Noel May mắn trúng CODE Noel đến tìm ngay bé 20 DBCT

Lượt xem: 447

zkool09

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/2/22
Chủ đề
13
54
40
0 ₿
Tình hình là ở ẩn lâu ngày nay ngoi lên diễn đàn thấy MOD @Dory tổ chức event "Nhìn ngực đoán số" thấy hay hay nên vào đoán chơi ai dè trúng thiệt. Tối công bố kết quả và được cho CODE thì qua hôm sau triển luôn cho nóng hổi.
Buổi trưa sắp xếp được tí thời gian rãnh rỗi nên nhắn tin ngay cho cơ sở xem hôm nay có bé nào làm thì thấy có bé 20 còn trống nên book luôn. Tranh thủ phóng nhanh đến cơ sở được bạn lễ tân check CODE nhanh gọn mời vào phòng chờ ngồi nhâm nhi tí nước tầm vài phút thì được mời lên phòng đã được chuẩn bị sẵn. Thái độ nhân viên ở Dubai thì khỏi bàn rồi, ai cũng niềm nở vui vẻ 10 điểm về thái độ phục vụ rất tốt
Lên phòng mình cất đồ đạc vào tủ hay đồ đi vào xông ướt đợi bé, tầm 5 phút thì mình nghe tiếng mở cửa nhìn ra lớp kiếng thì thấy 1 thân hình cân đối, cao ráo vòng nào ra vòng nấy, trong lòng rạo rực nên nhanh chóng bước ra thì ôi thôi 1 cô bé có thân hình đầy đặn trên mặt lúc nào cũng nở nụ cười tươi làm mình cảm thấy xao xuyến, bé nhanh chóng lấy khăn lau người cho mình đỡ mình ngồi nghỉ, bé rất dạng nha chủ động ngồi lên đùi mình và lấy tay mình để lên ngực bé.
Trò chuyện được 1 lúc thì vào bồn tắm rửa chuẩn bị lâm trận, bé tắm kĩ và kích thích nhẹ trong bồn.
Massage khỏe: phần này mình chủ động kêu bé bỏ qua vì không có nhiều thời gian (có hứa với bé lần sau đến sẻ trải nghiệm tay nghề của bé)
Massage mệt: Với cặp ngực khá đầy đặn thì trườn nuru là tê tái luôn, bé trườn và đi đường lưỡi từ đầu đến chân rất đã, trườn bằng ngực xong thì đổi qua trườn bằng cô bé cảm giác vừa nhột vừa đã kaka, xong phần sau thì lật ngược mình lại để chăm sóc thằng em mình, bé BJ điêu luyện lúc nào cũng chủ động cầm tay mình để lên ngực và cuối cùng là CIA trong tư thế 69 huyền thoại (bé nút tới giọt cuối cùng luôn) mình nằm nghỉ tí thì nhanh chóng bước vào để bé tắm rửa vệ sinh lại vì bận việc nên không ở lại trò chuyện với bé lâu được :(
Đánh giá bé 20:
Face: dễ thương, trẻ, mặt hơi có tí mụn nhưng đều bị đánh bật bởi nụ cười tươi của em
Body: đẹp, cân đối, vòng nào ra vòng nấy
V1: Đối với mình là tuyệt đẹp, không bự quá cũng không nhỏ, vừa tay (10đ không có nhưng)
V2: ổn
V3: Tròn to căng mịn
V4: Thơm tho, ngọt nước, cắt tỉa gọn gàng
Về thái độ: Tuyệt vời, nói chuyện vui vẻ từ lúc bé bước vào phòng đến lúc tiễn mình ra về, thật tiếc vì mình check những số khác rất nhiều lần nhưng đến giờ mới check bé (sẽ còn gặp lại nhiều lần), anh em nào chưa gặp bé thì nhanh chóng book ngay nhé
Tổng thiệt hại:
Tic: Code Noel
Tip: 1000k (rất hài lòng)
Không quên cám ơn MOD @Dory đã tạo ra nhiều event hay để anh em có cơ hội trải nghiệm và viết bài report.

gao bạc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
55
16
0 ₿
bé 20 xịn xò lắm các bác ạ nên trải nghiệm thử 1 lần:ami-(6)::ami-(6)::ami-(6):