Q.1 - May mắn sáng sớm chào bé 119 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 May mắn sáng sớm chào bé 119

Lượt xem: 630

antony

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/1/24
Chủ đề
4
12
18
0 ₿
Cuối tuần họp sớm rồi giải tán mạnh ai đi cv riêng không có kèo nào nhậu nhẹt đành thui thủi hỏi thăm bên 41 có bé nào làm sớm sớm để ghé qua ai dè có đúng 1 bé đang trống mà lại là bé tui book hụt cả mấy lần, 119 trống nha anh . Ui my chuối phải chốt ngay còn hỏi anh ck đặt chỗ trước được không mà cơ sở bảo anh đến trực tiếp cơ sở không nhận cọc trước , nghe là uy tính liền .
Sau 15ph tui đã có mặt ở dubai 41. Vào báo số rồi thì làm chai o long cho mát người lên gặp bé nước đầu luôn.
Dù đi sớm nhưng phòng vẫn được chuẩn bị đầy đủ, phòng xông mở sẵn thơm mùi xã , vào ngồi tý cho thoải mái rồi đi ra gặp bé yêu nào. Trong đầu nghỉ bé chắc giờ mặt ngái ngủ nhỉ, nhưng không bé cũng có cái ngủ mà đồ ngủ theo một phong cách lẵng lơ khiêu gợi màu đen, cuốn theo cặp bưởi bất chấp chiếc áo không thể che giấu nổi. Tui lại gần bé ôm lấy bé cảm nhận hương thơm cùng làn da mát rượi . Bé trang điểm rất quyến rũ với bờ môi đỏ thẫm đầy khiêu khích tui muốn cảm nhận ngay sự ngọt ngào của đôi môi ấy. Ngồi tâm sự với em tý rồi vào tận hưởng luôn màn onsen.
Onsen bé thuộc dạng có kinh nghiệm và ngoại hình thì cực bốc làm tui vừa vào bồn ngắm nhìn thân hình em, đây chắc cũng lần 2 mà vẫn không thể rời mắt, em áp vào ôm lấy tui sau đó hôn nhẹ lên cổ rồi nhẹ nhàng bảo tui ngồi để em bắt đầu gội đầu tẩy trần cho. Từ lúc nào mà tui đang thích kểu chủ động thành ra bị động với em luôn thế này. Em tắm gội rồi em chuyển qua làm thái trong bồn với động tác rất thành thục, em kiểm soát thằng nhóc tui theo từng chút đến lúc nó thật sẵn sàng thì em khơi cho nó được xuất ra một tràn. Nhẹ người.
Lên giường em làm bài khỏe ngon lành, nước đầu nên chắc em còn khỏe đấm rất chắc, như bao nhiêu sức em dồn vào cho mình tui một hồi em hỏi tui đã không ? Nói chứ khoái em đấm mà chẳng lẽ vào bắt em đấm suốt buổi thì tội em. vừa đấm vừa nói chuyện làm tui thấy vui vui . Và cuộc vui về tinh thần cũng chuyển tiếp qua vui về thể xác tý, em chuyển bài thư giản nuru với kỹ năng thượng thừa mà theo số lần tui đi massage có lẽ em cũng là một trong những số có kỹ thuật nuru cực ổn áp. Tui nằm cảm nhận cặp ngực ấm áp của đi lướt trên cơ thể và chuyển dần từ trên xuống dưới, từ sau ra trước em đi miệt mài từ cách dùng ngực đến đi lưỡi và cao trào là lúc em đi v4 lên thằng nhóc thì ui guôi ui , em cạ cạ mà tui cứ như đươc full nguyên cây sướng cực kỳ, sướng đến khi em tung chiêu bj, đá bi mút ti các kiểu thì tui chỉ biết ú a ú o và đang trong cơn phiêu em chuyển qua bj với từng nhịp vừa lúc cạn vừa lúc cán tê tái , em kềm tui theo kỹ thuật của em làm một lần nữa đươc kéo dài cảm xúc như vậy.
Sau chuyến gặp em về mà người vẫn lân lân bạn bè rủ nhậu lại bỏ luôn về nhà nằm nghỉ rồi chờ gấu về chuẩn bị về quê .
Bé 119 nhiều bác cũng gặp và công nhận bé quá tuyệt cho việc book cho bằng được để gặp bé. Nay may mắn gặp mà may hơn là nguyên đường về que dù khá kẹt xe mà vẫn tỉnh táo tinh thần hăng say yêu đời keke.
Thiệt hai tic tip pv tổng tui quẹt luôn 2 củ 5 gọn lẹ.

Hido86

Tham Mưu
Moderator
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
257
2,753
2,041
0 ₿
Bữa giờ Bối Bối đc nhiều anh zai mến mộ quá hihi

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,122
1,010
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
D
Dạ chúc munhf huynh có một trải nghiệm tuyệt vời cùng bé cưng 119 tại đặc khu 41 ạ... Chúc huynh cuối tuần thật nhiều sức khỏe và may mắn ạ:cuteonion41::cuteonion41: