Q.1 May mắn hay vô tình ?

Lượt xem: 1,366

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
833
597
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Ngày cuối cùng ở SG còn quá nhiều luyến tiếc , trong cái thời gian nóng nực ấy không biết làm gì ngoài đợi thời gian trôi để được về nhà và thế là lại có suy nghĩ như những anh em khác , mở máy , gọi lễ tân em ơi còn KTV nào hiện tại bên mình , ok anh thu xếp rồi qua giờ .

Đặt xe với DB Q1 thì lúc đó cảm giác chỉ muốn vào để nghỉ trưa hơn là sung sướng vì cũng có quá nhiều cảm giác rồi , thế là book được bé 22 , thấy rất ít anh em rv về bé nên cũng càng nóng lòng thử xem bé như thế nào . Các bước thủ tục cuối cùng đã xong và vác cậu bé vào việc . Vô tình hay may mắn không biết người anh xuất hiện và tài trợ cho mình 50% vé Tic , trời ơi cảm giác nó lại sung sướng lắm anh em ạ , lại biết ơn anh lần 2 ! Được locker dẫn phòng vào rồi thì tận hưởng thôi chứ còn chơ gì nữa lại là cái phòng vip onsen 4 , cái phòng mà mình có duyên từ bé 19 đến 22 . Thôi sau nay chắc nếu có duyên thì lại đi phòng 04 này .

Vào phòng xông hơi cũng như anh em , nói về CSVC ở DB thì thôi đối với bản thân mình là quá tuyệt vời rồi , vào phòng xông chỉ muốn ngày nào cũng được vào đây ^_ ^ . Đợi một chút thì em cũng vào rồi chào nhau cái rồi qua phòng xông khô , ấn tượng của mình ban đầu về em là dáng đẹp vl , sau lưng có tha thu , tha thu thế nào ae vào thăm bé nhé .

Về KTV 22 em thấy như sau :
V1 : Nuột vừa tầm tay ,
V2 : thon thả gần như ko mỡ luôn
V3 : hơi lép xíu một phần do em ko tập g y m
V4 : Hơi ít xíu , nhưng khít khít khít lắm

Ra bồn em cũng tắm với vệ sinh cậu bé cho mình , rồi trò chuyện em cũng đi làm nhiều nơi mình nhớ ko làm từ Cần Thơ cho tới Phan Thiết luôn , mà thôi mừng cho em vì đã kiếm được một cơ sở lớn ở Sài Gòn và được làm việc tại một nơi như DUBAI . Xong em cũng nhẹ nhàng hỏi thăm cậu bé mình rồi chuẩn bị cho cậu em mình , lúc đó cũng nổi máu lên bé thì BJ mình thì khám phá con bướm của bé , phải nói bướm bé nó khít khít sờ nhẹ rồi vô nhẹ thôi mà cảm được đô phê phê , một thời gian rồi thôi chủ động đứng lên để ra ngoài out cho sung sướng , dù mua vé on2 nhưng trong suy nghĩ của mình thì vào chỉ để tận hưởng những dịch vu của DUBAI.

Massage khỏe : Mình khá là ưng ý vì bé massage mệt là khá ok mọi bài bé đều đi hết , lực vừa đủ để cảm nhận được . Xong bé còn chủ động đi lấy trà rừng cho mình uống +1 tận tâm .

Massage mệt : Bé kêu mình xoay người qua , rồi ha hiểu vấn đề bé nhẹ nhàng lấy cái lưỡi kích thích mình , rồi qua tư thế BJ rồi qua đến tư thế 69 , sau một hồi cũng out trong phê phê . Quên nói bé súng mình bắn mạnh lắm , bắn lên tóc của bé luôn huhu , làm hại bé phải đi tắm lại :( nếu có đọc được cho a sorry nha , tại thằng bé ko phải tai anh :))

Nhận xét về KTV 22 : Điểm mình ấn tượng ở em đó là sự cố gắng , luôn mong muốn làm hài lòng khách hàng qua từng cái nhỏ , và có sự chủ động trong việc phục vụ khách hàng .

Tic : 600 , -50% vé ( Cảm ơn anh đã tài trợ cho em )
Tip : 1 tr 300 K

Do vào ca gần chiều mà khách vẫn còn đông ko thấy anh em locker hay lễ tân nên ko tips đc do mình ko mang tiền mặt trong người :( nên dịp sau vậy :( . Kết thúc chuyến hành trình phiêu lưu ký Sài Gòn quen biết cũng như học được nhiều anh em , nhiều câu chuyện , và được trải nghiệm cảm giác còn ko gì để nuối tiếc .

Cảm ơn anh em đã đọc bài , mọi ý kiến đóng góp đệ xin cảm ơn .

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

• Sad
Điểm cảm xúc: Mr Mìn