Mấy bác thích đi massage hay check hàng ?

Lượt xem: 37,047

A 3 Khía

Thiếu Uý
Đía Chuyện Massage
6/9/17
Chủ đề
24
27
35
0 ₿
Chuyên mục đía hôm nay lượm lặt được cái này chia sẽ cùng mấy bác.

Lựa chọn giữa massage và check hàng.

1. GIÁ CẢ
Mình xin đề cập mức tối thiểu, trung bình vì tối đa thì rất vô cùng.
MASSAGE :
Giá tối thiểu, khi Massage : 200K + 200K (tiền bo) > Kiếm được một chỗ Massa tạm ổn
Giá trung bình, khi Massage : 400K + 400K (tiền bo) > Kiếm được một chỗ Massa khá ưng
CHECK Hàng :
Giá tối thiểu, khi Check hàng : 250K + 100K (tiền phòng) > Check được một em hàng tạm ổn
Giá trung bình, khi Check hàng : 500k + 150k (tiền phòng) > Check được em hàng khá ưng
Đánh giá :
Thực tế có nhiều AE lăn tăn, đắn đo, có nhiều AE nói Massage tốn kém hơn check hàng, vậy điều gì làm nên sự khác biệt lăn tăn của các AE, mình nghĩ đó là vì “tiền tip/bo” cho các KTV massage.
Đi check hàng thì giá cả thường rất rõ ràng (ví dụ như ở Checkerviet gần như mình không thấy có trường hợp nào các AE kêu ca là hàng đòi thêm tiền ngoài giá NCC đã đưa, nếu có chi ngoài đấy là do các AE yêu quí các em hàng thì bo thêm cái này thì k tính :D). Đối với Massage thì tiền Tip/Bo chi phí ngoài giá nhiều khi không được công bố rõ ràng khiến nhiều anh em rất lăn tăn vì các khoản ngoài giá này.

2. CƠ SỞ VẬT CHẤT (CSVC)
MASSAGE : anh em có quyền chọn Cơ sở Massage nào có CSVC tốt, sạch sẽ, đẹp đẽ, nội thất phong cách theo mong muốn của các anh em, chưa kể các Cơ sở đều có các loại phòng, hạng phòng khác nhau (Super VIP, VIP, thường, tập thể ...) để AE tùy ý lựa chọn, thường thì các AE chọn phòng nào thì gọi KTV theo số của các AE đã đưa ra thì Quản lý (lễ tân, locker) họ đều điều em ấy cho các AE tận hưởng (Mình không tính một số trường hợp cá biệt có một số em chỉ phục vụ ở phòng VIP)
CHECK Hàng : đa phần các em hàng đều đi các chỗ quen, nhiều em hàng giá cao nhưng chỉ hoạt động ở các NN mà theo mình là không phù hợp với giá trị của các em ấy, rất khó để các AE có thể gọi các hàng đến KS/NN mà các AE yêu cầu kể cả nó có đẹp gấp vạn lần chỗ mà các em hàng đang hoạt động.
Đánh giá :
Với những AE nào check hàng mà KS/NN các em ưng ý thì vẫn lựa chọn check hàng, các AE ưa sạch sẽ, thích sang trọng, cầu kỳ nhiều lần check hàng mà k chịu được cái KS/NN mà em nó "đóng quân" thì nên tham khảo Massage

3. THỜI GIAN
MASSAGE : trung bình là 60 phút - 90 phút / một buổi massa thông thường. Thời gian đa phần bảo đảm, (nếu anh em nào mà muốn về sớm thì đấy là tùy anh em thôi, còn các em nó hầu như ít khi giục anh em khoản này) nhiều cơ sở massage nếu thấy các bác về sớm quá còn ý kiến với các em KTV, hỏi xem làm sao để khách về sớm vậy.
CHECK Hàng : trung bình 30 phút/ slot, đa phần quá thời gian trên là nhiều em cũng có quyền ý kiến với các bác khách, nói chung rất hiếm có NCC/ e hàng nào khuyến khích các bác chơi lâu
Đánh giá :
Ở đây mình xin phép không đề cập đến một số trường hợp ngoài lề (như các bác là khách quen, em hàng tự do vắng khách thì các bác có thời gian ôm ấp trò chuyện tâm sự các kiểu /hay trường hợp hàng lười láo công nghiệp, giục giã, thái độ khó chịu các kiểu /hay gặp phải các cơ sở massage lởm khởm) em chỉ đề cấp đến thời gian trung bình, dịch vụ đúng cam kết
Với những AE theo quan điểm thích đánh nhanh, tiêu diệt gọn, thích cảm giác xuất tận lực vào âm đạo (ra bao thôi nhé :D) thì sẽ theo trường phái check hàng ...
Với những AE theo quan điểm bỏ tiền ra mua thời gian của các em hàng ở bên cạnh mình, thích tận hưởng cái cảm giác massage, thích chém gió dông dài, thích trút bầu tâm sự, thích cà kê chuyện trò thì massage là sự lựa chọn phù hợp

