May mắn gặp em 8 huyền thoại

Lượt xem: 3,736

Tâm Goldream

Bé Thích Massage
17/3/19
74
155
Rãnh rỗi sinh nông nổi chẳng biết làm gì thôi thì nhờ Lục huynh chiếu cố mình cái điệp vụ.
Sau khi có giấy thông hành, tui lên đường thực thi nhiệm vụ.
Đã nghe đồn thổi từ các vị huynh đài gần xa về em đang hot sùng sụt nên sau khi trình đầy đù thủ tục, tui mạo muội yêu cầu được gặp 08, được 1 tiểu đệ đưa lên phòng lầu 4 đuối cặp giò.

Vào xông hơi 1 chút thì có tiếng gõ cửa, em bước vào chào anh, mình đi ra để chiêm ngưỡng em 8 huyền thoại, em lấy khăn lau mồ hôi cho mình và ngồi tâm sự làm quen trong lúc chờ mở nước trong bồn. Hai đứa cũng tranh thủ abc với nhau tý cho thêm tình cảm xong em tắm cho mình rất kỹ rồi em lấy khăn cho mình từ trên xuống dưới. Em quỳ gối lau ngã ba sung sướng rồi đột nhiên em nút thằng em chùn chụt, mình dùng đôi tay xoa nhẹ 2 má và tai em đồng thời mình nắc liên tục sướng quá xém gục nên mình dừng lại lên giường kêu em làm Thái luôn bỏ qua phần mat khoẻ. Em đổ sữa để chuẩn bị làm mệt, lúc này em kéo áo ra thì cặp cam sành ấy làm mình mê mẩn, em đi thái mà thằng nhỏ cứ dựng lên làm nằm ko yên, em cười rồi lật mình lại , lúc này nhìn thẳng vào cặp cam ấy mà tim đập liên hồi, ngon quá ko chịu nổi mình kéo em vào mà bú bình , em luồn tay xuống dưới nhẹ nhàng vuốt ve thằng em , rồi lướt dần đường lưỡi xuống, hôn nhẹ rồi làm lút cán say sưa, lém bẹn, nút trứng cút......cuối cùng thì mình cia. Lần đầu tiên trong đời matxa mới được em cia như vậy sướng hơn xxx.

Xong rồi em đi vệ sinh còn mình tắm táp cho sạch thay đồ tip cho em theo độ sung sướng, hun em mấy cái rồi chia tay, em ôm mình thật chặt với ánh mắt đầy lưu luyến. Anh cám ơn em và sẽ hẹn gặp lại.

Mình xin chân thành và biết ơn Lục huynh cho mình cơ hội được gặp em 8 huyền thoại, cám ơn cả nhà đã đọc rp này nha

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • T takasu:
    Thien3000 nói:
    @takasu, bua anh noi e. Em đi thu bua free onsen. Em đặt trước luôn ban đầu nói kẹt lúc sau qua bên đó nói có. Dẫn lên phòng bước vào mất hứng quá anh. Em up len onsen 2 luon. Lỡ rồi nên chịu luôn ko đi nữa
    chắc bác hơi khó tính. chứ em nay tui gặp hok tệ đến mức mất hứng như bác nói. Với cả so với hình thì em nó giống đến hơn 80% rồi
  • Ekko09 Ekko09:
    Gato các bác SG ghê, Hà Nội vẫn im re hết. Chỉ có đi check hàng mà xong vẫn vẫn thấy massage vẫn là đỉnh nhất yociexp100
  • robotbua robotbua:
    Thien3000 nói:
    @takasu, bua anh noi e. Em đi thu bua free onsen. Em đặt trước luôn ban đầu nói kẹt lúc sau qua bên đó nói có. Dẫn lên phòng bước vào mất hứng quá anh. Em up len onsen 2 luon. Lỡ rồi nên chịu luôn ko đi nữa
    mất hứng mà up lên onsen 2 luôn, đúng là dân chơi có khác B11thua keo này ta bày keo khác
  • robotbua robotbua:
    Có huynh đài nào đang ở windy k ? Lên tiếng nhận bà con cái
  • Bác thợ săn Bác thợ săn:
    @robotbua, hôm qua vừa từ windy về đây bác
  • hitaro hitaro:
    robotbua nói:
    mất hứng mà up lên onsen 2 luôn, đúng là dân chơi có khác B11thua keo này ta bày keo khác
    kinh nghiệm là đi onsen trước, gặp bé đúng gu úp lên sau kkkk
  • robotbua robotbua:
    Chán vkl :))))
  • hitaro hitaro:
    robotbua nói:
    sao thế bác, sụp hầm nào rồi ah kkk
  • robotbua robotbua:
    hitaro nói:
    sao thế bác, sụp hầm nào rồi ah kkk
    thấy sụp mà cười, ác lắm B04
  • Trùm Massage Trùm Massage:
    @robotbua, nói rồi ko tinnnnn
  • T Thien3000:
    @robotbua, bửa em up len onsen 2 trước khi lên phòng. Huhu
    Tokyo Q10 Free vé ae ơiiiii
  • hitaro hitaro:
    robotbua nói:
    chia bùn đó bác kkk, bữa nào đi chung hú nhau nào
  • hitaro hitaro:
    robotbua nói:
    mà bác sụp ở đâu cho anh em bít còn né với hahahahâ
  • robotbua robotbua:
    Thôi mọi ng đừng xát muối nữa mn :(
  • C CheckerNew:
    muốn trải nghiệm mấy e 2k thì nên đi bên nào các bác nhỉ ?
  • Garryyau Garryyau:
    Nhìu chỗ có em 2k mà bác. Bác ở kv nào
    CheckerNew nói:
    muốn trải nghiệm mấy e 2k thì nên đi bên nào các bác nhỉ ?
    @robotbua, review cho ae biết bác ơiiij :))))) kkkk
  • C CheckerNew:
    @Garryyau SG bác ơi, recommend em cơ sở với
  • G Goku:
    bác nào review hoa kiều q11 với
  • sima.dta1610 sima.dta1610:
    @Thien3000 bác nói chính xác lun... Chỉ có bác phải có kinh nghiệm dòm hình, hình đó bác thấy mặt thôi, mặt giống 80%... nhưng mà vòng 2-3 thì không giống là đúng... chiều cao cũng vậy... Về khoảng số thì tui xác nhận vs bác bên Dubai không có vấn đề về nhận diện số, ktv cũng xác nhận vs tui là không có chuyện giả số... Chỉ là bác phải có kinh nghiệm dòm hình... Kinh nghiệm này tui nhận ra được gần đây... "Đúng như hình" là 100% nhưng phần nào không có trong hình là nó "có lí do" kakaka.
  • P Phutran:
    Bác nào đi minh tâm 3/2 trong mùa dich review dịch vụ mấy bé tks ạ
  • chimnon98 chimnon98:
    cho e hỏi có bác nào đi sala q2 chưa? bữa có bài giới thiệu khoái quá chạy ngang qua mà họ bảo chưa làm lại. Buồn thúi ruột
  • L luxubu.sgc:
    windy q10 sư vạn hạnh còn mở không các bác B22

An9x

Sư Huynh Massage
    19/2/20
    508
    226
    Chúc mừng bác đc sướng trym... Mình nói thật mình chưa hiểu thế CIA là sao luôn ak

Tinnh Tinh Châu

Bé Tập Massage
    11/3/19
    11
    2
    32
    chúc mừng bác ngon chym, giờ muốn đi mà cũng k đi được rồi, tinh dồn lên não mất rồi

Mở ảnh nền