May mắn gặp [KTV:08] Hotgirl dáng đẹp,Cute

Lượt xem: 15,074

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Dịp Dubai GV km 30% luôn ae..mình thấy CS up lên kèm theo hình ảnh các hotgirl nữa ..Thì mình cũng quyết định chơi lớn theo CS luôn.. Thấy mấy bác viết rp chưa chi tiết lắm nên quyết sang đây đánh trận lần đầu rồi rp chi tiết luôn,,cho ae khác mạnh dạn sang chơi Kkk (hình toàn hotgirl nên chọn hơi khó.haha).Chạy sang luôn gặp số nào chén số đó suy nghĩ rối não phân tâm.(chậm mất phần với mấy bác sao. Kaka).Tầm 15h .yociexp12yociexp58
Bước vào hầm giữ xe thì được e trai chào đón vui vẻ và mời lên trên quầy bắt vé.Mình bắt vé Onsen2 Full Option luôn(phải hưởng full skill của bé mới chịu .haha).Tiếp tân,locker vui vẻ,hiếu khách lắm ae,mời nước,mời thuốc hút,mì trứng luôn mới ở quầy đã thấy full option rồi.haha (10đ).yociexpress01yociexpress01Lúc trong thang máy chắc thấy mình cao nên xắp bé hợp cho mình luôn thì phải..Vào phòng
CSVC: phòng khá rộng sáng, sạch sẽ, có đầy đủ xông ướt,khô,nhà vệ sinh trong phòng luôn,,giường to, có cả nhạc du dương thêm phần sang trọng (9,5đ)yociexp24Ngồi tầm 5p vừa uống xong lon bia,chờ bé luôn ko Xông hơi thì bé vào .Cứ tưởng người mẫu đi lộn phòng haha..chân thon dài là sướng con mắt rồi.bé có răng khểnh nữa chứ (răng khểnh auto xinh)cười chào mình.thấy nhiêu đó đủ vốn r hihi .bé 08 cao sương sương 1m63.yociexp75yociexp75
Vào phần tắm, bé chỉnh nước phù hợp cho mình (muốn nóng hay lạnh cứ bảo bé) gọi đầu,tắm sữa tắm rất kỹ.Mới tắm kì cọ toy là thấy sướng tê tái nhiều chỗ r.kkk..Xong bé hỏi shot1 a muốn ở đâu:Mình chọn chết trên giường (ae có quyền chọn chỗ chết nhak hahaha) bé lau khô sạch sẽ rồi đưa m lên thớt.Bé bắt đầu đi thái ngực trên lưng kèm theo rên nhè nhẹ rồi đi lưỡi 2 bên hông.ôi trời.lúc này mình cũng hứng trở người ngửa lên luôn.yociexp42Bé típ chà ngực ,đi lưỡi lít ti rồi lần từ từ xuống rốn ,đi lưỡi dọc 2 bên đùi,đến đạn lần lần đến pháo rồi bé "khô máu" sống chết với nó luôn.Làm mình rùng mình nổi hết da gà (Bj/HJ-90/10)Có vẻ mình thất thủ đành kéo bé lên để hôn ngực tay thì đi khám phá v4 ẩm..đột nhiên bé ngậm được ti mình tay thì đưa xuống vuốt nhẹ nhàng thằng nhỏ."thế nào bé cũng bắt nhịp được nể thật".yociexp77Với thế này thì mình chào thua với bé kìm hết nổi r. Dã man sung sướng.
Cả 2 nghĩ xíu rồi đến phần đấm bóp: Phần này là mình thấy sở trường của bé đây rất lực ,nhiều skill(bẻ được luôn cả khớp cổ cái này ko phải bé nào cũng làm được nhak ae) (9,5đ).Bé nói chuyện vui vẻ,khá hài hước làm mình quên mấy bài đấm bóp làm cho mình luôn.yociexp47.Bài mông bé làm khá ổn đủ cảm nhận(mông to mà) Chân dài mông to ai chơi lại. Kkk.Đến Shot2 cùng hotgirl chân dài đây ae.Được nước làm tới bé lại đi đường lưỡi khắp người lít ti này nọ các kiểu như shot1 vẫn rên nhè nhẹ tạo sự hưng phấn nhưng lần này mình ko kéo lên hôn ngực nữa mà lên 69 thần thánh véyociexp56 onsen2.kkkk..Ae massage hay gọi là "bướm đậu vành môi"hahaha.Càng lúc bé rên nhanh hơn và Bj lưỡi cũng nhanh lên,tay bé thì bốp càng chặc đùi mình,mình thấy bé ko ổn và mình cũng ko ổn theo luôn..kết quả cả 2 cùng nhau bất ổn.yociexp56yociexp56.sướng rơi nước mắt.
KTV:08 dáng cao,mình dây,xinh teen
V1: Cam real vừa tay (8/10đ)
V2:gọn, ổn định thị trường (9/10đ)
V3:to,chắc (9,5/10đ)
V4:ổn định (8/10đ)
Bé 08 nói chuyện dễ thương, hài hước bé thuộc dạng tình cảm nhẹ nhàng chiều chuộng ,ae ai chưa gặp bé thì tranh thủ đợt km đến gặp siêu mẫu 1m63 nhak.Mình xém yêu bé rồi đó.Mình cũng đang tranh thủ .Hẹn gặp Ae lần tới.hihi
08 ( Cần Thơ ).jpg

ThoDen357

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/8/19
Chủ đề
9
278
79
39
0 ₿
Ôi bác nhanh vãi trưởng, ở đâu có hàng ngon ở đó có mặt bác.... Ae congdongmassa phải phong cho bác chức dội trưởng đội check hàng hót thôi kakakaka

• Like
Điểm cảm xúc: An9x

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Mình chỉ tranh thủ toy.Bác nói nghe ghê v. B11

AH8X

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/20
Chủ đề
14
409
112
0 ₿
Trời ơi, hôm bữa đi 2 người, e lại k đi. Làm 2 a e tiếc 1 vé,

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Thay mặt bé và cs ad cảm ơn bác đã ghé ủng hộ và có bài rp về bé. Cơ sở còn nhiều số hot đang chờ bác check nhé

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
642
0 ₿
May mắn hay cố tềnh thế bác An, heee, like bác nha

LangTuBuon8x

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/8/19
Chủ đề
4
111
37
40
0 ₿
Bác kinh nghiệm nhiều có khác . Chọn đúng chuẩn luôn . Chắc phải theo chân bác học hỏi thôi.

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
V bác đủ bộ 3 rồi... Tui đành đánh lẻ vậy.... Chúc bác với 2 ôg bạn ngày mai sung sướng......chờ phản hồi các bác nhak..

• Like
Điểm cảm xúc: Chàng Ngố

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