Phú Nhuận May mắn tới tấp khi gặp bé 35 Mường Thanh - Phú Nhuận.

Lượt xem: 13,005

Nguyen Nhựt Thiên

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/3/18
Chủ đề
24
420
62
0 ₿
Thân chào mấy bác, chả lần trước gặp may được bé bên dn bj tự nhiên lòng phấn khởi hẳn lên, nay đang cao trào lại lên , chạy trên con đường nguyễn văn trỗi về thì gặp nguyên cái khách sạn mường thanh, cảm giác lại rạo rực lên quẹo vào chạy xuống hầm và đi lên gặp mấy bé xem cái vận còn đỏ không nữa.

Vừa lên thì đánh giá cái thiết kế ở đây khá là độc , độc cái chỗ mấy bác vào sảnh lễ tân chả ai biết đi massage , như đang ở mấy chỗ hội nghị. đèn vàng vàng ấm cúng. Lại làm cái vé thái nó giảm 20% còn 640k 90ph . khá cao so với mặt bằng, nhưng so về cơ sở thì ở đây sang hơn nên vé cao hơn tý.

Nguyên dãy phòng chia ra 2 bên , tui vào phòng thái, trang trí cũng đơn giản, đầy đủ, bồn sục, xông hơi , wc, xông khô đầy đủ.

Bé 35 xuất hiện, nhìn qua thôi đã thấy kết rồi, khuôn mặt xinh xinh, đặc biệt cái đôi mắt to với đôi môi ấy mà một tý nữa thì ......... thấy mà hem chịu nổi rồi, chui vào xông hơi tý . Bé ngoài pha nước, đều chỉnh máy lạnh , tui cũng ra, và chuyện gì đến cũng đến, bắt chuyện với bé , ôm ấp , bé thì chiều theo cứ như một con mèo vậy, tranh thủ sờ sờ kiểm định chất lượng hàng họ cái lại được bé chiều chiều theo, có vẻ vào kèo rồi. Thôi thì cũng trải lòng với bé tý về cuộc sống của anh, lúc này chém gió hơi thuyết phục sao ấy mà đến lúc vào tắm tui chỉ hỏi nhẹ bé em có vào luôn không ? thì ui, bé cũng vào theo tui, chu choa, được tận hưởng cái bồn sục đã rồi mà thêm em vào nữa, da kề da nó đã làm sao , bồn cũng khá nhỏ nên 2 đứa chỉ phải ôm ấp nhau em hôn lên cổ tui rồi tui thì cứ thế mà khám phá em nó, cái này gọi là tắm chung chứ làm thái gì tầm này, quần nhau một hồi cũng bước ra bắt đầu lên giường em mần thịt.

Lúc này thì bài maxa em như có giá trị hẳn lên, quần dưới nước nảy giờ giờ được em đấm bóp các thứ người khỏe hẳn lại. sau đó cứ thế xông lên, em bắt đầu làm thái, cái sự nhẹ nhàng của em kéo theo cảm giác nó đê mê, nhất là tui khoái mùi nước hoa của em , nhớ làm lưu luyến dữ. em dùng cặp cam lai bưởi của em trường khắp han cùng ngõ hẽm, và chốt hạ bằng màn bj dưới cặp môi của em đầy quyến rũ, tui tranh thủ khám phá khe suối của em lúc này nó như đang sắp có lũ vậy, càng sờ càng ướt rần rần lên, đang lúc em bj một cách mệt mài thì nhóc đã phải tuôn trào , may em rút ra kịp nên bị bắn dính tí lên ngực em, nhìn mà nó kích thích vãi nồi. Em lại lau người cần thận rồi xong em mới đi wc rồi vào đấm bóp lại tý nữa.

Đúng đang đỏ đi đâu cũng đỏ, chuẩn bị về còn được em tặng cho cái nụ hôn say đắm, say quá nên quên luôn ghi tip em, ấy vậy mà em vẫn không nhắc gì, ra đến quầy mình thanh toán mới biết , rất thích cái tính này .

Vé có giảm nên tip luôn cho quầy. riêng bé hơi phá giá tý vì sự nhiệt tình tip bé 1tr. cũng theo mặt bằng về dịch vụ bé làm thôi. Sớm gặp lại bé 35