4. DICH VỤ
MASSAGE :Tắm sục, Massage, liếm láp, kẹp đùi, sờ bím, hôn môi, vét, Hj, Bj, BJ CIA
thường chỉ có từ A đến Y (BJ,HJ để xuất), một số cơ sở chỉ đến X (chỉ massage lành mạnh thôi nhé như Hương Sen chẳng hạn :D) hiếm có cơ sở nào cho anh em đến Z tại cơ sở Massage, các chủ Massage họ cũng k muốn thế, vì các bác thích thì hẹn KTV ra NN khác mà chiến đến Z (có khi là NN mà Chủ CS Massage ấy quen biết), chiến nhau ở đây có sao tự nhiên đi giải quyết với phường xã mệt người
CHECK hàng : Liếm láp, kẹp đùi, sờ bím, hôm môi, vét, Hj, Bj, Bj CIA, Chịch tận lực xuất vào âm đạo (ra BCS thôi nhé :D)
từ A đến Z, tất nhiên rồi, k ra thì có thể không trả tiền :D, nếu bác nào lâu không ra thì thôi cố gắng về quay tay vậy, chứ đã hẹn em nó đến rồi thì nên trả tiền đúng giá niêm yết.
Đánh giá :
Với những AE theo quan điểm quan hệ là phải quan hệ mọi tư thế, phải cảm nhận được cái lỗ lz, phải đến bến cuối, đến Z, thì lựa chọn Check hàng, còn với những AE theo quan điểm muốn nhẹ nhàng tình cảm thư giãn toàn thân rồi xuất ra cho nhẹ nhàng thì nên chọn massage

5. VẤN ĐỀ KHÁC
- Rủi ro với AE về thái độ của KTV/ em hàng khiến AE dễ mất thêm xiền hoặc thấy bị mất xiền không xứng đáng
MASSAGE : KTV vòi bo, mặc cả với khách trước khi phục vụ khách
CHECK hàng : công nghiệp, triêu trò, thái độ chưa xuất cũng vẫn bắt trả xiền
- Cảm giác thăng hoa mà một số anh em may mắn được hưởng ( mình dùng từ may mắn vì đa phần là được nhưng về cơ bản là tùy chỗ, tùy hàng và các AE chủ động đòi hỏi thì mới có, Hàng/KTV không cam kết với AE ), là sự khác biệt mà dịch vụ massage có mà check hàng thì hiếm & ngược lại là check hàng thì có mà massage thì hiếm
MASSAGE : có được cảm giác thư giãn, khoan khoái của các biện pháp vật lý trị liệu mà massage mang lại, được các em tắm táp kỳ cọ (nhiều em còn vào bồn tắm chung với khách), thời gian dông dài tâm sự trên trời dưới biển, thời sự việt nam, chiến tranh trung đông các kiểu :D
CHECK hàng : anh em được tận hưởng một cảm giác tình dục đầy đủ nếu gặp một em hàng yêu nghề, làm tình các kiểu con đà điểu, âm thanh gào thét sống động, các tư thế anh em có thể tha hồ thi triển (các kiểu truyền thống, doggy, 69, hiếp dâm ..., các tư thế đứng, ngồi, nằm ...chịk, chịk chịk :D)
Với những AE thích chủ động, tình dục mọi tư thế thì sẽ chọn Check hàng, còn với những AE thích tận hưởng cảm giác thư giãn, các em nó chủ động phục vụ, còn AE thì chỉ thư giãn cảm nhận thì nên chọn massage

Trên đây là những so sánh ngắn gọn, và cá nhân của mình, để AE tham khảo lựa chọn (em thì chọn cả 2 hình thức này, hôm massage, hôm check hàng, hoặc massage xong thì gọi hàng check luôn :D) mong các AE góp ý, đóng góp, đưa ra quan điểm cá nhân của các AE, và rất mong các AE ngày càng có nhiều niềm đam mê với các hình thức "giải trí lành mạnh", có lựa chọn phù hợp, ưng chim các AE, và luôn ủng hộ cho diễn đàn checkerviet ngày càng phát triển, đáp ứng đầy đủ được các nhu cầu, văn hóa ăn chơi của các AE, là địa chỉ tin cậy để các AE ghé qua.

Cảm ơn các AE đã đọc!

S.T

Anh Dài 5cm

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/10/17
Chủ đề
6
134
24
29
0 ₿
nhấp 10 cái đã phọt nên đi ms cho sướng :v ! Check hàng mà gặp công nghiệp nữa là thua kaka! Cảm ơn bác đã chỉ dẫn cho ae newbie!

• Like
Điểm cảm xúc: CAT&DOG and ví rổng

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Cám ơn bác đã chia sẻ :D

nbie102

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
3/1/16
Chủ đề
14
72
45
0 ₿
Mỗi cái có cái thú của nó bác ơi. Như mình bây giờ đỡ đỡ kinh tế chút khi đi MS chỉ đi Sup Vip, còn check thì chỉ tour hoặc over. Có điều khi MS có gì ko vừa ý bác còn chỗ để xả trực tiếp như quản lý, còn bên kia thì hơi phiêu

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Massage tốn kém xíu nhưng nó an toàn hơn

langtu123

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
15/8/16
Chủ đề
7
99
37
28
0 ₿
Mình nghĩ cái nào cũng có cái dc và mất
Massage ko sướng bằng check nhưng bù lại dc xông hơi tắm đấm bóp trò chuyện vs ktv
Check thì ngc lại dc ịch sướng trym hơn nhưng xong việc thì tiền trao cháo múc đường ai nấy đi
Mình thì thích xoay tua đổi gió

• Like
Điểm cảm xúc: Vnanchoi

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,759
1,543
Xì Gòn
25 ₿
lox thích maxa, gặp nhiều bé bj tốt thì cảm giác còn sướng hớn *** nữa, mà thời gian dài thành ra hồi phục được.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Chưa từng nghĩ đến việc đi check hàng, cũng sợ mấy bệnh lây nhiễm, Ai bít lúc đó sỉn hứng lên mà ko dùng 3 con sói, mà ẻm lại cho đi trần, kết quả 3 tháng sau... thì toi đời,. Nên suy cho cùng đi massage vẫn an toàn hơn xác suất bị bệnh đo đó cũng ít hơn. Về nhà với gấu, dùng hàng nhà cho lành. Hihi...

Vnanchoi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
31/1/18
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
:D K đòi hôn môi bj qua bao thì ngại gì vết bẩn :D

Vnanchoi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
31/1/18
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
Tìm trang uy tín mà đi. Ai biểu sướng con cu mù con mắt :D vã lên dí bừa :D

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
H hàng nó còn kĩ hơn khách, bộ tưởng đi nhân trần vs hàng là đc à bác, thậm chí có 1 số e hàng muốn book e nó thì e nó phải xem mặt các kiểu có sạch sẽ ko mới đc book đấy

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Check hàng chỉ sợ dính hàng, massage mà mình đã bị dính 1 lần, báo hại lần đó uống kháng sinh cả tuần.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Vậy
Nghỉ đi cả 2 đi bác, khỏi sợ lo gì kaka...

chautinhtri

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/7/16
Chủ đề
6
90
48
43
0 ₿
Chịch bồ, vợ... trên 15p hãy nghĩ đến check hàng. Còn hàng cũng có nhiều loại:
- Loại hàng chợ, lên mạng tìm là có, vài xị đến dưới 2 củ.. thì nó mông lung như trò đùa. Hên xui.
- Loại set kèo trong karaoke, bar, nhà hàng.. giá tầm 2-3 củ trở lên, gặp, ưng mắt, đi. Loại này đi cũng đc. Nhưng nếu gặp dân bay, lắc... thì ko ngon lắm. Tã hết rồi.
- Loại đi kín, pga, thông qua 1 má mì, sup... giá 3 củ đổ lên đến vô chừng, chọn qua hình, ưng thì gặp. (Loại này thường là ngon, nếu ko ngon thì do gặp má mì dỏm). Vài em trong số này có yêu cầu cao về khách, đòi hỏi trên 30t mới chịu tiếp. Khi gặp ko giới hạn thời gian, gặp cafe nói chuyện ổn, làm tình như người yêu..

Theo ngu ý thì tuỳ nhu cầu như bác chủ thớt đã pót, ae chọn đi giữa ms và check hàng. Tuy nhiên ae nào ysl làm dưới 15p thì chỉ nên ms thôi. Đi check hàng nó phí $. Dù gì thì cũng là mồ hôi nước mắt.
P/s: nghe đồn rocket1h có thể cải thiện thời gian cho ae, mình chưa thử qua. Ae nào thử rồi cho ý kiến xem có hiệu quả ko.

fairy

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/9/17
Chủ đề
2
41
3
Q8
0 ₿
hay . tks bác mà e thì thiên về massage hơn. còn check hàng bị dính công nghiệp phát rồi ( chắc tại e xui) nên thôi massage cho lành :D.