Mấy bác thích đi massage hay check hàng ?

Lượt xem: 37,045

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Tôi thì tùy cảm xúc, có lúc đi matxa như cơm bữa vì gặp được 1 em cực kỳ xinh đẹp và tình cảm, BJ thì trên cả tuyệt vời như là vợ làm cho chồng đến mức trong vòng 3 tháng t đi em này 27 lần, đáng tiếc em này chỉ làm đúng 3 tháng và giải nghệ....lấy chồng lun, t xác nhận vì t đã xem album và clip đám cưới trên FB của em đó và tất nhiên lần cuối chat trên FB em cũng nói với t là mún làm lại cuộc đời mới nên cắt đứt mọi liên lạc, t cũng hiểu chuyện vì em mới 19t tương lai còn dài. Sau em này thì gần như t ko còn cảm xúc với matxa mặc dù cũng đi matxa mấy em ktv quen lâu năm nhưng cũng ko còn cảm xúc dạt dào như trước
Sau này t chuyển wa check hàng trong 2 năm nay (1 tháng check 1-2 lần), gặp hàng ngon, hàng công nghiệp, hàng đểu, hàng mất dạy, tráo hàng, hàng nào cũng từng gặp wa và t đúc kết ra 1 phương châm check hàng của t: chỉ check gái miền Nam, miền Trung Nam Bộ trở vào. Tuyệt đối né gái Bắc (đặc biệt Hải Phòng, Thanh Hóa là tuyệt đối ko check cho dù coi hình chụp đẹp cỡ nào), hàng miền Bắc t cũng từng gặp đc hàng ngon nhưng cực kỳ hiếm và cũng chỉ được 1-2 lần biểu hiện tốt còn sau lần 3 là thành công nghiệp. T tiếc nhất là từng check đc 1 em PG nghiệp dư (700k) rất đẹp và phục vụ rất ngoan nhưng chỉ được 1 lần, lần thứ 2 thì thuê bao ngoài vùng, mất liên lạc luôn

• Like
Điểm cảm xúc: ekdest809 and anhhai111991

cutrone

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/8/17
Chủ đề
1
69
9
0 ₿
Hido giờ chuyển qua check hàng lun rùi ah =))

anhhai111991

Trung Uý
Sư Huynh Massage
15/7/14
Chủ đề
27
589
101
33
TPHCM
0 ₿
Mình đi check hàng hay bị CN, hình photoshop quá đà, đi 10 em may ra dc 1 em ngoan. riếc rùi ngán luôn.
Lâu lâu vẫn đi check nhưng 2-3 tháng 1 lần

• Like
Điểm cảm xúc: ekdest809

chautinhtri

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/7/16
Chủ đề
6
90
48
43
0 ₿
Đó, vậy mới nói phải là má mì uy tín. Chứ mấy sup tào lao toàn nâng cấp mấy em hàng vài xị lên pg.
Quá chính xác về mấy em miền Bắc luôn. Không phải phân biệt vùng miền mà là do gặp đa số. Hàng ngon miền Bắc ít khi dạt vào Nam làm ăn lắm. Đặc biệt là khoản láo, chửi thề thì thôi rồi. Nếu gặp đc hàng ngon thì lại rất ok khoản kèn sáo.
Mấy em pg nghiệp dư thường là pg tiệc ko đi khách nên ko biết ra giá, ko đầu quân cho má mì nào. Thỉnh thoảng mới đi. Gặp đc mấy em này ko khác gì trúng số vì khá thật thà, hiền.

• Like
Điểm cảm xúc: ekdest809 and yoyo86.

hòn bi baby

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
24/6/17
Chủ đề
4
290
46
0 ₿
bi thấy maxa ổn nhất, vừa vui vẻ, vừa thoải mái , nhất là vụ maxa thái thì phê

Lão già

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/2/18
Chủ đề
0
4
0
33
0 ₿
Bác nói chuẩn quá!!

anhhai111991

Trung Uý
Sư Huynh Massage
15/7/14
Chủ đề
27
589
101
33
TPHCM
0 ₿
Tui thì lâu lâu cũng check hàng nhưng toàn thất vọng. thấy trên diễn đàn quá trời bố mì mà ko biết thật giả ra sao.
Hàng thì đều do bố mì PR nên nhình hình lung linh, gặp ngoài chỉ mong khoảng 80% là ổn nhưng ... nhiều khi có 40-60% thui.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Sau vài năm lăn lộn giang hồ check hàng thì t tổng hợp như sau:
1. Gái miền Bắc: 50% công nghiệp nặng + mất dạy thậm chí khủng bố khách, 30% công nghiệp nhẹ + trả bài cho có, 10% hàng khá chất lượng nhưng loại này chỉ 2-3 lần là sẽ chuyển thành *** 3 trả bài và sau lần 4 là công nghiệp nhẹ. 10% còn lại hàng đẹp tốt nhưng loại này khá hiếm và phải có người giới thiệu vì loại này ít public
2. Gái miền Trung t ít gặp nhưng cũng gặp được 4 em và có 2 em tương đối ổn về dịch vụ, 1 em khá chất lượng, 1 em trả bài
3. Gái miền Nam sau này t chủ yếu check hàng miền Nam và nhận xét 40% là ok về dịch vụ, 40% ổn về nhan sắc nhưng trả bài tạm chấp nhận được, 20% công nghiệp nhẹ

• Like
Điểm cảm xúc: Leo da Vinci and ekdest809

nbie102

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
3/1/16
Chủ đề
14
72
45
0 ₿

Bác Hido nghe nói thảm quá, có gì bác pm mình nhé :D

pqa87

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/3/18
Chủ đề
0
13
5
0 ₿
Trước thích check hơn, đúng nghĩa là qhtd...nhưng riết rồi hẹn mấy em tới, quay đi quẩn lại cũng 1 quy trình: Mình tới trước, đi tắm, mấy em tới, lột đồ, bay lên giường....mút liếm hôn.....tháo bao đeo vào.....bạch bạch bạch....xong! Chẳng có cái gì gọi là cảm xúc cảm giác lâng lâng phê phê cả

Giờ chuyển qua mát xa vui hơn, thời gian dài cứ thư thả, xông hơi cho khoẻ, ra tắm cho sạch, nằm nói chuyện cho vui, có sự giao lưu qua lại tự nhiên sẽ có cảm giác lâng lâng....thế thôi

Ý em là thế đấy ạ :d

Leo da Vinci

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/16
Chủ đề
51
556
123
1 ₿
Đồng ý với bác @Hido86, mình cũng check 2 lần gái bắc, công nghiệp nhẹ + mất dạy, sợ tới giờ, nên cũng không bao giờ đi check hàng nữa. Đi massage vừa khỏe vừa xả stress nếu may mắn gặp được mấy e dễ thương.

• Like
Điểm cảm xúc: levan99 and yoyo86.

Long đệ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/12/16
Chủ đề
3
26
4
33
0 ₿
hàng bây giờ loạn cả lên đa số toàn công nghiệp nên đi mát xa ngay tại cơ sở có gì còn ý kiến phản hồi được chứ chả tin thằng bánh nào trên mạng

• Like
Điểm cảm xúc: levan99

Masage A đếnZ

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/5/18
Chủ đề
0
1
0
37
0 ₿
Em củng muốm đi massa mà khổ nổi đi massa mà ko làm từ a đen x thì em ko ra đc em phải làm từ a đen z em moi ra đc bác nào biết chỉ em với chứ cái đà này em ko co duyên vơi massa quá :(((