũn vì cảm giác khoải cảm bé làm. Nằm ngữa thêm phần cạ cạ thằng nhóc tui, lúc này nha tui như tỉnh giấc sung lên và quần lại bé, kéo lại hun mút sờ bướm ui nó nước đã đã, bé để tui hun một hồi mới tiếp tục cạ nuru và qua màn 69 tuyệt zời. Lần này thì tui xã hết 100% công lực 2 chân như bị chuột rút luôn .
Màn cuối được bé chăm sóc xoa bóp rồi tắm lại như mọi khi. Mà thêm cái là bé biết mất sức nên còn gọi thêm tô bò kho cho tui ăn lấy sức chứ. Quá tuyệt với sự quan tâm của bé. Cuối tuần được 86 đưa tinh thần lên quá đã.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng bác trải nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng ạ.. chúc bác ngày mới vui vẻ:cuteonion41: